Mbinguni napapenda sanaaa sema tu shetani ananizidi tu nguvu kwenye ishu hii ya kulana. NiombeeTulia binti ujumbe ni wa huyo hata sio wewe wengine mmeshakataliwa huyu tu nimemuona ana kibali mbele za Mungu aliye hai na Mungu atamrehemu akitubu na kuacha dhambi. Ni mimi nimeona sio wewe
Amen
Ushanyegeka ndio unajifanya kuleta ujumbe
Changamka, kabla siku haijesha. Toka asubuhi unatafuta noNamba ya wakala nakupa
Mbinguni napapenda sanaaa sema tu shetani ananizidi tu nguvu kwenye ishu hii ya kulana. Niombee
Wanawake wengi wanaliwa kwa style hii,na ndo kimasikhara yenyewe sema wao wanajiona watakatifu sanaBasi bwana kisa na mkasa ulionifanya hadi kulana na anko (yuleee binam wa bi mkubwa).
Siku moja tulikuwa site (sitaweza kueleza ni site ya nani kati yangu au kwa ajili ya privacy)..basi wakati tupo tunahakiki mipaka me nlikuwa nimevaa dira halafu kama kawaida yangu huwa sivai pichu ...sasa kumbe wakati nimeshikilia dira ili niruke korongo kumbe nimepandisha sana hadi kwa mbele papuchi ikaonekana...
Sasa nikastuka Ghafla mtu ananikamata ananisukumia chini kwenye majani bila kujali kuna nyumba zimezunguka umbali kama wa mita 50 hivi ....nikastuka mhhh
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849] basi bwana hapo ashanilaza chini mkono uko kwenye papuchi nikimuangalia ashawehukaaa basi ikabidi niwe mpolee nlamuuliza we huoni hapa kuna nyumba karibu na wewe ni maarufu??akajibu kwamba hajali na amechoka kusingiziwa kaamba ananikula...sasa anafanya kweli. Sasa na mm kulingana na ukaribu ambao nilikuwa nao ( kiasi kwamba watu wasionijua walikuwa wakiniona siti ya mbele wananiita shem hadi niwaseme kwamba me huyu ni anko...) nkamwambia huna haja ya kujibaka au kupeana kwenye majan uaibike bureee
Ntafute mda mwingine (ili tu nisimtie hasira lengo nimpozee)
Mambo ya saiti yakaisha akawa ananirudisha home lakini anadrive mkono upo kwenye papuchii...hapo genye na aibu vyoye vinanikabili.... weeee kwa nini asipitie Lodge... basi bwana kulingana na hali ilivyokuwa ngumu kwa aibu nkaingia Lodge nkampa viwili vya fasta...nkamuuliza umeridhika sasa? Akajibu badooo yani kitamu hivi nikile mara moja tuu
Basi mengine ni historia maana ilibidi mzinga uchongwe
We niombee tu mkuu.Ndo mana nikasema natambua sijaona wote huko nije nikuone wewe. Najua nin naongea. Baada ya hili utaiona nguvu ya Mungu taratibu nafsi inakutesa. Si wewe bali shetani anakutumikisha ndo mana ipo Rehema na Mungu anaweza. We mwambie tu Baba nisamehe nisaidie nionyeshe njia nzuri simple. Mimi naitwa Samson ama Silaha. We mwambie tu sikiliza maombi ya Silaha juu yangu nisaidie basi. Siku moja utaleta ushuhuda. Sihitaji hata jina lako maana Mungu anatujua.
Si wewe uliye sema nikuombee mbali Roho mtakatifu ndani yako. Relax dada kesho ni nzur kuliko leo
Vocha ya malaki 🤣🤣🤣🤣🤣[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Yeye ameombwa kupewa uelekeo sasa si lazima alipie vocha ili apewe uelekeo
Ndo hvoo kwani hapo si kibando tu cha miez 2Vocha ya malaki 🤣🤣🤣🤣🤣
Kha sasa kwa style hii sii ndio yale yale ya wanaume kuvumilia kipigo akishakojolea mbususu anasepa zakeNdo hvoo kwani hapo si kibando tu cha miez 2
Watajijua bwanaWanawake wengi wanaliwa kwa style hii,na ndo kimasikhara yenyewe sema wao wanajiona watakatifu sana
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Katafute hela mzabzabKha sasa kwa style hii sii ndio yale yale ya wanaume kuvumilia kipigo akishakojolea mbususu anasepa zake
Kabisa tutafutd hela tule mbususu zenu mapisi kaliKatafute hela mzabzab
Narudia tena katafute hela
Maisha sio marahisi sana kwa mwanaume huku duniani na ndo maana wanaume wengine wamejikana siku hzi wanakojoa wakiwa wamekaa kama sisi...angalia agrey, James delicious n.k. nk
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Amen
Ushanyegeka ndio unajifanya kuleta ujumbe
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣We niombee tu mkuu.
Ndo hvo mkuu🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Baba mchungaji amekatiza chimbo la mateja night kali🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Umenishinda tabia. Umemnyegesha baba mchungaji hahahaahahah
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Baba mchungaji amekatiza chimbo la mateja night kali
Sawa ila USIPO TUBU KUNA MOTO WA MILELE UTEMBEE UNAJUA KABISA. Watu wasio na Nguvu ya Mungu hawajui wanakufa lini tubu dada nakukumbusha.
Basi bwana kisa na mkasa ulionifanya hadi kulana na anko (yuleee binam wa bi mkubwa).
Siku moja tulikuwa site (sitaweza kueleza ni site ya nani kati yangu au kwa ajili ya privacy)..basi wakati tupo tunahakiki mipaka me nlikuwa nimevaa dira halafu kama kawaida yangu huwa sivai pichu ...sasa kumbe wakati nimeshikilia dira ili niruke korongo kumbe nimepandisha sana hadi kwa mbele papuchi ikaonekana...
Sasa nikastuka Ghafla mtu ananikamata ananisukumia chini kwenye majani bila kujali kuna nyumba zimezunguka umbali kama wa mita 50 hivi ....nikastuka mhhh
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849] basi bwana hapo ashanilaza chini mkono uko kwenye papuchi nikimuangalia ashawehukaaa basi ikabidi niwe mpolee nlamuuliza we huoni hapa kuna nyumba karibu na wewe ni maarufu??akajibu kwamba hajali na amechoka kusingiziwa kaamba ananikula...sasa anafanya kweli. Sasa na mm kulingana na ukaribu ambao nilikuwa nao ( kiasi kwamba watu wasionijua walikuwa wakiniona siti ya mbele wananiita shem hadi niwaseme kwamba me huyu ni anko...) nkamwambia huna haja ya kujibaka au kupeana kwenye majan uaibike bureee
Ntafute mda mwingine (ili tu nisimtie hasira lengo nimpozee)
Mambo ya saiti yakaisha akawa ananirudisha home lakini anadrive mkono upo kwenye papuchii...hapo genye na aibu vyoye vinanikabili.... weeee kwa nini asipitie Lodge... basi bwana kulingana na hali ilivyokuwa ngumu kwa aibu nkaingia Lodge nkampa viwili vya fasta...nkamuuliza umeridhika sasa? Akajibu badooo yani kitamu hivi nikile mara moja tuu
Basi mengine ni historia maana ilibidi mzinga uchongwe
Pole yake🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Amechanganyikiwa kabisa baada ya kuwakuta alivyowakuta