Mamaee watu wamevurugwa [emoji23][emoji23]anaitwa mikitomikito kala chizi, mchawi na jambazi...hadi leo kwangu mimi mikitomikito hana mpinzani [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mtakuja kuuawa kizembe kizembe sana.Juzi kati natoka mazoezin mm ni mtu futbol sana yani narudi ile jioni namkuta mdada mdogo mdogo kama mnyarwanda hv round 21 or 22 age yake amekaa nje ya geti letu (nyumba ya kupanga) temeke
Mitaa ya foma sasa nmerud namkuta yupo hapo kma kuna kibaraza cha kupumzka kukiwa na mvua au jua kali nikampa hi nikazma mjengoni nikaoga natoka namkuta tena pale pale jioni inazd ingia hyoooo saa 1 jioni nimeenda kufata msosi narud bado yuko pale pale
Nikatoa tena salamu akajibi nikmwambia hapo ulipo kuna Baridi nikupe sweta akujibu kitu zaid ya kucheka tu
Mwanaume nikazama getto natoka na sweta nampa nikasepa sijam sjasemesha chhte
Nikapiga misele weee narud mbili kasoro yuko pale pale na sweta langu kidume
Nikajilipua bana
Mimi-dada hbr yko unaitwa nani na hapa upo mda mrefu kuna nini?
Dada-naitwa X kutoka tegeta kuna rafik. yangu anakaa mitaa hii nimekuja apokei simu zangu wala sms
Mimi- ni mtu wako au ndugu tu??
Dada-kiukweli ni mtu wangu ambae nachat nae muda mrfu atujawai kumeet leo ndo first day lkn afiki hapa nilipo
Na nimetoka tegeta.
Mimi-pole sana sasa hap nje kuna barid vip ukaja kwangu ndani wakat unafanya jitihada za mtu wako akipokea bs nakuruhusu nenda na sweta langu.
Akagoma kuzama ndani juhudi ikagonga mwamba nikazma ndani nikaandika nmba nikampa nikarudi geto nachk movie
Sms hyooo njoo mara 1 nje natoka naona anakuja getin kwangu,maongez ya hapa na pale akakubali ndani uyooo
Sikutaka vurugu nikamwandalia maji ya moto akaoga nikampikia chai akanywa huku anacheki movie ngoma sa 4 hyooo inaendelea, nikasema kwa kwa muda huu
Naomba ulale hapa utaondoka asubui maana mtu wako hata umjui sio vyema lala hapa kesho mcheki ukameet nae
Ngoma saa 6 usku namvuta chumbani
Hadi amekuja kuliwa saa 9 usku alikaa siku mbili kwangu aliliwa sanaaa ile kiroho mbaya hadi leo tunachat...
vzuri samahani sana jamaa uliyegoma kupokea simu za demu wako now kawa demu wangu...[emoji176]
Ulimsaidiaje sasaHii ndio huwa michezo yao hapa mjini. Niliwai kutana na kibinti posta mida ya jioni kinadai kuna mtu amekuja kumtafutia kazi na simu hapokei. Yeye hana nauli ya kumrudisha alikofikia kwa dada yake na pia dada chumba kimoja mumewe karudi. Hajui afanye nini
Nikampa option nimtafutie lodge nimlipie alale asubuhi aendelee na shughuli zake “akagoma”
Yeye ni kutaka aje kulala napo ishi
HahahaMaeneo yanayolima chai tzView attachment 2403353
Kivipi fafanua....!! Ttzo unijui vzur mm mi nani tazama vzuri avatar iliyokaa hapo uwez kupata jibu vzuri.Mtakuja kuuawa kizembe kizembe sana.
Hatari na nusu.Mbna Hawa hawakutolewa kimasira yaoView attachment 2403356
Safi sana ila hii dsm kumbe kuna baridi mpaka la kuvaa sweta??? Wacha nihamie huko.Juzi kati natoka mazoezin mm ni mtu futbol sana yani narudi ile jioni namkuta mdada mdogo mdogo kama mnyarwanda hv round 21 or 22 age yake amekaa nje ya geti letu (nyumba ya kupanga) temeke
Mitaa ya foma sasa nmerud namkuta yupo hapo kma kuna kibaraza cha kupumzka kukiwa na mvua au jua kali nikampa hi nikazma mjengoni nikaoga natoka namkuta tena pale pale jioni inazd ingia hyoooo saa 1 jioni nimeenda kufata msosi narud bado yuko pale pale
Nikatoa tena salamu akajibi nikmwambia hapo ulipo kuna Baridi nikupe sweta akujibu kitu zaid ya kucheka tu
Mwanaume nikazama getto natoka na sweta nampa nikasepa sijam sjasemesha chhte
Nikapiga misele weee narud mbili kasoro yuko pale pale na sweta langu kidume
Nikajilipua bana
Mimi-dada hbr yko unaitwa nani na hapa upo mda mrefu kuna nini?
Dada-naitwa X kutoka tegeta kuna rafik. yangu anakaa mitaa hii nimekuja apokei simu zangu wala sms
Mimi- ni mtu wako au ndugu tu??
Dada-kiukweli ni mtu wangu ambae nachat nae muda mrfu atujawai kumeet leo ndo first day lkn afiki hapa nilipo
Na nimetoka tegeta.
Mimi-pole sana sasa hap nje kuna barid vip ukaja kwangu ndani wakat unafanya jitihada za mtu wako akipokea bs nakuruhusu nenda na sweta langu.
Akagoma kuzama ndani juhudi ikagonga mwamba nikazma ndani nikaandika nmba nikampa nikarudi geto nachk movie
Sms hyooo njoo mara 1 nje natoka naona anakuja getin kwangu,maongez ya hapa na pale akakubali ndani uyooo
Sikutaka vurugu nikamwandalia maji ya moto akaoga nikampikia chai akanywa huku anacheki movie ngoma sa 4 hyooo inaendelea, nikasema kwa kwa muda huu
Naomba ulale hapa utaondoka asubui maana mtu wako hata umjui sio vyema lala hapa kesho mcheki ukameet nae
Ngoma saa 6 usku namvuta chumbani
Hadi amekuja kuliwa saa 9 usku alikaa siku mbili kwangu aliliwa sanaaa ile kiroho mbaya hadi leo tunachat...
vzuri samahani sana jamaa uliyegoma kupokea simu za demu wako now kawa demu wangu...[emoji176]
Kuna kimoja kinaitwa Eliza, acha kabisa kilinipa mambo hatar sana.Next week naenda tena , Jerusalem paleIfakara ni balaaa unaeza kuhisi ni jamhuri ingine ile
Ulimsaidiaje sasa
Ko kifupi ulivunja ndoa yako kiongozi.. !!!Nilikuwa nimeenda bagamoyo kwenye semina Kama siku tatu,wakti huo yeye alikuwa anasoma chuo Cha ualim X Mimi kwa hiyana yangu baada ya kumaliza semina nikampogia simu majira ya kumi na moja jioni nikimuomba nimsalimie nimuachie pokert moyen as if my sister,sasa wakti anakuja nilikuwa maeneo flani pale bagamoyo panaitwa msalabani na nilikuwa na mfanyakazi mwenzangu ambae ni wakike Tena tumekaa kawaida tuu huku tukimwagilia moyo,akaja akatusalimia na nikamtambulisha ni dada yangu anasomea ualimu,basi yeye hakukaa Sana nichukua Kama 50k nikamkabidhi,sasa wakti anaondoka nikawa namsindikiza basi njiani analeta maneno Kama ya wivu ila sikumjali,nikajuwa ananitania tuu kumbe alichofanya nikupiga simu kwa wifi yake nyumabni na kuambia Ile hali ya pale,sina hili Wala lire narudi safari mke kanuna,Mimi kubembeleza Sana mbovu basii mke kanuna kaondoka kaenda kwao akisubili niendee nikajishushe,nikampogia simu mwl kwanini umemuambia Mambo Kama Yale wife anaishia kuchekacheka tuu,bahati nzuri akajileta field yake huku niliko basi akawa mke tuu ndani,sasa alivyosikia mother house akaja kukiwasha mbaya,basi ndio ikawa mwisho wa Mimi na mother house,ila huyu mwl kwasasa andoa yake na maisha yanaenda.
Sent from my TECNO KB8 using JamiiForums mobile app
Jitayarishe kwa kumpa mimba piaNakumbuka. Mwaka huu nilikuwa natoka job. Mara kufika nyumban kwangu mwanangu ananiambia baba njoo uone. Akiwa anaelekea chumba cha dada wakazi. Mara likatoka dume lipo chin ya kitanda linomba msamaha. Pamoja na dada wa kaz nikawambia nimewasamehe. But dada wa wakazi akajua ntamwambia wife. Nikamwabia naona unanyege nyingi vip mlifanya akasema hapana. Nikasema lete nikaguwe kucheck saf nikala mzigo nika mkanya usilete mtu ukisia nyege nishtue. Kwa hiyo kila nikitaka najilia mzigo
Kilimo cha chai kimepamba moto kwenye uzi huuMaeneo yanayolima chai tzView attachment 2403353
kuna mtu akichakata nguruwe wewe huko juu zaidiDaaah! Hii ni zaidi ya kimasihara
Cdhan kama kuna mtu atamfikia hyu mwamba [emoji23][emoji23][emoji23]
jamaa alichakata nguruwe na anakwambia wana joto kali balaaDaaah! Hii ni zaidi ya kimasihara
Cdhan kama kuna mtu atamfikia hyu mwamba [emoji23][emoji23][emoji23]
Mwanangu hukumpa hata diko aisee na umemuona amezubaa toka muda mrefu hapo nje[emoji28]Juzi kati natoka mazoezin mm ni mtu futbol sana yani narudi ile jioni namkuta mdada mdogo mdogo kama mnyarwanda hv round 21 or 22 age yake amekaa nje ya geti letu (nyumba ya kupanga) temeke
Mitaa ya foma sasa nmerud namkuta yupo hapo kma kuna kibaraza cha kupumzka kukiwa na mvua au jua kali nikampa hi nikazma mjengoni nikaoga natoka namkuta tena pale pale jioni inazd ingia hyoooo saa 1 jioni nimeenda kufata msosi narud bado yuko pale pale
Nikatoa tena salamu akajibi nikmwambia hapo ulipo kuna Baridi nikupe sweta akujibu kitu zaid ya kucheka tu
Mwanaume nikazama getto natoka na sweta nampa nikasepa sijam sjasemesha chhte
Nikapiga misele weee narud mbili kasoro yuko pale pale na sweta langu kidume
Nikajilipua bana
Mimi-dada hbr yko unaitwa nani na hapa upo mda mrefu kuna nini?
Dada-naitwa X kutoka tegeta kuna rafik. yangu anakaa mitaa hii nimekuja apokei simu zangu wala sms
Mimi- ni mtu wako au ndugu tu??
Dada-kiukweli ni mtu wangu ambae nachat nae muda mrfu atujawai kumeet leo ndo first day lkn afiki hapa nilipo
Na nimetoka tegeta.
Mimi-pole sana sasa hap nje kuna barid vip ukaja kwangu ndani wakat unafanya jitihada za mtu wako akipokea bs nakuruhusu nenda na sweta langu.
Akagoma kuzama ndani juhudi ikagonga mwamba nikazma ndani nikaandika nmba nikampa nikarudi geto nachk movie
Sms hyooo njoo mara 1 nje natoka naona anakuja getin kwangu,maongez ya hapa na pale akakubali ndani uyooo
Sikutaka vurugu nikamwandalia maji ya moto akaoga nikampikia chai akanywa huku anacheki movie ngoma sa 4 hyooo inaendelea, nikasema kwa kwa muda huu
Naomba ulale hapa utaondoka asubui maana mtu wako hata umjui sio vyema lala hapa kesho mcheki ukameet nae
Ngoma saa 6 usku namvuta chumbani
Hadi amekuja kuliwa saa 9 usku alikaa siku mbili kwangu aliliwa sanaaa ile kiroho mbaya hadi leo tunachat...
vzuri samahani sana jamaa uliyegoma kupokea simu za demu wako now kawa demu wangu...[emoji176]
Mkuu jitahd upunguze na uache kbs nyetoWana masihara leo nmekuja na swali kwenu nahitaji ufafanuzi ....
Hiv kwa sisi wazee wa kupiga punyeto kavu ( ya mate ) pekee daily, Je nasisi pia tunaweza kuchubuka wakati wa kuchakata mbususu?
Kama ni ndio Je utatambua vp kama umechubuka?
Maana Binafis me ata nikifanya round 5 kavu sihisi chochote kama michubuko, maumivu n.k yaan nakua normal kama sijafanya chochote. japo wenzangu hunambia kua wao wakienda ata round 3 pekee wanahis maumivu ya michubuko [emoji17][emoji17]...
Kwahyo hii itakua imekaaje ? Ama punyeto limeniletea usugu na nimekua chuma?[emoji17][emoji17]
Kwahyo kumbe itakua imenikomaza eeMkuu jitahd upunguze na uache kbs nyeto
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]konyo kweli weweNakumbuka. Mwaka huu nilikuwa natoka job. Mara kufika nyumban kwangu mwanangu ananiambia baba njoo uone. Akiwa anaelekea chumba cha dada wakazi. Mara likatoka dume lipo chin ya kitanda linomba msamaha. Pamoja na dada wa kaz nikawambia nimewasamehe. But dada wa wakazi akajua ntamwambia wife. Nikamwabia naona unanyege nyingi vip mlifanya akasema hapana. Nikasema lete nikaguwe kucheck saf nikala mzigo nika mkanya usilete mtu ukisia nyege nishtue. Kwa hiyo kila nikitaka najilia mzigo