Hehehehe
 
KIMASIHARA MIAKA KADHAA ILIYOPITA

Ilikuwa hivi, nilikutana na mwanafunzi wangu siku moja amejificha sehemu chocho anachat na kiswaswadu chake, Basi Bwana baada ya kumkamata..,nikaondoka na simu, nikamwambia anitafute baadae,

Nikawa nakihoji tu, kipo kimya kinanitazama kwa huruma!

Nikaondoka nikamwambia anitafute baadae, nilivyorudi nilikuwa nshalewa, akanipatia kadi ya bank na password ambazo nilikuwa sizielewi elewi, nikaona mambo yasiwe mengi, nikamwambia ili tufute kesi na we upate simu yako fanya "nikutombe" kwanza, nikampa dk5 nimkute somewhere else

Kufika tu, nikakishika kiuno na kuanzia kunyonya matiti..,kilijikuta kinahema kwa kasi, nikakishika **** nikakichomeka, nikapiga tako zangu mbili Pa! Pa! Pwaaa! Nikamwaga

Nikakikabidhi simu nikataka kuondoka kikanivuta na minyege yake, kikanipapasa, kichwa kikasimama, nilikitomba kile kitoto kama dk 40 hivi! Sema nyayo za mtu zilinikata stimu nikatokomea gizani!

Kesho yake nikaanza kukionea aibu, mwisho wa siku kunakuja department kuniomba nikipindue, nikasema sitaki kwenda jela miaka 30 mimi!
 
Mwana katuchoma😂😂nilidhani mimi mwenyewe ndio sijaelewa
 
Nilimuuliza ila sijui kama alikua mkweli au alinidanganya, alisema kaachana na mwanamke wake hawana muda sana toka watengane. Mimi sikutaka kujua zaidi niliendelea kuwa nae tu sababu mimi mwenyewe nilikua na mtu ila mizinguo mingi.
Wanawake mmnakazi sana aise...mpaka huruma jinsi ulivyo jibu...I'm so sorry.
 
[emoji23][emoji23][emoji23]hujapata mbadala
 
Kweli kabisa amini usia.ini sijawahi kula kimasikhara yaani mie zote ni planned....kwanza nilivyo domo zege sasa🤣🤣🤣🤣

Yaani bila migg33 naona nisingekula mbususu 🤣🤣🤣😂
Migg33??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…