Haina haja kabisa, sijui kulamba nini, sijui kunyonya nini. Bali watu wanacomplicate mambo Sana. Romance tu inatosha km una feelings naye kubwa
 
Si bola ww kwapa, mi niliambiwa nilambwe ikulu ndogo nisikie utamu wake. Nilimbalasa kama mbwa mwizi [emoji1787][emoji1787]. Nikamwambia koma, km unawafanyia hivyo michepuko fanya huko huko lkn Mimi usiniletee huo upuuzi
Hahaha.....eti ikulu ndogo[emoji2]

Kwema lakini mkuu
 

Sasa we si ni mwanaume, iweje unaandika ka mwanamke
 
Si bola ww kwapa, mi niliambiwa nilambwe ikulu ndogo nisikie utamu wake. Nilimbalasa kama mbwa mwizi [emoji1787][emoji1787]. Nikamwambia koma, km unawafanyia hivyo michepuko fanya huko huko lkn Mimi usiniletee huo upuuzi
Am sure the exprression on his face was priceless🤣🤣🤣🤣
Huyo jamaa sio mbobezi tigo inafyonzwa wakati mrembo kashakolea yaani ile umemuwekandoggy style unabusu pale kwenye lower back taratibu unazamksha sura katikati ya takoz🤣🤣🤣
 
Haina haja kabisa, sijui kulamba nini, sijui kunyonya nini. Bali watu wanacomplicate mambo Sana. Romance tu inatosha km una feelings naye kubwa
Yeah silaha moja hatari romance haijawahi niangusha, sasa imagine mtu akisoma msg tu za mahaba zinamsha hisia sasa kwa romance pekee si unaua kabisa
 
Si bola ww kwapa, mi niliambiwa nilambwe ikulu ndogo nisikie utamu wake. Nilimbalasa kama mbwa mwizi [emoji1787][emoji1787]. Nikamwambia koma, km unawafanyia hivyo michepuko fanya huko huko lkn Mimi usiniletee huo upuuzi
[emoji23][emoji23] game halikuota mbawa kweli??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…