Unahadithia au unajifunza kuandika?
 
Kula kimasihara usiku wa tarehe 4/3/023
Usiku wa ijumaa kuamkia jumamosi nimetoka kazini saa tatu kasoro usiku na nyumbani niko pekeyangu wife kaenda kwao kujifungua maana hiyo nitamaduni ya kwao kuwa mimba ya kwanza lazima arudi nyumbani kwao.
Basi siku hiyo nikiwa nimerudi zangu kutoka job nikajikalia kwenye kochi nikiwaza kesho yaani jumamosi naingia kazini usiku alafu asubuhi kuna ripoti zinahitajika huko halmashauri jumatatu so nizijaze jmosi na jpili ili J3 nikiwa kwenye tafakuri nikaamua nijipoze na Hanson choice yangu niliyoibakisha na kuihifadhi kwenye friji.
Basi nikiwa najipatia Hanson choice nikamtafuta boda nikamuagiza akanichukulie Serengeti laga tatu basi stimu zikapanda kichwani nikaamua kuhamia bar mojaa ivi maarufu itwayo bar one nikaendelea kupata Moja moto moja barid imefika saa sita usiku nikaona nimuda wa kurudi home hapo sina mawazo ya kuchakata mbusu.
Nikaomba bili nikaletewa nikatoa keshi nikawa nasubiri chenchi zangu niletewe nisepe
Gafra akaja demu sio mkali sana wala nini ila siunajua pombe na nyege aviachani.
Demu nikamsalimia akaitikia kwa sauti ya mtu aliyepombeka kweli
Nikamuuliza VP mbona umelewa hivyo akaanza ninyi wanaume nimambwa yaani mume wangu siwakutembea na mdogo wangu mbwa yule
Nikauliza nani tena gafra mleta chenchi akaleta nikapoke demu aliyelewa akaomba bia nimnunulie nikamuambia agiza akaletewa kill lite mbili mawazo ya kimasihara yakaja kichwani nikaagiza Serengeti laga kwaniaba yangu nika mbembeleza binti aliyelewa na nikapata story kwa uziri kutoka kwake kuwa amemfumania mumewe na mdogo wake aliyekuwa amekuja likizo kwake.
Basi baada ya bia nikamuambia twende nikakuchukulie chumba ulale kesho ujue nini chakufanya akakubali tukaenda nyumba ya wageni nikalipia chumba na tax aliyetubeba.
Kufika ndani binti aliyelewa akanza kusaula ili aendekujisaidia alivotoka tu nikamkumbatia demu hakuwa na kipingamizi chezea mtoto yule piga mate sana nyonya maziwa Yale nyonya sana mala binti akatoa uume akaanza kuunyonya aisee mtoto anajua kunyonya kama hana meno vile yaani anaulamba uume na mapumbu yake aisee mototo anabalaa nikamlaza chamende piga takosana nikampandisha juuu mtoto anakata mauno simchezo nikamleta dogistyle piga tako sana hamia 071 piga tako sana wazungu hao demu akageuka akaanza kula shahawa na kunyonya uume ebwana nilipiga vitatu mpaka asubuhi nikasepa zangu home ili nijiandae kwenda kujaza ripoti na usiku kwenda job demu asubuhi alirudi kwake mumewe alimzingua ila yaliisha asaivi tunapanga mechi irudiwe.
 

Safi sana mdau. Samahani Kama utapendezwa naomba n mm namba zake please. Nahitaji mwenye mtandao pendwa 071
Asante
 
Hongera mzee lakini kifupi we ndo umewindwa na uyo ni nyepe/malaya na kakuteka kimaneno kuwa ni mke wa mtu ila ukweli utabaki kuwa ni malaya tu.. Yaani mpaka choo unapiga bila wasi!!!
 

[emoji23][emoji23][emoji23] Malaya wana mbinu nyingi sana sku hizi kama hujui [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwenye 071 , upuuzi mtupu, ndo LGBT wenyewe ...
 
"Hata hivyo, siku za kuishi za mwanadamu ni chache sana, nazo zimejaa taabu"[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hahahaa nimekula hasara wakuu. Leo nimemchukua binti hadi kwangu, nimefanya ya kufsnya nishamweka kibra, mm naanza kuondoa bra ilivyotoka akaniuliza nini hiyo tena jmn hebu subiri nikwambie kitu. Nikamziba mdomo nikamwambia utaniambia badae, mi nikaendelea na hekaheka zangu mpaka binti akawa hoi kabisa hajiwezi anagugumia tu. Hapo mashine zishagusana yeye bado kavaa pichu mm nina suruali bado mwilini ila mashine ilikuwa imezama hivohivo kichwa kimeishia kabisa . Nikitaka nimvue ananizuia ila yupo hoi hajiwezi.
Kwa sauti ya upole sana akaniambia mimi mwathirika ndude ilinywea shwaaaaaaaaa. Nikajilaza pembeni nikamuuliza umesemaje?, Akaniambia nlizaliwa na maambukizi, mama na baba wote wagonjwa nimeanza kutumia dawa toka nipo mdogo. Nikawa siamini nikamwambia wewe mwongo mimi nakutia hivohivo nikaanza tenanhekaheka akaishiwa kabisa nguvu anahema tu kama bata. Ile kutaka kumvua akaniambia please kama hauamini basi tupimenkwanza ukikuta nipo salama basi mi nitakupa.
Ikabidi tu niwe mpole ila kichwa cha chini ndo kilikuwa kinaniongoza. Binti ana miaka 18 na kiafya yupo vizuri ngozi nyororro sana mweupe sana figa ya wastani ana maziwa machanga but rount yale yasiyolala
 
Yaan shetani kashika kisu hataki kukuuwa anakuonea huruma wewe unalazimisha kufa, [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Kwahyo ulipiga au hukupiga mkuu?
 
Duh mnawakutaga wapi jaman
 
Sema we jamaa umeanza kunifanya mpaka niwe na hofu na shemeji yako akisema anaenda hospital *****[emoji3]...

Kuna visa ukivipitia unaona kabisa dem wangu hatoboi kwa hawa majangili ya mapenz[emoji23]
Umeona mkuu
 
Hujui matumizi ya condom au?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…