πŸ™‡πŸ™‡πŸ™Œ
 
Pole,Kama nakuona ulivyopanic.
 
Ni mlokole kweli nyie...!! Sema ndo hivyo parachuti tu kaliwaa.. baada ya hapo nyie tulikuwa tunachat balaa anaonge vitu mpaka naogopaa[emoji3][emoji3][emoji3]
Kunamwingine alikuwa k8ongozi wa sifa Church.
Post za status ni mavifungu ya bible.
Siku nikamchokoza mbona huwa usomi na kupost wimbo ulio bora wa mfalme suleiman...
Akajibu nikiolewa ntapost, nkasema kwani hufanyi sasa hivi akasema before sijaokoka nilikuwa mtenda dhambi now najitakasa na damu ya Yesu.. nkamwambia hata sasa ni mdhambi kwani dhambi ni dhambi na tupo kwenye rehema na neema.
Tukutane sehemu fulani ukitoka kanisani.. nkajibiwa poa lakini tusitende dhambi.. nkamwambia Yesu yupo, na jumapili atasamehe..


So walokole wanapost bible verses msiwaogope. Wajibuni kwa hoja na mistari ndani ya bible wanalika
 
[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Aiseee
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ni freestyle zako tu,, ukiandaa lines utakwama tu
 
Usiweke code wazi saana Hahaha. Sababu hizo chati zitawafikia tuu...
Kuna tukio Moja ,mpaka Leo najiuliza ni Mimi???



Nilikwenda Lodge kulipia room chap ,Dem akawa Yuko njiani anakuja.


Wakati naingia pale Lodge, nakutana na Bidada amekaaa kwenye Sofa za Nje ,pembezon na maegesho ya magarin


Yule Dem alikua anatokwa kutombwaa, napale alikua anamsubiri jamaan yake aliyeko ndan atoke wasepe.


Yaan shetan akanivaaa ghafla nikamfata, nikamchekesha kama dakika Moja unusu ,bahat nzuri Rafiki yangu Mmoja Daktari ,akanipiga simu.


Oyaa oyaaa uko wapi??? Hakikisha usiku unakuwepo , Kuna deal hapaaa !!.


Ewaaa, Dem akawa anasikia.

Akaanza ..oohooo kumbe ni Daktari..ohoooo jamaan na mm naumwa ohoΓ³ nn


Nikaliambia, weka namba najua umetoka kutombwaa, ila mm Sina kinyaa


Kweli likanipa namba, ile nasepa, jamaan yake anatokwa room, analichukua, wanapanda Gari hapooo !!!.



Kukatisha Stori...Demu limtomba baada ya siku mbili yaan ile siku ya tatu, nikamtomba.
 
[emoji28][emoji28] jamaa una kaujasiri flani hatari..
 
Mimi pia nimeshangaa...

Na kapiga mate sana kama kawaida...

Unaokota demu kaunta unaenda piga kavu tu ***** wakati ndomu zipo pale nje...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Eeiit " kapiga mate sana kama kawaida... ila Ndo.....

F.A .C.T
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…