Ngoja kwanza 🤣🤣
 
Mbona unatufokea blaza
 
Why do you think you are a bad kisser?
 
damn!![emoji119]69[emoji39]
 

daah wee mshenz umesimulia mpk nimedindisha[emoji39][emoji39]
 
Leo kwa mara ya kwanza ndio nimeupitia huu uzi, unafurahisha kwa kwelii.

Ila ninachojiuliza haya mnayosimulia ni kweli au mnaamua kuchangamsha genge tu. Mbona wengine hatuwapati hao wa masihara, tunahangaika sana kula mbususu. Au ndio nyota zetu ni za punda?
 
Umeupitia uzi wote kwa siku moja mkuu ?
 
Hampo kimasihara, nyie mnajikuta ni zaidi ya dagaa
 
Habari zenu wakuu humu ndani?

Sina visa vingi sana vya kula kimasihara kutokana na uoga mwingi wa magonjwa ila hiki kimetokea juzi na nilishindwa kabsa kujizuiaa..(wanaume unaweza kukutana na demu mkali mpka ukasema hata kama ni mgonjwa potelea pote)[emoji28][emoji28]

ilikuwa hivi;

Kuna kipindi nilikuwa nasafiri kutoka nchi jirani kuja Tz - tulianza safari saa 10 usiku kwa basi liitwalo TAQWA COACH kutoka hyo nchi jirani mpka dar es salaama ni siku 2 mfululizo non-stop mko barabarani lbda border pale kwaajili ya kugonga passport na COVID na ukaguzi....

Wakati nimefika stendi kwaajili ya kuanza safari nikapokelewa mizigo yangu na wale vijana wa utingo wakaniwekea mizigo kwa buti la gari nkatoa dollar 1 nkawapa safiiii .nikaaingia kwenye bus nakukaa siti stahiki niliyoandikiwa kwa tiketi .....

mara baada ya kukaa kwa siti kutazama mkono wangu wa kushoto mana nilikaa upande wa kuliaa nkakutana na pisi moja hivi nenenene imeweka nywele rangi ya njano ngozi maji ya kunde ila tako sikuona mana alikuwa ameketi ....Basi bana bahati nzuri kwenye siti ya pembeni yangu haikuwa na mtu mana gari ilikuwa na abiria wachache ..

kila nkitaka kumuanza yule dada akili ilikuwa inasita namna ya kumuanza pili nilikuwa najua narudi kuona familia yangu iweje nimjunje huyu alafu niende kwa wife (nkibeba magonjwa je nkawa najipa moyo [emoji1787])

Toka tunaanza safari saa 10 alfajiri mpka saa2 usiku kidume nimekula buyu ....uvumilivu ukanishinda nkavizia dada alivyoamka mana alisinzia nkamuita kwa kiingereza aje anipe company ....dada akasogea cha kushangaza akaniambia kuwa alikuwa kaboweka bora nimemuitaa daaah nkajiona mjinga kimoyomoyo ila poa tu kidume nkaanza stori za apa na pale ,, dada ushirikiano kweny story yupo 100% .

Sasa nkamuuliza unaishiaa wap akajibu mpakani mwa nchi hyo na TZ ....kidume nkamuuliza unafata mzgo au unaenda home akajibu anaenda kumuona mtoto wake mana alizaa na mwanaume maeneo hayo na mtoto yupo kwa ndugu wa huyo mwanaume ambaye kulingana na maelezo yake walishaachana mpka sasa.

KUFUPISHA STORY....

Kufika border tukashuka ili tupite uhamiaji kwa tunaovuka na kuendelea na safari ila wanaishia pale wanasepa kivyao

nkamjaribu yule manzi kuwa mm nimechoka na safari (tulifika saa 5 usiku) hvyo tulale lodge afu kesho tutasepa mana hata yeye ni usiku na ni hatari ....manzi akasitaa then akanambia ngoja nipige simu kwa ndugu wa huyo mwanaume ....piga simu ndugu wakasema alale lodge watakuja asubuhi mana ni mbali na hakuna usafiri zaidi ya taxi ambayo ni gharama kubwa sana afu kwa bahat mbaya sanaa manzi hakuwa na hela ya kulala lodge mana pale border ni gharama snaaa kulala

AISEEE NILIFURAHII[emoji28][emoji28]...

kinyonge demu huyo na mimi kwenye taxi mpka lodge kalipa dollar 30 tukazama ndani

KULA TUNDA SASA

tushakula tumeoga tupo bed demu kalala na kigauni hataki kutoa mbususu etioooh sikujui vzr

bembeleza sana demu kakataa mpka kidume nkataka kulia sasa ,nimekatiza safar yangu na kuiingia gharama afu mbususu hataki kutoa huyu bonge vipi[emoji23][emoji23]...Nikaanza bembeleza tena huku natia huruma namwambia sasa mimi sijafanya mapenzi miezi 3 afu nina nyege alafu mwanamke mzuri kama ww unakataa kunipa unaniweka mazingira magumu...demu akageuka akanambia kama una condom ntakupa kimoja tu ili utulize nyege ....kidume nkakubali

chapu nkaenda nje chukua ndomu reception ile narudi nakuta demu katoa kigauni kabaki na chupi na sidilia aisee lile trako na ukubwa wa mapaja ilibaki kidogo nimwage wazungu kabla sijatomb@[emoji38][emoji38][emoji38].....

papasa sana ,busu sanaaa , nyonyaa sanaa demu analalamika tuu , nkapanua miguu yake weka bolo piga mashine sanaa haikupita nusu dakika wagiriki haoooo....daah mpka demu akashangaa na kuniambia mbona umewahi ---kidume nkamjibu kuwa ur so sexy and am overwhelmed with your body... demu apoapo akanilaza akaja juu

oyaaa sijawahi kuona viuno kama vile ....

Yule manzi alipiga viuno mpka nkawa nahisi mboo itakatika[emoji16][emoji16]....
kiufupi tulitombana sanaa usiku ule kuja kustuka saa 10 alfajiri ndo tukalala


asubuhi nkavuka Bongoland nkaendelea na safar yangu yeye alisepa kwa ndugu wa mwanaume hukohuko karibu na mpakani

natamani kutaja nchi ili wadau wawajue hao wanawake ili wakikutana nao wasiwaache mana ni balaa ila ngoja iwe anonymous.


heshima kwenu wadau hasa rikiboy.

kama maelezo yamepelea sehemu ni kosa la kiuandishi.
Taqwa coach ni mabasi yanayosafiri karibia miji yote ya afrika mashariki na kati hvyo mtu ukikadiria utajua wanawake wenye **** tamu na viuno vya hatari wanatoka wapii....plz put in mind its not kenya definetly (wakenya hawajui kitu)
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…