Ha ha ha the best story teller ww n balaa
 

alidisco kozi gani [emoji28][emoji28][emoji28] afu inaonekanika mboo ndo zimemuharibia shule
 
Mwaka gani Moshi tech. Namimi nilisoma pale
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Wazee wa azumio na lumumba..utakua ulikula kiziwi wewe
 
Dogo acha maneno ya kebehi hayakusaidii wewe bado kijana mdogo sana mnadhani kufunua sketi nyingi ndio mpango na zaidi hamna hela mafukara bado mnaweka umalaya kipaumbele..jiangalie dogo sana ! Sawa
Unajua umri wangu wewe Hadi uniite dogo soon namkula mkeo kimasihara

Ukizubaa na wewe utaliwa kimasihara [emoji1787]
 
Dogo acha maneno ya kebehi hayakusaidii wewe bado kijana mdogo sana mnadhani kufunua sketi nyingi ndio mpango na zaidi hamna hela mafukara bado mnaweka umalaya kipaumbele..jiangalie dogo sana ! Sawa
Wewe huna hela yeyote hapo acha kuleta majotroo
 
Mdau ushafeli

Mwanzo umesema jina kapuni halafu baadae umemtaja jina live kabisa tena mawili hujamfanyia fair

Edit comment yako kabla mod hawajaleta unoko humu maana Wana unoko Sana siku hizi
 
Hilo jina la Lightness ni lake au la kutunga, maana mwanzoni ulisema jina "kapuni"
 
hatari mzee baba afu wala sikufikiria kama ana mtu wala nn yaani hatukuwa tunajuana kiundani nikajiuzia zangu mechi
Hapo ndio mnafeli mabaharia ebwana tafute wallet mahsusi mtembee na ndomu najua hizi ishu hazikwepeki Ila ndomu muhimu

Mi niliwahi piga demu kimasihara tu na alikuwa mzuri Sana akaniachia UTI nashukuru hakuniachia ngwengwe since then sitaki Tena kuuza mechi na Niko makini Sana
 
Ule Uzi wa masister kuliwa kumasihala ndio umefamya wafute baadhi ya Uzi na hope itakua Kuna mademu waliliwa kimasihala wameenda kulalamika
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…