Mwanamke akisimulia kimasihara hata hatumii maneno meeengi, ni kidogo tu lakini msisismko uko palepale. Wakija wavuta bangi sasa, maneno mia, moshi debe,
Hivi jamii mnachukuliaje wavuta bangi ?Mwanamke akisimulia kimasihara hata hatumii maneno meeengi, ni kidogo tu lakini msisismko uko . Wakija wavuta bangi sasa, maneno mia, moshi debe, stori kiduchu.
Beach gani hiyo mzeya na mie nije niokote loose ball hizoHizi unexpected sex zinatokea sana kigamboni hasa siku za weekend pale amabapo wadada wanakuja beach alaf wakat wa kuondoka hela hawana au wanaachwa na magari walio kuja nayo watu wanajiopolea sana huku kigamboni tunawaita mdondo au utumbo na vijana wanasema utumbo hautupwi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kama gogoHapana sio suala la kukara viuno kuna manka mmoja alikuwa mweupe shape kama lotee ila jamanii yeye anataka Style mojaa tuu kifo cha mendee na hapo miguu hanyanyuii kajilazaa kama kazimiaaa... mwenyewe anakwambia hivyo ndo anasikia rahaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Nkajua hapa hakuna kituuu
Wee utakuwa unaendelea kumgegeda single mama/ bby mamaMkuu inategemeana aliyekua naye mwanzo waliachanaje..sisi ni sababu za kifamilia na tuna mawasiliano mazuri mno na mtoto ana tu bond. Atakaye muoa lazma ashtuke japo kuolewa yule ni ngumu sana
Nina mwaka sjageuka uko lakn na hakika kiporo kinapashika mkuu.Wee utakuwa unaendelea kumgegeda single mama/ bby mama
Pasha mzeya hawa warembo wapo kwa ajili yetu na sie kwa ajili yaoNina mwaka sjageuka uko lakn na hakika kiporo kinapashika mkuu.
Muhimu mkuu.. unakuta kakuzidi 7year lakni anakuambu MWANAUME NI MKUBWA SIKU ZOTEPasha mzeya hawa warembo wapo kwa ajili yetu na sie kwa ajili yao
Hawa dagaa bado wana zile fantasys za true love wakati hawa wakubwa wanajua ukweli kuwa its a mans world na mwanaume anachotaka ni mbususu tuu...so wacha tule rahaMuhimu mkuu.. unakuta kakuzidi 7year lakni anakuambu MWANAUME NI MKUBWA SIKU ZOTE
Wanajali sana kuliko hawa dagaa wa 20s
Nataka ukihamia geto june, nije kukusalimuUongo mwingi
Sa hivi ukitaka tukosane nitajie ivi vidagaa vya U23 yaan visumbufu.Kwanza havijui kazi zao ata kidogoMuhimu mkuu.. unakuta kakuzidi 7year lakni anakuambu MWANAUME NI MKUBWA SIKU ZOTE
Wanajali sana kuliko hawa dagaa wa 20s
Ooooh wadau wamenishauri nibaki home,kitaa maisha magumu[emoji23]Nataka ukihamia geto june, nije kukusalimu
Ila mna generalize sana mkuu.Bangi inastimulate tabia zilizojificha. Kama hautai_control, yenyewe itakupelekesha hadi uwe kituko.
Unakuta unakahudumia halafu uko bize unasaka pesa.. kanashindana na wewe eti usipokatafuta nako kana vungaSa hivi ukitaka tukosane nitajie ivi vidagaa vya U23 yaan visumbufu.Kwanza havijui kazi zao ata kidogo
[emoji2296][emoji2296][emoji2296] hao wadau wana roho mbaya sanaOoooh wadau wamenishauri nibaki home,kitaa maisha magumu[emoji23]
Base hapo kwenye kustimulate. Jichunguze before and after kuitumiaIla mna generalize sana mkuu.
Hii kitu imenisaidia sana kuna muda nlikua na depression ila ilinifanya kujiamini.
Duuh ukiwa na gari ( hirizi ya mzungu) si unawazoa kiulaini kabisaHizi unexpected sex zinatokea sana kigamboni hasa siku za weekend pale amabapo wadada wanakuja beach alaf wakat wa kuondoka hela hawana au wanaachwa na magari walio kuja nayo watu wanajiopolea sana huku kigamboni tunawaita mdondo au utumbo na vijana wanasema utumbo hautupwi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hahahaaaaa eti komwe kama solar panelAsubuhi nimeamka nikachungulia jikoni nikakuta matunda yameisha...
Nikajivuta hadi gengeni kwa Mangi, nikamkuta Mangi yupo pia kuna kibinti pale ila sikukitilia maanani... Nikachukua matunda ya kutosha, wakati nalipa binti akaniambia "Anko naomba uninunulie na mie.."
Nikamjibu namlisha ninayemtomba... Akaniambia anko una mdomo mchafu. Matunda tuu ndio unajibu hivo je ungeombwa gari si ungemchuna mtu ngozi!? Huku nampanulia mdomo "huu mdomo mchafu huu!? Muone na likomwe lako kama panel za sola" wakacheka...
Nikamwambia Mangi mpe huyu ndizi na chungwa ili atulize presha asije akatufia ukiangalia bado ni mbichi kabisa... Nikamwachia Mangi buku kwaajili ya matunda ya demu, nikawa naondoka nikamwambia yule binti 'mimi ndio naondoka, twenzetu'... Akajibu nyoooh huku akibetua midomo... Nikamwambia utajiju...
Kuna duka nikaingia kuchukua vitu vingine, nikamwona yule binti amepita.. Sikuwa na muda nae, ile kutoka kukamata njia naona anageuka nyuma huku akipunguza mwendo... Kwa medani za uwanja wa vita nikajua nasubiriwa mimi...
Nikajiongeza, nikakaza miguu nikamkuta... Nikamwambia naona umeamua kuja mwenyewe, akajibu mimi nipo na mambo yangu nikufuate kwa kipi ulicho nacho!?? Nikamwambia acha maneno mengi, fuata nyuki ule asali.. Nifuate nyuma kimya kimya...
Nikawa nakatisha chochoro huku nikiongea na simu, nikasahau kama kuna mtu ananifuata nyuma... Nimefika ghetto, nafungua mlango mtu huyu hapa...
Kilichofuata ni mwendo wa kusasambua mbususu, tena ni hawa viportable unamkunja anakunjika, nimempelekea moto hadi nimekaonea huruma... Kapika na msosi wa mchana tumekula pamoja...
Kiufupi amekuja kwa dada yake, na amemaliza Form 6 mwaka huu... Hapa kaondoka mida hii ameahidi jioni ataangalia upenyo aje tena tuunganishe vikojoleo...
naka on fleek,........umetisha mnoSasa bwana siku moja nilikuwa na mishe yangu mkoa
Sasa nina jamaa yangu ni dereva wa semi...(huyu by then alikuwa best tu) katika story tu akaniambia naka eeh me naenda mkoa flan siku flan...nkakumbuka kwamba na mimi nina safari ya huko. Nkamwambia tutasepa wote aniache kwenye ile wilaya ambayo nilikuwa naenda. Siku moja kabla ya safari akanipigia kunijulisha kwamba nijiandae na tukutane sehemu flani muda flani.
Sasa bwana safari ikaanza ....kutoka dar to mkoa husika. Tukafika kituo flani tulala mikuku kama yote na baada ya hapo safari ikaendelea.
Tulipofika nusu ya safari tukafika mahali barabara ilikuwa inatengenezwa kwa hiyo magari yote yakawa yamesimama na kusababisha foleni ndeeefuuu. Hapo me nilikuwa nimelala kwenye kigodoro.... Basi yeye na utingo wake akashuka kwenda kuchek kuna nini ...kumbe kuna gari ilikuwa imedondoka ikaziba barabara so ndo walokuwa wanajitabidi kuitoa. Hapo ni mida kama ya saa 9 hivi au 10 kasoro alfajiri.
Yeye akarudi haraka haraka akaja nilipolala akasema hebu sogea tulale bwana. Heeeeh akaanza na harakati zake...
Me nkawa nshalegea lege nkajiachia cha fasta. Ile anakojoa tu na gari zikaruhusiwa maana ile gari iliyoziba barabara ilishatolewa kati ya barabara.
Utingo alipoingia jamaa alijikausha kau utadhani sio yeye...
Safari ikaendelea kama hakuna lililotokea...
Me nilipofika nkashuka kituo changu wao wakamalizia safari.
Ninamuonea aibu hadi leo.
Ni mimi naka kama naka katika ubora wangu.