Leo ni siku ya 26 sijagusa ndani, the longest in recent 10 years. Sasa hapa akili haiko sawa, mpaka nmeanza kuwaza nlowatia kimasikhara enzi hizo nmekuja mara ya mwanzo.
Nimekumbuka visa kadhaa, vya miaka ya ushenzi.
 

Duh huyo alikua kitu ya manager nin na hotel gani iyo wanamsumbua mteja hivyo? [emoji23][emoji23]
 
Na wahuni huko nao lazima wamlambe mkeo kinyeo,no way out
 
Barmaid kuwa ane straight yani usianze kuleta uzunguuu...!! Mwambie nakuhitaji leo inakuwaje??? Kuchukua namba kuanza kujizungusha unakosea
Kuna libar maid fulan lilinipaga gono hilo maeneo ya mburahati 2007 nkaenda nkatibuwa fresh ila nilipenda show yake so nkaenda mtafuta na yy nkamtibu tukapima na ngoma

Sasa baada ya hapo nilikuwa namfukua aisee sio kwa kitombo kile lambisha sana mbo*mkundun*

Chezea sana bado nusu nimtoege kizazi na alikuwa ananipenda balaa akikaribia kufunga tu naenda kumchukua namkuta yupo ndan ya bikini manina

Nikitomb*tu usiku kucha

Ahsanten sana watoto wa turiani-morogoro kwa kulitumikia taifa kwa uadilifu mkubwa
 
Nimecheka sana aseeeh[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hunishindi Mimi! Manjonjo yalizidi![emoji1787][emoji1787]
 

Mmmmmh
 
Nahisi itakuwa ushamlaga demu wangu alikuwa anafanya kazi hapo ni ex-miss moro
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…