asee mbona hujatuambia kama ana chura au ? ni muhimu sana kusema[emoji23]
 
Mi huwa sielewi, wanaume huwa wapo watm na wasio watam coz mhogo ni uleule tu tofauti saiz
 
Daa umalaya huu acheni japo hii sio kimasihara ila ngojs niseme.
Leo tulikuwa na semina fupi ofisini. Imeisha ikabidi niwakusanye marafiki zangu toka wilayani tukatafute lunch. Semina iliisha saa 11Jion, basi tukaenda kuchoma shwain na pombe kidogo
Sasa kama mjuavyo wanaume mkikutana zinaanza kutafutwa mbususu. Mi nikaita dem wangu ninayempenda sana ni mschana mdogo sana kwangu, anapishana na first born wangu miaka 4 tu so nikama natoshea aniite baba ila huwa nampelekea moto wa hatari. Na anayamudu fresh
Akaja na mdogo wake bado yupo shule
Watoto hawa wanakunywa sana biere
Sasa kuona minjemba huyu dem akaogopa kushuka kwenye gari, ikabidi niwapelekee bia za kutosha kwenye gari
Sasa wakawa wanazinywa kama maji dakika 0 wakalewa sana maana saa mbili walitakiwa warudi nyumbani.
Sasa dada mtu toka mchana anasumbua anataka kugongwa. Nikamwambia shem banaeeee ss uekatalia humu itabidi ushike mguu wa sista akati napeleka moto.
Kakacheka sanaaaaaàa inaelekea kalifurahu kauli yangu ya utani. Bwana kimasihara kikaanza kumvua pichu. Nikawasha gari funga vioo washa mzikia nikala bao moja, kumbe naye kachemka kasema shem haiwezekani na mm naomba, dada mtu akaruhusu nikamchana bao moja faster nikawarudisha nyumbani
 
Wapenzi wasomaji, Hii sasa ni chai[emoji23][emoji23]
 
Na Kinga hujatumia
 
jana nilijiskia "HOFLES"sana!

nimekaa chocho flan huwa limetulia sana.
nakula gambe tartiibu ni hotel flan very amazing hapa jiji la kitalii..

naona pisi kali zinaingia na masela wao kulambana asali..zile high quality pussy!
nikaone isiwe shida pesa ninayo na maisha mafupi acha na mi nimuone muhudumu aniunganishie mtoto mzuri nitombe.
akaniambia we chukua chumba nakuitia mtoto mkali wa chuo hapa umege!
nimeingia room nikavua nguo zote nikabeba bia km 2 kwenye friji nikakaa kwenye sofa..
mhudum akanipigia simu kwamba bebe amekuja..
yaani hapo mfadhaiko wa kingono ukazidi...
nikamwambia muelekeze apande.
akampa na kadi ya kuswap tuu ili aingie!
kummmakee!
kanaingia katoto cha dada angu kbs..

katoto nakapa ela kila siku ya kujikim
simu nimekanunulia na ndio kwanza kako mwaka wa 2 tuu.
yaani kuinuka pale nilishindwa,kukaa nilishindwa,kukimbia nilishindwa..
akataka akimbie!!
nikamfokea arudi,
akawa kaangalia mlangoni ndio nikaweza kwenda kuvaa nguo!
nikamkalisha hapo huku hata sijui niongee nini??!!
nimeaibika sana
nimefezeeka sana
nikampigia simu muhudum amletee chakula na pedi..
maana kwa huo mshtuko aliopata!sio wa nchi hii.
hata kula alishindwa na wala hatukusemeshana.
nilimwambia tuu ondoka hapa!
alipga magoti akilia imani ikaniingia sana.
hadi hapasshv ananitumia msg nimsamehe mimi bado namtafakari tuu.
mtoto amenipa mawazo ambayo sikuyatarajia kbs.
nikajua tuu haya nimejitakia mwenyewe..
ngumu kumeza.
 
Vere turuuu

Sent from my SM-A315F using JamiiForums mobile app
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ajari kazini mkuu
 
Alafu kwani wewe kwake ni uncle au mjomba.....?
 
Hii kitu ya kutafunia kwenye gari huwa siipendi, nilifanya mara moja ila ni kama nilijuta na sijawahi rudia tena. Kesho yake lilipelekwa car wash na kuoshwa ili kuondoa gundu lote[emoji3][emoji3]
Dah umenikumbusha mwaka 2017 nilikuaga na gx100, washkaji kitaa wananisifu tu "oyaaaa mwana gari yako inafunguka saaana maspeed kwann usitafute siku utie full tank uruke nayo nje ya mji mzee!"

Mzee weekend moja jioni nikajikoki tia full tank safari ikaanza tokea Mbezi mpaka Kibiti (just for fun sina kampani na sina ninaemfata huko) lengo ni kupiga tu misele. Kufika maeneo ya Kisemvule mishale kama ya saa 12 jioni nikaona kundi la kina mama wamevaa madera wana misambwanda hatari wanatembea barabarani huku wanacheza mdundiko (kulikua na sherehe wanamcheza binti mitaa hiyo). Nikapaki mkweche pembeni nikaanza kuwafukuzia kwa mguu.

Basi katika kupepesa macho nikamselect mmoja nikaanza kumbambia sina nachofikiria zaidi ya kumla tu. To cut the story short. Nilifanikiwa kwenda kumla kwenye gari. Ilikua moja kati ya show mbovu nilizowahi kupiga maana alikua ana harufu kali ya jasho lkn sikua na jinsi. Nikachukua namba yake kinyonge nikamuahidi tutafanya rematch.

Baada ya hapo nikataka niwashe gari nisepe, betri imenyonya. Fungua bonnet nikakaa road kuomba msaada wa kushtua betri. Akatokea msamalia na brevis akasaidia ngoma ikawaka. Mda ni kama saa tatu hivi night nikasema hapa Kibiti siendi nigeuze tu maskani kupumzika. Ile nakaribia mbagala rangi tatu nashangaa naskia mlio kama wa bomu nyuma ya gari "paaah" halafu imekua nzito ghafla. Kushuka nakuta tairi za nyuma zote zimepasuka!!! Inshort ile siku ilikua mbaya sana!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…