[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]ndo maba wanateseka na huu uzi maana lazma mmmboo isimame au kkkuma iloe sasa mods n computer zao wanaupitia alafu wanabana mapaja kwa wivu wanaufuta
 
Unapochakata huo mzigo hao mabeki 2 wengine wa ziada wanakuwaga wap,hii ni chai...
 
Ilikuwa mwaka 2005 nimetoka zangu kufanya mazoezi ya Mpira wa miguu nikiwa njiani narudi home nikakutana na beki tatu wa jirani.

Umeme ulikuwa umekatika by then nikamsimamisha kwenye giza nikamuuliza Happy unaenda wapi? Akanijibu naenda kununua mshumaa nyumbani kumekuwa giza naogopa kukaa peke yangu. Nikamwabia nenda dukani nipo hapa nakusubiri nikakulinde.

Mtoto alikuwa bonge sana Ila alikuwa shapeless yaani hana tako wala nini tumbo limevimba balaa kwa kula viporo. Ila sijui ilikuwaje siku ile nikajisikia kumgegeda.

Basi alivyorudi tukaenda wote mpaka kwenye nyumba anayofanya kazi tukaingia ndani shida ikawa kupata kiberiti tukaanza kukitafuta hata kilichotokea sijui nikajikuta tayari napiga tako za kufa mtu halafu tumelala chini sebuleni kabla wazungu hawajatoka umeme ukarudi hivyo nikawa napiga huku namuangalia usoni naona yupo anafeel ile kitu very emotional lakini kiukweli Mimi siku ile nilikuwa na kibamia.

Nilijiuliza mbona napwaya sana kwenye huu uke nikajaribu kuiingiza vidole viwili vikazama bila upinzani mwisho nikaingiza kiganja kizima nikaona kimezama pia bila tashiwishi nikajua kwa nini Nina kibamia.

Nikasema hapa nitapump mpaka majogoo sitokojoa nikajifanya nimekosea njia kudadeki nikaingia mtaroni nikakuta hakuna barrier brake pum.bu nikapump kidogo wazungu hawa hapa nikajifuta na chupi yake nikasepa.

Baada ya kama week akaanza kunitangazia Mimi mpenzi wake nikashangaa sana wakati Mimi nilipiga ile show sijamsimulia mtu yoyote kwa kuona aibu masela wangenicheka maana demu mwenyewe sio wa viwango vya TBS.

Ila kiukweli sikurudi kupiga tena yule beki tatu maana kuna muuza nyama mmoja hivi alikuja kumzalisha .
 
Hivi ile tuzo ya Mello ilikuwa ya nini?

Nashauri Magufuli aipige ban hii jf, ndio akili zitawakaa Sawa!
Kumbe wanalilia kitu ambacho wao wenyewe hawakitekelezi? Pumbavu kabisa.
Yaan kwa mara ya kwanza nmetamani JF ipigwe ban tu maana wanachokipigania wao wameshindwa kukiruhusu
wamefanya jambo la kipuuzi sana

Comments hazijadhalilisha mtu
Comments hazijataja jina wala kutukana mtu
Humu pia hatujafanya uchochezi wowote
 
hahahahaha hii kali mkuu, shukrani nimeisoma kabla wapinga kugegeda kwa masihara hawajafanya yao.

huo uzi wa chart zako za kugegedana u wapi nataka nkautembelee pia
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119] mpaka Nasma atakapoisoma[emoji23]
 
Mabaharia nyuzi za ngwengwe zimekua nyingi sana leo wana lengo gani na huu uzi wetu?[emoji28][emoji28][emoji28]
 
Yaan kwa mara ya kwanza nmetamani JF ipigwe ban tu maana wanachokipigania wao wameshindwa kukiruhusu
wamefanya jambo la kipuuzi sana

Comments hazijadhalilisha mtu
Comments hazijataja jina wala kutukana mtu
Humu pia hatujafanya uchochezi wowote
Umaskini umetuathiri sana. Yaani forum za huko nje watu wanatiririka na ku-share life experience bila matatizo ila huku tumejivika unafiki wa kidini sana.
 

Mkuu nafikiri hata ukisoma mwenyewe una-enjoy bandiko lako

Sasa hebu endelea kushusha hizo nyingine
 
sitosahau siku ambayo nipo kituo cha kazi hospital flani ivi ghafla wakaja watoto wa field mmoja akawa kisu hatari kila mtu akawa anammendea mm nikiwa kitengo cha CTC( care and treatment clinic ) nikakabidhiwa nimfanyie orientation pale baada ya wiki kupita akaomba namba tuwe tunawasiliana km kuna shida ebwana ee nyege mbaya kuna siku palepale kituo cha kazi wakati anaanda dawa a wagonjwa yy akiwa kasimama mimi nimekaa kwenye kiti nikapitisha mkono kwenye skert flani ilikua fupi nikakutana p*ssy mashavu nikaanzaa kushika hhaaaaaaaaaaaaaa ghafla nikasikia mtu analia anhaaa!!!! anhaaaa!!! kha nilidata kutoa mkono mauterezi kibao kashakojoa nikamwambia akanawe chooni then ajimwagie sprit mikononi ili harufu isitoke maana wagonjwa wangegundua ile harufu ya uterezi.Saa kumi kumi baada ya kutoka kazini tukaenda kula.Baada ya kula nikamwomba anisindikize kwenye site flani yang nikaangalie mafundi km wamefanya kazi kufika pale kama saa kumi na mbili jion ivi nikaaona isiweshida nikaaanza kumshika ebwana yule demu anamaji hata dakika haijapita nguo zote mbichi kalowanisha nikamwinamisha kavukavu kwenye pagale palepale kula **** mpaka ikawa inanukia mishikaki nilipomwaga nikamshawishi tigo hata kimoja aligomama katakata nikampiga chini mpaka leo.Japo wakati anarudi akawa ananilalamikia nimemchubua akikojoa anaungua
 
Umaskini umetuathiri sana. Yaani forum za huko nje watu wanatiririka na ku-share life experience bila matatizo ila huku tumejivika unafiki wa kidini sana.
Bahati nzuri humu kuna majukwaa ya kila aina
Sasa nashindwa kuelewa kwenye jukwaa la mapenzi wanategemea tuandike nini hasa? jukwaa la mapenzi tumejadili kuhusu mapenzi halafu wanafuta, shenzii kabsa

Ila mimi nahisi ni moderator asiyejielewa na mwenye wivu ndio kafuta comments zetu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…