Ameolewa na mshkaji wako au mtu mwingine kabisa?
 
Nilivyomla Bidada Mmoja Boss hivi !!


Basi bana ilikua siku ya Jumanne jioni hivi wife aliniagiza nimpelekee kitu fulan, Sasa nikapita kwenye Duka fulan nikakutana na huyu Bidada naye anaingia afanye manunuzi.

Ni Bidada mweupe, Mfupi wastan, ana mkunduuu huooooo sio poa, Mapaja Si mapajana usoni kajiremba kweli .

Sasa nikamsalimia huku nikichomekea, "Njoo unisaidie kuhemea nikimaliza nakusindikiza Mimi yaan kama Baba na Mama vilee kitotototo"


Akacheka Kisha akaniambia, unavituko wewe !!!.

Kweli akajaaa nikazunguka kununua vya Wife na Mtoto,, akawa naye anajisemesha, Kumbe unamke eeh..eehh mkeo anafaidi, wanaume wachache wanafanya ivii na mablaa blaaa mengi.


Nikamaliza yangu ikafata zamu yakeee, Sasa ni Ile nakua kama Mumewe, so Kuna mambo akawa anataka, namwambia achaa, chukua hiii, nikaona ananisikilizaaaa.


Baadae bana kweli ,nikamwomba namba, nikambeep, nikamwambia Sevu "G Comedian" akapanda X-Trail yake huyoo akasepa

Siku ilofata ni Jumatano, siku ya Wanawake Duniani, Nikamtumia Ujumbe mapemaaa Asubuh wakumsifia huku namtakia Heri ya siku yako

Bidada akaonekana kushangaaaa ule Ujumbe, na akarespond Kwa "hahahahha😘😋🥰

Nikachomekea Nina zawadi yakoo nzuriii itakayokuthibitishia jinsi gan wee ni mwanamke mzuriii .

Akasema ipi hiyo? Nikawmabia Mboooo


Et ananijibu weee mtoto Hauna adabu ,unataka kutomba dada yako?.

Nikakomaa naye pale.... ( Ipo hivi kisaikolojiaaa mwanamke akifikia hatua yakuongea Maneno ya Ngono bila aibu, huyoooo unamlaa, huyo analika).

Mwisho wa siku akasema nimchek kesho yakeee yaan Alamis.

Kweli Jana mida ya saa 3 nikamtext.



Nikaendelea


Baade akanistuaa mida kama ya saa Nne namm nikamwambia achukue Boda bodaaa


Kweli Bidada huyu hapaaaaaa..

Oyaaaa , Baada ya Stori Sanaa tulizopiga ili kuzoeana .

Nikamfanyia Massage ya nguvu kuanzia unyayoni mpaka shingoni.

Nilikuja kuanza michezo, Bidada kumayake imeloanaaaa tepetepeeee yaaan mpaka mchuzi wakuma umeanza kuchuruzika mpaka uloanisha mapaja .


Nikampa michezoooo yote (hapa michezo nadhani mnanijuaaa kupitia Uzi wangu wa jinsi ya kumfikisha mwanamke kileleni) .

Aiseee nilimtombaaa kwelikweli, unajua Hata like bao lakwanza nimepiga dakika 43 non stop,. Kuja la pili nmeanza saa Nane na dakika 14 mpaka saa Tisa na dakika 37 , Kuna wakati nilikua nilikua namchapa chapa Kisimi Kwa mboooo na kupikicha pikicha kisimiii Kwa mbooo basi anarushaaaaa majiii majiiiii haswaaaa mpaka analiaa Oooh G sikuachiii Mimi....sijawahiiii Mimi...aaahh jamaaan G...sikilizaaaa G...usije niachaaaaa ohoooooo G ..jamaaan weweeeeee Mwanaumeee yaaan weeeee utaniuaaaaaa


Aiseeee yaan ilikua patashika.

Bao la tatu nikapiga kuanzia saa 11 na dakika 4 mpaka 11 na dakika 42 ( hili ilibidi nijiruhusu kukojoaa ili ajiandaee maana Mumewe keshaanza kumsumbua ,uko wapi!!.



Kuna wakat alikua anapigiwa simu na Ndugu zake, huku nmemuinamisha Doggie namtombaa namlazimisha apokee simu wakati huo naendelea kisukuma nyamaa... bidada anapokea huku unasikiaaa Aaaaalooooo ,unasajeee ( ashiiiiii) ngojaaaa nitakutafutiaa ashiiiii hiiiiiiiiii ( Yaan ilimradi nimoe tafuran.

Mida ya saa 12 kamili tukasepaaa ,akarudi kwenye biashara yake ,Mimi nikasema zangu piaaaa.

Hapa ni baada ya kitombooo

na

Na

Na



sasa Jumapili yupo huyu, naye keshaingiaaa nimtombeee
👇
 
Una moyo wa kuwa huru kuchat na mke wa mtu hivo
 
Kmmke 😂😂😂😂 mbona hio screenshot ya mwisho anakutukana sasa Carlos The Jackal vipi hapo daaah asee 🤣🤣🤣🤣 au umeamua kumpotezea mkuuu 💩
 
🙌🙌🙌
 
Nimesoma hizo chati nimejua unajichatisha hata sisi tuna simu mbili mbili , ila hatuwezi kufanya ujinga kama huo kuwapotosha vijana kujifanya mjanja sana. CHEKI VIMACHO VYAKEEEE KENGEE MAJI.
 
Nimesoma hizo chati nimejua unajichatisha hata sisi tuna simu mbili mbili , ila hatuwezi kufanya ujinga kama huo kuwapotosha vijana kujifanya mjanja sana. CHEKI VIMACHO VYAKEEEE KENGEE MAJI.
Punguza wivuuu ,hata wenzako wasoamin haya mambo ni ya kawaida, walisema ivoivo kama wewe 🤣🤣.

Zaman nilikua mpaka naambatanisha picha nikiwa nao Lodge .
 

AK4 nyingine hizi hapa...endelea kusema najichatisha 🤣
 
Punguza wivuuu ,hata wenzako wasoamin haya mambo ni ya kawaida, walisema ivoivo kama wewe [emoji1787][emoji1787].

Zaman nilikua mpaka naambatanisha picha nikiwa nao Lodge .
Achana nae mkuu ..... mwenyewe nilikuwa nabisha but nimekuja kugundua, mademu wengi ni adoptive .......

Ni confidence Yako, ata cope jinsi wewe ulivyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…