Bwana boss alikufaidi sana, mpaka nimeona wivu mie
 
Wadau sijui hii mtaitaje



Nimetongoza demu bwana namba nilipewa na dogo .demu mwenyewe ni mhudumu mgawani basi bwana akasema mpka nikuone baada ya kupangua lile swali la namba zangu umetoa wapi
Akaniambia saa 4 usiku ndio anatoka


Saa 4 usiku

Nikamkuta barabarani amesimama barabarani ananisubiri .nikampigia verse pale akaniambia ana mtu wake anaishi naye ndiye yupo naye ... kweli mademu wasenge si angenipanga kitambo hapo nishachoma buku langu la voda basi kwenye kuongea mshikaji wake rasta na mwenzie hao hapo

Demu akaniambia wakikwambia we nani waambie kaka angu daah kumamaake rasta awakuelewa walinikwida wakanichapa makofi mawili matatu na vile wamepanda juu mimi nina kamwili kafupi ikabidi nimkane demu ni kaka ake niliapa mpka ile staili ya kulamba mchanga na kidole wakaniachia wakanipiga teke la mgongo dogo tembea yule demu alikuwa analia tu

Niko njian mtoto ananiuliza uko wapi nikamwambia nilipo akasema anakuja mara paap huyu hapa na begi lake kumbe alitukana rasta kule akasepa akasema harudi tena nikamleta guest nikasema hili fala silipeleki ghetto ...usiku ule akaniona kama shujaa fulani hivi nikamwambia nakupenda ndio maana bado nimepokea ..
 
Nimepokea simu yako

Akasema kweli huku mkono kashika shavu langu jekundu lenye alama ya vidole virefu vya rasta man

Basi nikalitombaaa hilo demu hapo guest mpka basi lilikaa siku 3 guest huku akiangalia utaratibu wa chumba alivyopata akaniambia aje kwangu nikamwambia nimesafiri ili kufudia uchungu wa kupigwa yaani ni mwendo wa kuligonga tu ghetto silileti ng'oo ye si anajua mi sharkh Khan

Na nikipata ela kumamae nitawaroga wale rasta au nikodi watu wakawapige na wawanyoe zile nywele kwakua mi huku mgeni nasepa tu

Navunja code

Eneo bariadi ,somanda stendi

Eneo demu anafanyia kazi , Kilimanjaro restaurant

Rasta anajiita maluma maana alikuwa ananikwida huku anasema unanijua mimi ni nani mi ndio maluma

Kama kuna wanaomjua huku maana jf kijiji mwambieni lazima nimfanyizie halafu nirudi zangu Dar ,Manzese

Kwahyo wakuu [emoji3] kuweni makini na kula kimasihara
 
Mambo ya baba G hayo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hahahahahah nimecheka mmamamae
 
Zaidi ya mwaka sasa, bado unalicheza gwaride! Alichomweleza mkeo ndio ukweli, hutoki kwake, utake usitake!
 
Ngoja na mie niweke kisa kifupi maana naona uzi umepoa. Uzuri chai mko nazo

Mwaka fulani nilikua kazini mkoa fulani, ilikua kazi ya takribani miezi 6 na zaidi. Basi nimefika kituo cha kazi nifanya process zote ikiwemo kutafuta makazi mapya kwa muda mfupi. Walio wai kwenda sehemu mpya kikazi naona wanaelewa.

Ukapita kama mwezi mmoja na nusu majukumu ya kazi, mixer shift za hapa na pale ata ule muda wa kuchovya unakua ni adimu. Kichwa cha chini kikawa kinasumbua sumbua hovyo ahahah.

Siku moja niko kwenye usafiri wa umma ilikua jioni fulani siku iyo kuna kiwingu mixer mvua fulani. Kucheki usafiri kufika kwa daladala nikakuta siti tupu kakaa dada kama sio mama wa makamo. Nikaomba kukaa( wanaume wengi twapenda) baada ya salamu huku tukigonja daladala yetu ijae.

Baada ya safari ya muda tutafika kituo x ambacho mie nilishuka naye pia alishuka, basi nikaona kumbe yuko na mzigo( kikapu kubwa)nikaomba nimsaidie "hakubisha". Akaomba amalizie kununua vitu duka la jirani huku nikimgonja.

Alivyomaliza akasema hadi kwake huwa anatumia pikipiki, na ile mvua akasema nimsogeze kituo cha bajaji. Kufika kituoni nikampa mzigo ile namuaga sauti ikasikika kwa iyo ndio unaniachia mzigo wote me nikajua unanisaidia hadi kwangu.

Kufika kwake nikatoa vitu nikaweka barazani akalipa bajaji, kugeuka nakuta bajaji inaondoka wakati hesabu zilikua nirudi nayo. Basi akaja tukasaidizana nikapeleka stoo chap.Ikafata utambulisho mfupi, me fulani mgeni maeneo aya nafanya hiki na hiki , yeye pia vile vile bla bla.

Baada ya zoezi nikashukuru kumfahamu na kufahamu kwake, nikaomba kuaga ntakua mgeni wako siku nyingine. Sauti ikasikika*sasa huko waenda kula nini si usubiri nipike faster ule kabisa, kwanza mgeni gani unaondoka bila kunywa ata maji* Nikacheka ahaha[emoji3] nikaulizwa kinywa gani nikasema na hiki kibaridi nikipata mlima ntashukuru sana.

Kikafatwa kinywaji, mpishi akaingia kupika huku baba mwenye nyumba mgeni nasubiri msosi. Hesabu kichwani nakaaje kwa mwanamke siogopi tahadhari,ila mimi ni mgeni mwema najisemea hakuna mbaya ahahaha.

Chakula kwa sebule, mwenyeji akasema nimpe muda akoge ili tujumuike kula, nikaendelea ku sip bia tu. Dakika 20 hivi mtu huyu hapa na vazi za usiku. Aisee nilidinda ile ya kawaida kuona ile nyonyo ndani ya vazi laini. Nikasimama hivyo hivyo nafikiri aliona mtuno nikapakua nakurudi kwa kochi.

Tukaanza kula na story mbili 3, nikachombeza kwa iyo baba mwenye nyumba mgeni hapati ata kulishwa mnofu mmoja jamani. Kilifuata kicheko ebu kula huko, kumbe we mkorofi eeh ahahah [emoji3]. Kengere ya uchi ikalia kwa ubongo. Baadae kidogo aya ngoja nikupe kama shukrani.

Juu ya kochi nikapewa mnofu mmoja na kicheko ahaha, hapo ndio nilivurugwa nikapeleka mikono kwa mapaja nikaparaza nikitoa asante.. oyaa kichwa kikavurugika. Basi tukaendelea kula huku mkono kwa paja. Muda si muda mtoto anakula vijiko havina speed[emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Nikafatia jina lake na kauli wewe ni rafiki mwema sana asante. Kushika kiuno laini hakuna ubishi kusogea anasogea .. ni kashinda pambano.

Piga bao la faster pale uoga mixer nyege ahaha[emoji16], nikaenda jisuuza nikarudi kutafuta ungwe ya pili. Ilipigwa deki ya kiwango cha obama anakuja bongo. Ikafata misuguano na vilio ndani*condom muhimu*.

Nilikua nagusa ile ulolo hadi muda wa kazi unaisha, maana ata yeye hakua na mtu.

Kama unajua una nyeg ni vyema kutembea na kondom za tahadhari hujui wapi utaponea, kama wajua wapenda funua chupi ovyo vizuri tembea na pack za tahadhari.
 
Ukiwa muongo uwe na kumbukumbu basi, mara alivaa gauni fupi linaishia magotini, mara ulimvua blaus na skirt, unajikoroga kama mbege kule kishumundu
Mbona masikitiko yamekuwa mengi kuhusu hiki kisa, Why don't you guys try your lucky?

Kama hadi Maaskari, Wahandisi, Bankers, Wakulima, Wanafunzi, Mamantilie, n.k wameliwa na kuliwa iweje kuliwa hao health expertise ionekane ajabu?
 
Hahahahaha.........sawa Boss

Mimi natoa tip ya Vocha ya shilingi 10,000 iwapo tutapata kisa Cha kusisimua kutoka Kwa mdada mmoja humu, kisa hicho lazima kiandikwe kuanzia tarehe ya Leo kisiwe kisa Cha nyuma ambacho atakuwa ameshasimulia.
Wadada zaidi ya mmoja wakitoa visa vyao je nao watapata au
 
Ishanitokea nimeweka dog styl mashine inapwaya alafu k imejaa upepo yan ukipampu k inajambaaaa tu sasa ikijamba upepo nausikilizia kwenye pumbu dahh ilibid nitafute kisingizio nikimbie[emoji1430][emoji1430][emoji1430][emoji28][emoji28][emoji28]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…