Wanawake ambao mnajifanya mna pigo za kiume muwe makini na wanaume wa kuwafanya marafiki kwamba hawatawafanya kitu na kujidai mnawa friendzone...
Kisa unavaa nguo za kiume na lugha ya kiume unajifanya unakaza sauti eti...
Unazoea kukaa na wanaume ukadhani kila mwanaume atakuchukulia poa tu[emoji28].
Wengine hatipo hivyo...ili mradi una embe dodo kifuani na umefungasha tutakufanya tu. Wewe ni ke tu huwezi kutoka salama kwenye battle field.
 
Kuna mtu kashaliwa huko [emoji2][emoji2]
 
Jamaa yangu yeye anakuambia huko ndio kuna mpa hamasa, hahaa hatari mno
Kuna mwanamke mmoja nilikuwa naye, yeye ukimnyonya shingo na tumbo ukalibusubusu umemaliza kabisa.

Mwingine dirty talks alikuwa haendi, ile umemtukana na kumcommand unasikia kelele na kiuno kinazungushwa balaa...ila ukikutana nae uraini ni mtu poa sana huwezi dhani kitandani ni mhuni vile.

Nilichogundua kwenu nyinyi ni kwamba kila mtu anapoint yake..
 
Yes upo sahihi kabisa.
 
Hatari sana
 
Usiweke limits nyingi sana kwenye kupeana utamu. Hii pia nzuri, unatekenywa kwapani na ulimu unashangaa kissme kimeiva[emoji1787][emoji1787]
Haya rafiki [emoji2][emoji2][emoji2]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…