[emoji23][emoji23][emoji23],Alikuwaje Mkuu??


Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
 
Na mimi ngoja nilete kisa changu hapa cha kula kimasihara.. mtanisamehe sio mwandishi mzuuri sana...ilikua mwaka 2015 nipo zangu home likizo ya shule.. nimetulia sina hili wala lile nikasema ngoja nikamtembelee braza mmoja wa kitaani kwetu..alinitanguliaga m
darasa alikua msaada sana enzi za shule..anakaa nyumba nzima ila vitu vichache vipo sitting room na room moja ndo kaifanya bedrom na zaga zote zipo huko.. sasa nafika pale nakutana nae nje..kama akataka kutoka na kibaiskeli hivi anaenda sehemu (soweto) nkasema poa bro utanikuta..ngoja nikaboost simu chaji gheto..nikaingia ndani fungua mlango wa room paaap..nakutana na mtu kalala kajifunika mwili mzima kwenye kitanda nikashtuka balaa..alipojifunua usoni akashangaa nkasema braza nimemkuta? akanambia alitoka.. basi nikaanza kusakama chaja niweke simu yangu sioni.. wazo likaja mbona kama bidada kavimba hivo huo mshepu kwenye shuka wake kweli? ngoja nimjaribu...basi nikaweka simu chaji nikakaa kwenye bed pembeni niko bize nachazea chezea simu hata sielewi nafanya nini..sina hata stori ya kuanzisha wala nn.. nkichek time inaenda..nikasema ntoe ufahamu naanza mpigisha stori hazieleweki anajibu nkambwambia umeumbika balaa nakuona hakujibu kitu...nikasema nkushike..kakaa kimya..basi nikashika juu ya shuka..kakaa kimyaa.. si nikamfunua qmmke yupo mtupu hata kufuri hajavaa ni ana booonge la tako aisee...nikaanza mshika matako..yupo kimya tu... nikatoka nje chapu nkacheck mazingira hamna anaekuja nikafunga komeo la mlangon..nkaendelee kumchezea..mara ghaflaa kaanza kuitafuta mbOo ilipo kafungua zipu katia mdomoni...nyonywa saana nyoonywa mno..uku namtia matole ya kutosha...nikajisemea nisije nikakojoa bila kupiga matako haya ..nikapaka mate mashine inamisha piga sanaa tako tia sana madole ya Mnduku daah..nikakojoa..chapu nikajifuta na leso yangu chapu nikachomoa simu nikachukua namba yake ya simu..nduuuukiiii...nikachek nje hamna mtu!!

kufika home nikamtext me ndo tulikua wote hapo...bro karudi ..kanambia hapana kasema atachelewa nikamuuliza na kumdadisi kumbe ndo alikua kafika muda ule ule braza hata hajamla aisee..nikasema nakuja tena akasema njoo nikaenda..nilipofika chapu lile wengensikutaka kutoa nguo kama ida nikafungua zipu tu..nyonywa sana **** daah kuna mademu wanakula mashine kama pornstars aise..nikapiga vitatu hadi jioni..braza hajarudi nimetoka zangu pale mwepesi..braza alirudi kwa kuchelewa..

niliendelea kuwasiliana nae na kulaa sana tunda yule demu ni dada wa makamo mkubwa kwangu miaka kadhaa..ni single mother alikua kapanga si mbali na home kwetu na anaishi na mwanae wa miaka 4..nilikua naenda nalala kwake naingia usiku chalii imelala napikiwa nakula msosi..natombaa saan usiku mzima nilikua nakaa hata siku mbili najipigia sanaa .. yule mwanake she was a best dick sucker ever.. hana kinyaa qmmke..zitalambwa pumbuu unakojoa anakula wazungu..anameza kabsa.. nakojoa bao hadi miguu inachoma choma kama ganzi hivi mamaee.. yale matako hayaishi hamu unaeza kojoa goli Mia TAKO dunia zina zile stretch marks kwenye miishiyo ya nyuma.. tako kama dunia daah!! nilifaidi sanaa sanaa.. hadi tukaja potezana saiv yupo mji kasoro bahari anafanya kazi Airtel .. nawasiliana nae saivi..na ana mtoto wawili saivi!!.
soon anakuja sehemu nilipo!!!

ni hayo tu!! kwa leo!!!
 
Sijui Kwa nini wanawake wengi wa lodge wakikuona na demu ukiwaomba hawana pingamizi?

Sent from my M2003J15SC using JamiiForums mobile app
 
Ona sasa nimedinder bora nisingesoma
 
Kama uliopt course PSPA basi wewe ulikuwa mwl.Richard Mbunda now kawa dr,sisi tulimuacha seminar leader tu mara chache sana dr Bruce(Mzungu) kumuachia afundishe H.Rights[emoji38][emoji38]
Miaka gani hiyo mkuu? Mi tangu nasoma jamaa ni Dr. mmoja safi sana.
 
Kama uliopt course PSPA basi wewe ulikuwa mwl.Richard Mbunda now kawa dr,sisi tulimuacha seminar leader tu mara chache sana dr Bruce(Mzungu) kumuachia afundishe H.Rights[emoji38][emoji38]
Daah umenikumbusha Bruce alikuwa na hasira hasira...kwao anajulikana ni profesa... Ila pale udsm wakagoma kwamba yeye ni Dr
 
Mzee na mm niko mji kasoro bahari nomba tubadilishane uzoefu huo
 
Halafu nakujua wewe!
 
Daaaaah[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]am done with u![emoji119][emoji119]
Mwaka jana mwishoni nimeenda famasi kununua dawa nkakutana na demu ana kishape flani na sura nzuri sana ananunua dawa lakini akapungukiwa kama 500 yani chap nkatoa ila nikamwambia nisubiri tutoke wote bhasi.. Tumefika nje akawa anaenda kupanda gari me namsemesha tu anajibu japo sio kivile nikamwmabia inaeonekana una haraka hilo jero utanirushia vocha ukifika.. Akadaki khaa wee kaka bahili nkamwambia bhasi nipe namba roho yangu itatuliaa chapa nikaandika! Siku zilipita nikawa nimejisahau kabisa ila siku hiyo napitia contact za whatspp eehe naona namba moja nimesev dp ni pisi ya kwendaa[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Kucheck vizuri nikamkumbuka yule manzi tukaanza kuchat demu status zake ni Mistari ya bibliaa yani biblia tuu nkasema hapa kazi ipo.

Kwenye maongezi nkamtania toto zuri rangi ya mtume huna hata kovu kakasema wee umeniona sura tu mwenzio michirizi nliyonayo utakimbia nkasema wee me ndo napenda ila kama huitaki naweza kukupa dawa ukipata muda nishtue nkletee.. kesho yake ilikuwa weekend nkamcheck toto mzuri nkuletee dawa[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Akasema yes nkamwambia nakuja sema naogopa wanaolipiwa kodi eti kakajibu Jiamini bhana. Aisee picha linaanza nimefika dawa sikubeba ila nilinunua mafuta ya nazi tu ya kawaida kakajidai kamenuna nkaforce kumkumbatia akasema yani wew muongoo haya nshatumia sana nkamjibu sema unakoswa kuyatumia njoo nkuoneshe chumba kimoja anaisha so kitanda hakikua mbali nkapandisha kigauni chake nkaanza kumfanyia massage aisee manzi kumbe alikuwa katingwa balaa nilimsugua sana makalio yale akawa analalamika tu nikaona niguse utamuu we kalirukaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Etii ha0a massage tuu kumbe uchawi matiti nkamgeuza anza kumassage boobs kalitingwa hatari migunoo kama yotee mara kakaanza kusema ooho beib usinitese bhasi beib condom beib.. Niliweka ile manzii mpaka akajiachia makelel hayo me na ndomu goli ni kisanga kutoka so moja likatoshaaa. Hapo ndo akili zikarudi eti wee mkaka daah siamini kanaanza kusema watu hawajasikia kweli[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ila wewe una kesi ya kujibu Mbinguni![emoji38]

Mbinguni ni wapi. Wazinzi kama hawataacha hawatauona ufalme wa Mungu. Hakuna maswali huko ni kusifu na kuabudu. Mtenda dhambi unajikuta tu motoni sasa tuishi maisha ya toba ya kweli sio unatubu una vizia masihara
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚Duuuuh,ukute ulinunua tu mafuta twa Nazi twa parachute kumdanganya mlokole wa watu.
 
wow
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Duuuuh,ukute ulinunua tu mafuta twa Nazi twa parachute kumdanganya mlokole wa watu.
Ni mlokole kweli nyie...!! Sema ndo hivyo parachuti tu kaliwaa.. baada ya hapo nyie tulikuwa tunachat balaa anaonge vitu mpaka naogopaa[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…