[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Japo umesema ukweli mtupu lakini haya mambo mara nyingi yanaamriwa na jamii husika. Ndo maana hata lugha yetu inamwonyesha mmoja ni mtenda na mwingine ni mtendwa....
Ale wapi. Nilisusa mazimaaa [emoji1]Hope jamaa alikuwa japo kashapiga goli moja
Kama ulikuwepo. Hakurudia tena. Mimi hata ukiniambia niinyonye maiki sikubali. Sipendelei kabisaaa.[emoji1787] Hatokaa arudie
Niache basi Joannah, hivi ujuwe binadamu ni viumbe wa ajabu sana, mtu aweza kuvutiwa na vitu vya kijinga sana hadi ukajishangaa hivi huyu vipi mbona amefall kwa kitu cha kijinga tu.We uko na mwandiko tu kudadek![emoji23][emoji23]subiri uzito wa mada
Huyu alikuwa waki masikhara au ndio alikuwa boifrend?Ale wapi. Nilisusa mazimaaa [emoji1]
Habari ya mimi njema/salama kabisaKwemaaa mkuu, habari ya wewe?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Am sure the exprression on his face was priceless[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyo jamaa sio mbobezi tigo inafyonzwa wakati mrembo kashakolea yaani ile umemuwekandoggy style unabusu pale kwenye lower back taratibu unazamksha sura katikati ya takoz[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sijawahi liwa masikhara Mimi. Ni boyfriend [emoji1787]Huyu alikuwa waki masikhara au ndio alikuwa boifrend?
Nzuri hiyoHabari ya mimi njema/salama kabisa
Ikulu ndogo ni wapi kwani?Liliota mbawaaaa[emoji1787][emoji1787].. lisiote mchezo, mambo Gani hayo ya uchafu uchafu.
Hhaha boifrend alikuwa anakula tope kwa mchepuko 🤣🤣🤣🤣Sijawahi liwa masikhara Mimi. Ni boyfriend [emoji1787]
Huwezi kuwa serious[emoji2][emoji2]Ikulu ndogo ni wapi kwani?
Mliendelea au ndio mliachana kabisa?Sijawahi liwa masikhara Mimi. Ni boyfriend [emoji1787]
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Yani chalii unazimia kidogo ukiamka hata hujui ulikua unafanya nini, si unajua shughuli ikiwa nzito mkimaliza inakua kama umepigwa madawa ya kulevyaUnaua mazimaaa
Nusu kaputiKuua tena [emoji2][emoji2][emoji2] hatari hiyo
Hivi nanyie wanawake mkisoma kimasihara za wanaume vinyeleo huwa vinawasimamaTupia tena bs mkuu
Niko serious rafiki, ikulu ndogo ni wapi?Huwezi kuwa serious[emoji2][emoji2]
0713Niko serious rafiki, ikulu ndogo ni wapi?
Hatar sanaNusu kaputi
Havinisimami hata kidogo. Ila angenielezea boyfriend wangu, weee Pichu inaloa fastaa.. sijui kwanini mwanaume Baki akielezea Mimi sisimki kabisa.Hivi nanyie wanawake mkisoma kimasihara za wanaume vinyeleo huwa vinawasimama