Katika harakati za ujana unaweza jikuta unatunukiwa tunda na binti kama utani vilee. Hii hutokea pale binti anapokuwa na hasiraa, jamaa ake amecheat so anataka kulipiza kisasi na kipindi manzi ana maumivu ya kuachwa! Hizi ndo moment kubwa ambazo gilrs wengi wanaliwa bila kutarajia wala kupanga.
Mimi niliona status demu flani ninaemkubali kaandika i need somebody to talk to aisee nikampigia video call kumbe alikuwa analiaa nkamwambia upo wapi?? Akasema yupo hostel anaugulia maumivu bwana ake kamla rafika ake na ana ushahidi aisee nkamwambia pole sana.
Vipi tutoke bhasi ukapoteze mawazo kidogo? Akasema twende tu me nshachoka kuumizwa. Aisee ile siku sikuamini nilihisi ni ndoto japo baada ya tukio akaniblock kisa nilimpost demu wangu. Na yeye akampost jamaa eti ili anikomoe nkasema wanawake bhana.
Je, vipi ushawahi kula tamu kiutani utani tu? Mlidumu kama wapenzi baada ya kumla?
===========
TAKE NOTE:
===========
Moderator: Hii thread imerejeshwa na owner wa mjadala amekuwa rikiboy kama ilivyoombwa na wadau. Mnaombwa kuzingatia lugha katika uwasilishaji wa maoni
Mkuu hivyo hivyo...usikose kuweka historia. Kama ngosweAlhamis ya tarehe 17/11/2022 nilipewa kazi kwenda kuwalipa mishahara wakusanya mapato wa ukanda flani wa halmshauri hii X . Nilikuepo natumia pikipiki hizi za boxer 125 nikiepo njiani naelekea kupeleka mapato njiani nikaona na msichana mmoja age kama 17 hapo anaelekea ukanda huohuo ambao Mimi naelekea. Nikasimamisha pikipiki nikamsalimia nikamuuliza anaelekea wapi akanielekeza basi nikampatia na lift . Njiani nikawa napiga Naye Stori za hapa na pale nikamwambia nikikamilisha kazi tunarudi nakupeleka kwangu anasema ni Sawa. Nikaenda vituo vyote nikawalipa Mishahara wa vijana . Yule binti nikampeleka mpaka huko aliko kuepo anaenda nikafika tukaenda Kwa mama yake nikamsalia akaukizwa anakasema amenikodi kama boda Boda wake . Akaenda kwenye Nyumba Yao(bibi yake) akachukua udagaa nikapakia kwenye pikipiki basi nikampeleka mpaka kijijini kwao akashusha udagaa . Basi safari ya kwenda kwenye kijijini ninapoishi ikaanza ndani ya 20 minutes tukaepo tumefika home. Tukapika chai tukanywa then nikaenda kuoga nikarudi nikaamza kumtomasa nikamvua nguo zote. Kumbe kale kabinti kalikuepo ni Bikrabikra kabisa. Nilihangaika Naye kuanzia SAA sita mpaka SAA nane nikawa sijafanikiwa kuitoa Bikra Ile . Tukikubaliana alale nikaogopa nikamrudisha kwao Ila tumekubaliana tuonane tena kwaajili ya kuja kuivunja Ile Bikra. Tumeanda game tena . Nasubiri alhamis ijayo nitatoroka ofisini mapema na boxer yangu naenda kumfuata namleta home ili nikamilishe Ile kazi
Kwamba pikipiki na makaratasi ya kulipia mishahara vinaweza kutiwa kiberiti?Mkuu hivyo hivyo...usikose kuweka historia. Kama ngoswe
Liwalo....na liweKwamba pikipiki na makaratasi ya kulipia mishahara vinaweza kutiwa kiberiti?
Statutory rape.. unachokitafuta utakipataAlhamis ya tarehe 17/11/2022 nilipewa kazi kwenda kuwalipa mishahara wakusanya mapato wa ukanda flani wa halmshauri hii X . Nilikuepo natumia pikipiki hizi za boxer 125 nikiepo njiani naelekea kupeleka mapato njiani nikaona na msichana mmoja age kama 17 hapo anaelekea ukanda huohuo ambao Mimi naelekea. Nikasimamisha pikipiki nikamsalimia nikamuuliza anaelekea wapi akanielekeza basi nikampatia na lift . Njiani nikawa napiga Naye Stori za hapa na pale nikamwambia nikikamilisha kazi tunarudi nakupeleka kwangu anasema ni Sawa. Nikaenda vituo vyote nikawalipa Mishahara wa vijana . Yule binti nikampeleka mpaka huko aliko kuepo anaenda nikafika tukaenda Kwa mama yake nikamsalia akaukizwa anakasema amenikodi kama boda Boda wake . Akaenda kwenye Nyumba Yao(bibi yake) akachukua udagaa nikapakia kwenye pikipiki basi nikampeleka mpaka kijijini kwao akashusha udagaa . Basi safari ya kwenda kwenye kijijini ninapoishi ikaanza ndani ya 20 minutes tukaepo tumefika home. Tukapika chai tukanywa then nikaenda kuoga nikarudi nikaamza kumtomasa nikamvua nguo zote. Kumbe kale kabinti kalikuepo ni Bikrabikra kabisa. Nilihangaika Naye kuanzia SAA sita mpaka SAA nane nikawa sijafanikiwa kuitoa Bikra Ile . Tukikubaliana alale nikaogopa nikamrudisha kwao Ila tumekubaliana tuonane tena kwaajili ya kuja kuivunja Ile Bikra. Tumeanda game tena . Nasubiri alhamis ijayo nitatoroka ofisini mapema na boxer yangu naenda kumfuata namleta home ili nikamilishe Ile kazi
Chai imegoma kabisa kunywekaa[emoji23][emoji23]Una ki arusi[emoji23]
Mbona kutetema kama mayele[emoji16]
Binti Sio mwanafunzi kwahiyo hio sio statutory rape. Yupo huru hata akihitaji kuolewa na olewa tuuStatutory rape.. unachokitafuta utakipata
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hapa jf tunapigwa sana mtu kajitambulisha na jinsia mbili.
Hahaha[emoji1][emoji1][emoji1]Ohoooo jukwaa limeingiliwa tayar,mtu anachagua aamke na jinsia gan kila siku[emoji23]
Kudadek 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Jinsia gani wewe??View attachment 2430385
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Aisee ulikuwa umevurugwa kweli.
Ngoja tunywe tu japo haina sukari.
Miaka 17!!!!!![emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]Alhamis ya tarehe 17/11/2022 nilipewa kazi kwenda kuwalipa mishahara wakusanya mapato wa ukanda flani wa halmshauri hii X . Nilikuepo natumia pikipiki hizi za boxer 125 nikiepo njiani naelekea kupeleka mapato njiani nikaona na msichana mmoja age kama 17 hapo anaelekea ukanda huohuo ambao Mimi naelekea. Nikasimamisha pikipiki nikamsalimia nikamuuliza anaelekea wapi akanielekeza basi nikampatia na lift . Njiani nikawa napiga Naye Stori za hapa na pale nikamwambia nikikamilisha kazi tunarudi nakupeleka kwangu anasema ni Sawa. Nikaenda vituo vyote nikawalipa Mishahara wa vijana . Yule binti nikampeleka mpaka huko aliko kuepo anaenda nikafika tukaenda Kwa mama yake nikamsalia akaukizwa anakasema amenikodi kama boda Boda wake . Akaenda kwenye Nyumba Yao(bibi yake) akachukua udagaa nikapakia kwenye pikipiki basi nikampeleka mpaka kijijini kwao akashusha udagaa . Basi safari ya kwenda kwenye kijijini ninapoishi ikaanza ndani ya 20 minutes tukaepo tumefika home. Tukapika chai tukanywa then nikaenda kuoga nikarudi nikaamza kumtomasa nikamvua nguo zote. Kumbe kale kabinti kalikuepo ni Bikrabikra kabisa. Nilihangaika Naye kuanzia SAA sita mpaka SAA nane nikawa sijafanikiwa kuitoa Bikra Ile . Tukikubaliana alale nikaogopa nikamrudisha kwao Ila tumekubaliana tuonane tena kwaajili ya kuja kuivunja Ile Bikra. Tumeanda game tena . Nasubiri alhamis ijayo nitatoroka ofisini mapema na boxer yangu naenda kumfuata namleta home ili nikamilishe Ile kazi
Kwahiyo tukuweke kwenye kundi ganiKatika Hali ya kawaida sisi wanawake huwa tunakua na hisia kuna muda unajikuta tu umegawa penzi kwa mshkaji bila sababu yeyote..
Binafsi kuna siku nilikua nimevurugwa sana na maisha huku mapenzi nateswa sasa kuna mkaka mmoja Nilikutana nae kwenye bajaji zile za Kuchangja nauli Katika purukushani za bajaji kudunda dunda nikajikuta nimeshika bahati mbaya..uume wake.
Basi mawazo tofauti yakaniingia kwasababu nilikua nimevurugwa..nikacheka yule kaka nahisi alifeel Na inaonekana alikua amesimamisha basi tukapotezeana kwenye kutenbea tukashuka mwisho wa bajaji akaniuliza mbn unacheka tu nikamwambia nimekupenda tu..yule kaka akaniambia niachie namba yako bila hiyani nikampa jioni akanitafta kunijulia Hali nikamjibu vizuri basi akaniambia nipo sehemu flan Njoo nikaenda nikamwmabia kwnn tusiende kwako tu..kwa wale wa mazingira ya chuo mnaelewa
Basi yule kaka akanipeleka hadi kwake kufika Tunaweza tumekaaa.nikajidai nafungua kfiungo cha Suruali sababu imebana akasema leta nikusaiide nashangaa nikajikuta nimefanya nae mapenzi bila kutegemea basi nikarudi nyumbani basi nikablok kila kitu chake na siwahi kutana na tena paka leo
Ebu tupe Experience yako Binti?
Kundi la Mchicha Mwiba hakuna namnaKwahiyo tukuweke kwenye kundi gani
Nimeamini mwanamke akikukataa wala usimpotezee, wewe mpe muda utakuja kupiga vizuri tu
Asee twende moja kwa moja kwenye mada, Kuna mwanamke mmoja nilikutana naye kipindi fulani, alikua ni cheupe, wale shombe, mtoto haelezeki ukimuona lazima udate. Sasa nikamuelewa japo majirani walikua wengi, ikabidi nitumie mbinu yangu bora ya kabisa ya kujaribu zali. Kama utani hii mbinu ipo...www.jamiiforums.com
Kimasihara iendelee ila wake za watu tuogope aiseee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kuna dogo miaka 27 kapiga kimasihara mke wa mtu akanogewa bahati mbaya ikawa kwake jamaa mwenye mke akagundua akaenda kumfanya dogo apooze mwili mzima kichawi maaaaaamaaae
Jana tumetoka kumzika dogo aisee
Aiseee 🤣🤣🤣🤣🤣Ni kweli, ngoja na mimi nishushe kwa mara ya kwanza masihara yangu ya “mke wa mtu” ambayo haikukamilika lakini ili labda itoe funzo kwa wazee wa masihara yanayohusu wake za watu! Wiki tatu zilizopita nilipanda Happy Nation ya kwenda Bukoba kutoka Dar, huku mimi nikiwa nashukia Dodoma! Siti yangu nilikaa na pisi flani kali kiaina/sister duu na inayovutia! Niliikuta imeshakaa hivyo tukawa siti ya wawili tumekaa nayo! Ikawa ni kama na usingizi flani hivi! Kufika Chalinze tu ikaniomba samahani “kaka samahani naweza kulalia hapo?!” Nilikuwa nimebeba kibegi kidogo mkononi, nikasema sawa ! Ikalalia serious, na nilipoona imelala kabisa na ku relax nikaanza kupitisha mikono taraatiiib kuanzia kwenye shingo, mgongoni, na kuja kwenye kiuno ! Ikawa imetulia tulii na mi naendelea flani kwa kuibia! Nikataka nije kwenye uzi pendwa ili wazee wa masihara mnipe mwongozo, mara nikapotezea kwa kujiamini kwamba ngoja leo na mm nijaribu zari ! Nilifanikiwa kuishika hadi kiuno (nyama kwa nyama siyo juu ya nguo !). Mara nikashikwa na mshangao mkuu! Jamaa wa siti ya mbele yetu kulia (dirishani) akageuka nyuma na kukuta pisi imenilalia kwenye mapaja (juu ya kibegi ), jamaa akamshtua demu kwa ukali “wewe ebu amka, ujinga gani huo unafanya! Nitakutandika makofi mbele ya watu, halafu wewe brother naomba huyo mtu asikulalie tena! Demu akajitoa kwenye mapaja yangu! Kufika mbele baada ya kama lisaa jamaa aligeuka kucheki akakuta tumekaa kawaida tu. Mara demu akanionyesha simu yake nisome “plz kama una bando naomba uniunge sina internet” nikamjibu, sawa na kweli nikamuunga atumie WiFi yangu ! Muda huo huo tukapeana namba na kuanza kuchati! Nikamuuliza “huyo jamaa aliyekukaripia ni nani, unamfahamu?! Demu akanijibu “ndiyo, huyo ni mme wangu! Tumepana kama mwaka sasa na nusu lakini tumekuwa na ugomvi na hatuelewani hivyo tumekubaliana tuachane, hivi hapa tunaenda Bukoba ili tukaongee kifamilia!!! La haula, nikashtuka na kuwaza kuwa hizi masihara hizi !!! Naomba niiishie hapa kwa leo!
Kudadeki 🤣🤣🤣🤣Ni kweli, ngoja na mimi nishushe kwa mara ya kwanza masihara yangu ya “mke wa mtu” ambayo haikukamilika lakini ili labda itoe funzo kwa wazee wa masihara yanayohusu wake za watu! Wiki tatu zilizopita nilipanda Happy Nation ya kwenda Bukoba kutoka Dar, huku mimi nikiwa nashukia Dodoma! Siti yangu nilikaa na pisi flani kali kiaina/sister duu na inayovutia[emoji12]! Niliikuta imeshakaa hivyo tukawa siti ya wawili tumekaa nayo! Ikawa ni kama na usingizi flani hivi! Kufika Chalinze tu ikaniomba samahani “kaka samahani naweza kulalia hapo?!” Nilikuwa nimebeba kibegi kidogo mkononi, nikasema sawa [emoji12]! Ikalalia serious, na nilipoona imelala kabisa na ku relax nikaanza kupitisha mikono taraatiiib kuanzia kwenye shingo, mgongoni, na kuja kwenye kiuno [emoji12]! Ikawa imetulia tulii na mi naendelea flani kwa kuibia! Nikataka nije kwenye uzi pendwa ili wazee wa masihara mnipe mwongozo, mara nikapotezea kwa kujiamini kwamba ngoja leo na mm nijaribu zari [emoji12][emoji1787][emoji1787]! Nilifanikiwa kuishika hadi kiuno (nyama kwa nyama siyo juu ya nguo[emoji2957]!). Mara nikashikwa na mshangao mkuu! Jamaa wa siti ya mbele yetu kulia (dirishani) akageuka nyuma na kukuta pisi imenilalia kwenye mapaja (juu ya kibegi[emoji2957]), jamaa akamshtua demu kwa ukali “wewe ebu amka, ujinga gani huo unafanya! Nitakutandika makofi mbele ya watu, halafu wewe brother naomba huyo mtu asikulalie tena! Demu akajitoa kwenye mapaja yangu! Kufika mbele baada ya kama lisaa jamaa aligeuka kucheki akakuta tumekaa kawaida tu. Mara demu akanionyesha simu yake nisome “plz kama una bando naomba uniunge sina internet” nikamjibu, sawa na kweli nikamuunga atumie WiFi yangu[emoji2957]! Muda huo huo tukapeana namba na kuanza kuchati[emoji12]! Nikamuuliza “huyo jamaa aliyekukaripia ni nani, unamfahamu?! Demu akanijibu “ndiyo, huyo ni mme wangu! Tumepana kama mwaka sasa na nusu lakini tumekuwa na ugomvi na hatuelewani hivyo tumekubaliana tuachane, hivi hapa tunaenda Bukoba ili tukaongee kifamilia!!! La haula, nikashtuka na kuwaza kuwa hizi masihara hizi[emoji12][emoji1787][emoji1787][emoji1787]!!! Naomba niiishie hapa kwa leo!