Hujawajua vzur hao watu...
1. Kama hajanyoa hakupi hata kama ana genye
2.kama hajavaa kyupi nzur na safi hakupi
3.kama hajaoga ndo kabisaa

So usione mtoto kakataa anakwambia mfanye siku nyingne halaf wew usie na akil ukafosi.. atachukia saana

Uongo wa Generalization kama hii kama masharti ya kupewa papuchi ni hatari sana kwa ustawi wa chama chetu, ni upotoshaji mkubwa.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] ifike mda hii jf kiwekwe kipengele cha kumsoma mtu miaka yake halisi kila akireply inajionyesha kwa chini kwenye comment yake, kama ambavo zinaonekana aina za simu
Kabisaa yaani [emoji16][emoji38][emoji38] mmegundua wanaosema chai wengi ni vitoto visivyo na adabu Wala maadili kwa wakubwa zao,Sasa 2014 STD 7 kweli ?si katoto ketu hakoo!hakajui ht dunia ikoje yaani baleghe hajamaliza
 
Kabisaa yaani [emoji16][emoji38][emoji38] mmegundua wanaosema chai wengi ni vitoto visivyo na adabu Wala maadili kwa wakubwa zao,Sasa 2014 STD 7 kweli ?si katoto ketu hakoo!hakajui ht dunia ikoje yaani balaghw hajamaliza
Kwamba wewe ni mdada kabsaa na majukumu yako?

Basi raha kama watu wazima tupo wengi
 
Mayu umeningusha mbwane we....
 
Kabisaa yaani [emoji16][emoji38][emoji38] mmegundua wanaosema chai wengi ni vitoto visivyo na adabu Wala maadili kwa wakubwa zao,Sasa 2014 STD 7 kweli ?si katoto ketu hakoo!hakajui ht dunia ikoje yaani balaghw hajamaliza
2014 la 7?!!

Aje chap asalimie wakubwa zake 😂
 
Mkuu ulinusurika miaka 30
 
Ilikuwa siku kadhaa nyuma nimetoka zangu job na libaja langu la kuzugia mjin nikapita maeneo ya uhasibu niende zangu kigamboni bhas nikamuona mtoto mzur anasuburia daladala nikasimamisha mbele yake nikampa ishara aje nikamuuliza mm naishia darajan na ww wapi" bhas njia ikawa moja wote darajan.

Tukasepa nilivyomshusha nikamuomba numb kwel hakuwa mchoyo nikapewa sas nikamuomba weknd tuwe wote akabana bana nikamuomba kuwa siko vzr kiakil nahitaj kampan yako kwa siku ya leo bhas akanipa location anapoish ili nimfate.

Dakika sio nying nishafika nikamchukua mtoto kapendeza ananukia safiii mpk maeneo flan kabla hatujafika nikamuomba twende sehem private sihitaji makelele ya watu akawa mgum nikamwambia naomba kutokana kichwa yangu haiko sawa bhas akakubali kwa shart la kampan tu niliyoomba nikamwambia usijal siwez fanya kitu pasiporuhusa yako.

Tukafika hiyo lodge tukazama sas ikabid nianze kuzuga kwa stor sana pigisha stor nying badae nikaanza kupiga touch ndogo ndogo badae nikaanz kushika nyonyo mtoto haelewei,nikifata lips nachomolewa ikabid niwe mpole kumpa maneno kuwa "usijal wala sina madhara kuwa na amani sifanyi chochote ww niamin tu"

kiidogo mtoto analegeza nikamuomba nigusishe dudu juu chupi ntarizika wala sitoingiza hilo lilikuwa kosa kubwa saanaaa kile kitendo cha kuanza kumvua nguo nikasema hiyu kashaliwa tayar huku niko na tabasam namsindikiza nalo nililihakikisha kabla ya kuzamisha nipige fingerprint za kutosha ili nikizamisha nisipate pingamizi lolote bhas nikatelezeshe dudu juu ya chupi mpk nikahis unyevu unyevu kwenye wake kweny dud* nikapeleka chupi pemben na kuwekaaaa waaaaaaaaaaaaah

aseeeeh mtoto alikuwa mtam tako flan mdananda nilipewa ushirikiano 100% yan nilipewa kama yote pigisha doggystyl napagawa tu kwa tako zur laini linanesanesa aloooooh amaizing mtoto nyuchi yake full mtelezo mzee mzima nateleza tu kiukwel nilienjoy penz kisawa sawa nilipiga viwil vya afyaaaa yan muruaaaaaa kabisa.

Tumetoka pale nikamrudisha kwake saiv kila mtu ana50 zake japo bado tunawasiliana kisela tu salama za hapa na pale.

(vitu vidogo vidogo ndio chanzo cha madem kuliwa kimasihara)
 

Attachments

  • IMG_3118.jpg
    23.6 KB · Views: 147
Nishamjua
 
Kumbe ndio uyu mbona tunamjua uyu demu mbona watu wanashika mkono tu ata kichakani wanamla wewe umetumia magharama kibao kweli wajinga awatoisha apa duniani[emoji1787][emoji1787][emoji1787] am kiding[emoji16]
 
Toa picha yake, kuwa mstaarabu. Kwa kuweka picha yake ni kumzalilisha. Japo umeziba sura, kwa mtu ambaye anaishi maeneo hayo, akiona tu anamfahamu.
 

Ondoa picha mkuu. Ukute iyo picha ameshawatumia wajomba, ndugu au group la family haiko nzuri
 
Acha undezi wewe mbuzi,futa picha yake
 
Mzee hizi picha wana wa sheria mkononi watazipigia sana gitaa.ungezifuta zinatupa shida wengine
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…