🤣🤣🤣🤣 Mbususu nayo inafanyiwa renovations😲😲😲😲Wapo wanaume bahili bwana
Hata umpeje ataishia kugugumia utamu lakini hafunguki. Tena wanaume kama hao wanaichakaza K kiasi kwamba ukitoka hapo unaenda kuifanyia renovations
Wee inafanyiwa sana...🤣🤣🤣🤣 Mbususu nayo inafanyiwa renovations😲😲😲😲
Kwa hiyo mbususu inakuwa full mnatoWee inafanyiwa sana...
Sema tu haiingizwi vitu ndani maana ni hatari
Binafsi nina vitu vyangu huwa nakula vinanifanya niwe bien kwa bibi
Sio na mnato tu... utadhan haijaliwa jana wala juziKwa hiyo mbususu inakuwa full mnato
Hii mbususu sii unionjeshe na mie nile vitamu alafu tuje kutoa story ya jinsi ulivyoliwa kimasikhara na mzabzabSio na mnato tu... utadhan haijaliwa jana wala juzi
Mzee wa kuzichakata nimepekua sana kimasikhara yako haimo , tuletee basiHii mbususu sii unionjeshe na mie nile vitamu alafu tuje kutoa story ya jinsi ulivyoliwa kimasikhara na mzabzab
Kwanini Nakadori ?Aka sio wote asee na kimasihara sipataki tena
Wataliwa kimasihara huko hukoAah weweee chezea Dubai wewee[emoji2956]
Wee kimasikhara yangu nikiweka hapa itakuwa balaaaa. Sema mie sio msimuliaji mzuriMzee wa kuzichakata nimepekua sana kimasikhara yako haimo , tuletee basi
Kwani si unayashinda tu..!! Au huweza shinda majaribu?Pananitia majaribuni
Leta hivyo hvo tutapembuaWee kimasikhara yangu nikiweka hapa itakuwa balaaaa. Sema mie sio msimuliaji mzuri
Ngumu sanaKwani si unayashinda tu..!! Au huweza shinda majaribu?
Tea-rifficJamaa nilikuwa naye sehemu Fulani kikazi, mkoa x. Sina hata mazoea naye, siku ya siku tukameet njiani wakati wa kwenda job ,,, ikabidi tu tusalimiane hakuna namna. Ndipo stori stori, stori huku tukielekea kazini, akaniambia jioni tukitoka tuongozane kuelekea Nyumbani nikupe lift, ukatie hata Baraka Nyumbani kwangu. Si wajua tena maneno ya ushawishi?, Nikasema sawa Haina noma, muda wa Kutoka tuongozane.
Muda wa Kutoka, akanipitia sehemu nilipo, twende zetu. Tukaanza safari mpaka kwake, mpaka sebleni. Akanikaribisha kinywaji saaafi. Baada ya nusu saa nikasema W eeh mie nashukuru nimepaona Nyumbani naomba tu niondoke kwangu. Akasema sawa let me hug you, nikasema Haina neno, akanihug. Ko ko ko ghafla akanishika sehemu matata Sana, nikasema eeeh ni nini hiki, sijakaa vizuri hipsi zinatomaswa, mala ass zinabinywa [emoji9]. Ghafla romance ya nguvu, na ndo ugonjwa wangu dadekii,,, nguvu zikaniishia waaah. Na mie sijui ndo W alishazama Kwa moyo wangu[emoji849], si nikaanza toa ushirikiano bhana. Mana jamaa alikuwa ni handsome balaa, afu Black na tall. Akicheka utatamani aendelee kucheka.
Mara komeo zikaondolewa, chezewa nipples Kwa Sana. Nikaloa tepe tepe. Nikamchojoa na yeye vya kwake, alooo Ile kushika maiki si nikakuta kakibamia halafu hakajasimama vizuri [emoji44], nikasema hee hii Sasa mbona nimeingia Cha kiumeee. Lakini nikakausha. Baada ya maandalizi ya kutosha, jamaa akazamisha, aloo kimetoshea, akaanza piga mashine. Aisee siyo mchezooo, ameenda dkk za kutosha, na anajua balaa. Sifichi, sijawahi upata utamu kama alowahi nipa W, nilikidharau kidude chake lkn kumbe alikuwa anajua kuitumia vby mno. Nilichapika haswaa, round na round zilirudiwa. Baada ya hapo, nililala Mpk morning, uzuri ilikuwa siyo siku ya Kazi. Mchana pia nikaipokea tena dozi [emoji9]. Jioni akanipeleka home. Ndo ikawa mchezo wetu, akisema njoo, fastaaa nikale utamu mieee. Lakini tulikuja achana baada ya yeye kuamishwa kikazi, na mawasiliano yakafia Kwa hapo..
W eeh popote ulipoo, nilifaidi sana Ile ndude yako, hapo ndipo nilipoamini kuwa usitukane mamba kabla hujavuka mto. Mimi bado sijaolewa, hata bila mahali njoo uniwowe tuu[emoji16]. Sijapata mbadala Mimi.
Ndo maana hampewi story....mtu halipwi atumie bando lake kudanganya ili iwejeTea-rifficView attachment 2257131
Tunaitaka ya kwako, no Nini Wala Nini.. ,😁Wee kimasikhara yangu nikiweka hapa itakuwa balaaaa. Sema mie sio msimuliaji mzuri
Watu wa hivi huwa hawakosekani.Ndo maana hampewi story....mtu halipwi atumie bando lake kudanganya ili iweje
🤣🤣G eeh sijakutuma uamini bhanaa...Ila ni ukweli mtupuTea-rifficView attachment 2257131
Leta bwana hivyo hivyo, haiwezekani usome za wenzako tu za kwako ufiche.Wee kimasikhara yangu nikiweka hapa itakuwa balaaaa. Sema mie sio msimuliaji mzuri
Mi mwenyewe nashangaa. Mtu analeta stori yake Hapa. Afu Kuna mijitu inasema chai. Walete za kwao basiNdo maana hampewi story....mtu halipwi atumie bando lake kudanganya ili iweje