Kupiga miguu yote hii ndo nini ? Sijaelewa kwakweli naomba ufafanuzi
 
Ukimaliza nipasie na mie namba yake
 
Haa sasa unafanyaje wakat mtoto mzur paja ukiangalia unanyolea hapo ndev
 
Japo siko vizuri sana kwenye kuandika lakini ngoja leo niwape kisa kimoja

Ilikuwa mwaka juzi Boss wangu alimleta Binti mmoja mdogo wake na rafiki yake ajitolee ofisini kipindi hicho mm nilikuwa site kwa hiyo nilimkuta ameshazoea ofisi.

Kiukweli sikupata kumjua kiundani maana sikuwa karibu nae pia sikujua alipokuja labda jamaa walishawahi maana wanaume ni wengi keahiyo tulijikuta tunaheshimiana japo kuna maneno alikuwa anaongea yakuonyesha hisia ila nampotezea.

Kutokana na mahusiano mazuri kati yangu na Boss ikawa namletea chakula yule binti na mda mwingine amuagizia pale pale ofisini.

Kama kawaida maisha kusaidiana ikawa natafuta hela namtumia kwa njia ya simu ili asikate tamaa maana maisha ni haya haya na ukizingatia ni binti.

Kimasihara.
Kuna kipindi nilikuwa mpweke kwahiyo nikamwambia tukutane sehemu ili kupoteza muda ukizingatia ni weekend, kiukweli sikuamini binti alikubali akanambia wako kwenye ibada ya kumunio.

Mida ya saa 9 binti akanipigia na mm fasta nikawa nimeshasafisha gari ili kuweka mazingira mazuri nikampitia aliponielekeza then tukaelekea eneo la tukio ambapo tuliagiza chakula na vinywaji. Ila kiukweli nilikuwa sijiamini kutokana na uzuri wa yule dada ukizingatia eneo tunaloishi kuna watu wanahela na magari mazuri tena namba D na kuhonga kwao milioni sio pesa.

Nakumbuka ile siku baada yakula na story mbili tatu niligundua hana mpenzi eneo lile zaidi alinambia alishakuwa na mpenzi wa Arusha na anabahati yakuwa ma machalii wa Arusha. Hii statement ilinishtua kwamba anaona na sisi ni wapenzi lakini sikujipa hata 50% maana nilikuwa sijarusha mtego wowote.

Tuliwahi kuondoka kama saa 12 akasema akapajue home na kweli nikampeleka, tulivyofika kila mtu alikaa kochi lake but kuna movie ilikuwa inaendelea mara mnyanduano ukaanza kama wa sek kadhaa nikamuuliza unaangaliaga akasema ndio. Basi yule dada akaanza kufungua simu yake nankwenda kwenye page ya XXX na mm nikamuunga mkono.

Kilichofuata ni kunyonya kiss zakutosha na kunyanduana na ikawa tabia yetu na tulikuja kukosana baada ya kuona hela ni haki yake. ila binti alinielewa sana jinsi nilivyokuwa namjali mwanzo.
 
Picha haina maelezo Mkuu
 
Huyu ndio binti mwenyewe au picha inasindikiza ujumbe tu mkuu?
 
Usisahau ndom.
 
Mkuu huyu demu sio upendo kweli??
 
(1) Kuna siku nilipata mdada kwenye daladala nikatongoza nikakubaliwa usiku nikapeleka ghetto. Kufika ghetto nikaanza na kisses peleka mikono kwenye nyapu hafla nasikia ukelele na mingurumo kama simba yupo ndani ya kifua chake. Kanitolea mimacho anaongea lugha siifahamu mara kanyanyuka na kutaka kunivamia nikasema mama…e bilisi leo kaniingiza cha kike hapa. Nilichupa dirishani narudi ghettoni majirani wananicheka nikasema chekeni lakini ibilisi leo kaleta dharau mama…e

(2) Nilipata demu kwenye ngoma za mtaani nikapiga sound ikaelewa nikamvuta chochoroni nikampeleka kuna nyumba haijamaliza kujengwa. Nikapeleka fingers kwenye mbususu mpaka akapanda mzuka nikasikia anagumia ndani tu nikasema tayari huyu hafla nikaona kama kivuli kwenye ukuta mrefu. Nikasema huyu ngese gani tena anakula chabo?. Nikapiga macho sijaona mtu narudi namuona demu anakatika kama anapelekewa moto. Nikasema huyu bado anajiona yupo kwenye kigodoro sio acha nipeleke moto sasa. Nikapandisha kijora juu kibilisi kinatoka urenda wa mnato mama…e, nimeshusha jeans na boxer. Nataka kuweka naona kibilisi kinalala nikirudi nyuma naona anasimama nikasema wewe usilete masihara hapa bwege wewe. Nikavuta tena nataka peleka mgegedo nikahisi upepo na mwili kusisimka. Nikasema haya mauzauza gani tena wakati huu mimi nataka kutoa sadaka huku. Kupeleka tena Bolo young akalala tena nikasema huyu mbuzi leo haliki. Hafla nikakumbuka nilikuwa na bangi nikachoma ubani wa bob marley mambo ya kawa sawa nikala mbususu. Baada ya siku hio nilipata mashaka kama mwezi Bolo halisimami nikasema mama nimekufa miee. Nikamcheki mdingi akasema wewe umekula mke wa watu, nikapewa miti shamba nikatumia kama wiki mambo yakarudi kama mwanzo.

(3) Nilikula kimasihara mwizi wa kike wa madukani huyu mdada aliiba duka moja maeneo flani nikajifanya msamaria mwema nikasema huyu dada shida tu ndio imemfanya afanye haya kwa leo msameheni. Pale nilikuwa na wana wakanipa support tukaondoka nae mpaka mghettoni kufika nikamwambia dada nimekuokoa na kichapo nataka ujira wangu. Akasema ubarikiwe kaka sina la kukupa zaidi ya asante nikamwambia hio mbususu fidia tosha kwangu. Akaleta sijui hivi na vile nikamwabia kaoge ukimaliza vaa khanga nije kula nyapu hio alikwenda shingo upande ana trakooo la maana mwizi yule. Nikala mbususu kwa siku 2
 
Kidogo nishangae kwamba mwamba kwa uandishi huu unakosaje ubani wa bob Marley [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kama hii picha ndy binti mwenyewe ni heri Tu uifute mkuu maana hii siyo sawa..maelezo yanajitosheleza kbs.Pia huwezi jua nae akawa anapitapita humu ikawa siyo poa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…