ummtotomlito
JF-Expert Member
- Aug 30, 2014
- 536
- 651
Wanaume warefu, weusi ni hatari mno.Ngoja na mm nisimulie nilivyoliwa kimasihara na Mkaka mmoja hivi.
Mwaka 2021 niliajiriwa sehemu moja hivi tupo wawili kwenye idara yetu. Mwenzangu alienda likizo akaniachia majukumu yake ya kikazi sasa mmoja wa client wake alitakiwa kupelekwa sehemu. Nikampeleka wakati tumefika ile sehemu nikamuulizia mtu aliyekuwa anatakiwa kumuhudumia huyo Client nikaambiwa bado hajafika lakn atafika muda sio mrefu wakati nimekaa pale nikamuona Mkaka Mrefu Mweusi tii ana macho makuubwa ameingia ndani akanisalimia kwa bashasha mm nikamjb kwa maringo. Baada ya Muda nikaambiwa na mtu wa Mapokezi huyu aloingia sahv ndo fulani mnayemhitaji (ngoja tumpe jina P) basi tukaingia akatusaidia pale shida yetu akaniomba no ya simu nikampatia pale kwaajili ya mawasiliano zaidi.
Jioni muda wa saa 10 hv ikaingia msg kutoka kwa P akiuliza kuhusu yule client na kuomba kama nna nafasi tuonane tuonge zaid ili aone ni jinsi gan anaeza kutusaidia kumbe ndo najipeleka kwenda kuliwa. Basi nikaenda mahali alipokuwa amesema tuonane tukaongea mawili matatu, mvinyo kidogo na chakula ilipofika saa mbili nikamuomba niondoke lakn alikataa na kusema acha kuchukua usafr unaingia gharama za bure nitakupeleka lakn naomba kwanza nipeleke hivi vitu nyumbani kwangu basi tulipofika kwake akaniomba niingie ndani kwake angalau nipaone nikaingia nilipoingia tu ndani kwake akanikumbatia kwa nguvu na kuniomba anikiss nakumbuka sauti yake ya upole aliniuliza “Can I kiss you” nikakubali kwa kutikisa kichwa tukakiss pale muda mrefu baada ya hapo tulijikuta wote kitandani tukiwa kama tulivyozaliwa. Kilichoendelea nilichezea kitombo mpaka asubuhi saa Kumi na moja ndo tuliaachiana maana dyudyu yake haikuwa haitulii na mm nilikuwa simchoki alikuwa mtamu sana na anajua sana mapenzi msukuma yule na dirty talks za kutosha. Mpaka sahv bado tunakulana na P hatujachokana.
Sisi wafupi tuliwakosea nini jamani?Wanaume warefu, weusi ni hatari mno.
[emoji2][emoji2][emoji23] Mambo?!!Sisi wafupi tuliwakosea nini jamani?
Poa mshkaji, mzima?[emoji2][emoji2][emoji23] Mambo?!!
Mzima sana sijui wewe??Poa mshkaji, mzima?
Poa kabisa!Mzima sana sijui wewe??
Nitachambwaa na wenye uzi wao [emoji23][emoji23] nitatupia kule badaePoa kabisa!
Tupia selfie hata huku..haha[emoji1787] nishazoea selfie!
We upo kwenye mahusiano yako???Ngoja na mm nisimulie nilivyoliwa kimasihara na Mkaka mmoja hivi.
Mwaka 2021 niliajiriwa sehemu moja hivi tupo wawili kwenye idara yetu. Mwenzangu alienda likizo akaniachia majukumu yake ya kikazi sasa mmoja wa client wake alitakiwa kupelekwa sehemu. Nikampeleka wakati tumefika ile sehemu nikamuulizia mtu aliyekuwa anatakiwa kumuhudumia huyo Client nikaambiwa bado hajafika lakn atafika muda sio mrefu wakati nimekaa pale nikamuona Mkaka Mrefu Mweusi tii ana macho makuubwa ameingia ndani akanisalimia kwa bashasha mm nikamjb kwa maringo. Baada ya Muda nikaambiwa na mtu wa Mapokezi huyu aloingia sahv ndo fulani mnayemhitaji (ngoja tumpe jina P) basi tukaingia akatusaidia pale shida yetu akaniomba no ya simu nikampatia pale kwaajili ya mawasiliano zaidi.
Jioni muda wa saa 10 hv ikaingia msg kutoka kwa P akiuliza kuhusu yule client na kuomba kama nna nafasi tuonane tuonge zaid ili aone ni jinsi gan anaeza kutusaidia kumbe ndo najipeleka kwenda kuliwa. Basi nikaenda mahali alipokuwa amesema tuonane tukaongea mawili matatu, mvinyo kidogo na chakula ilipofika saa mbili nikamuomba niondoke lakn alikataa na kusema acha kuchukua usafr unaingia gharama za bure nitakupeleka lakn naomba kwanza nipeleke hivi vitu nyumbani kwangu basi tulipofika kwake akaniomba niingie ndani kwake angalau nipaone nikaingia nilipoingia tu ndani kwake akanikumbatia kwa nguvu na kuniomba anikiss nakumbuka sauti yake ya upole aliniuliza “Can I kiss you” nikakubali kwa kutikisa kichwa tukakiss pale muda mrefu baada ya hapo tulijikuta wote kitandani tukiwa kama tulivyozaliwa. Kilichoendelea nilichezea kitombo mpaka asubuhi saa Kumi na moja ndo tuliaachiana maana dyudyu yake haikuwa haitulii na mm nilikuwa simchoki alikuwa mtamu sana na anajua sana mapenzi msukuma yule na dirty talks za kutosha. Mpaka sahv bado tunakulana na P hatujachokana.
[emoji38][emoji38]dah[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Aya bwana mie kale kaharufu ka mkunduu kanipa stimu sana
Alafu wewe hujaleta story yako ya kuliwa kimasikhara...[emoji38][emoji38]dah
Mm zangu huwa ni process,halafu nyingine huwa napenda sana zile game za one night stand nikizileta hapa unaambiwa huyo ni mraxWe yako iko wap?
Ww ndio uliliwa na rikiboy huko chuo?Jamani jamani me kuliwa kimasihara uwiiii mimiii jamani inaseketeshaaa sana uwiiiiiii
Niliazima tu mkuu[emoji16] sio yanguKwani bado hajagundua kuwa huna ndinga? AU ile ndinga uliazima?
[emoji16][emoji16] unafel kjnSijamaliza kuisoma story yako maana naona kama unajipasia sana maujiko
Halafu kama harufu ya mchaichai imezidi hivi...[emoji1783][emoji1783][emoji1783]
Leta hizo hizo bwanaMm zangu huwa ni process,halafu nyingine huwa napenda sana zile game za one night stand nikizileta hapa unaambiwa huyo ni mrax
Wewe visa vyako viko wapi??Carlos The Jackal mtu mwenye heshima yako kwenye huu uzi,,, sitaki kuamini kwamba visa vimeisha,,
Kumsimamisha mtt wa, kike barabarani kwangu ni shughuli pevu mnoo,, hvo visa natoa wapi jamaniWewe visa vyako viko wapi??
Wivu wa nn tukubali tu kisa umetoa post za hizo chai ndo changamsha gengeKuna Waja Humu siyo poa sana. Yani kila Mtu akitoa Stori unakuta anakomenti CHAI, mara KAMBA, si ulete yako Sasa Tuiosome.
Alafu unabisha utadhani anakubeba kila mahari uko naye.
Acha watu tuinjoy kimasihara Mazee. Maana Kuna Watu wamejifunza Uhuni hapa hapa unapopaona Chai, mwanzo walikuwa Madomo zege[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
Habarini za Asubuh wakuu.....