Nawaletea nyingine tena wanangu

Jana nipo maskani nasubilia game la utopolo hivi kiuchovu
Mida ya saa nane hivi kuna mshikaji wangu ananicheki anasema baadae nimtafute kuna mishe ni kamwambia poa ...
"Kwann asiende medical akapate medications" and yet u want to regarded as a medical personnel? Bas sawa
 
Embu muwe mnatueleza jinsi mnvyo vuana nguo zenu sio kutuambiaTUKAJIKUTA TUPO UCHI KIANDANI huenda mkatuelimisha na sisi wengine
Halafu pia waambie waache haka kamsemo "Nikapiga goli kama tatu hivi" waweke idadi kamili maana maneno "kama" na "hivi" kwenye sentensi yanathibitisha uwepo wa chai kwa asilimia 100. Tunaruhusu chai iwepo lakini siyo mwenye chai atuthibitishie. Atuachie kazi tuitafute hiyo chai ikiwezekana tutumie hata tochi.

Tumechoka kuwashiwa full light........
 
Jamani, kuna kula tunda kimasihara nakaribia 95%
Lakini naogopa kukataliwa ikawa aibu kwangu, manzi mumewe yupo mbali ila kila akikwazika mim ndio kimbilio.
Kukataliwa kitu gani mkuu? Shida ni kwa vile ni mke wa jamaa..
 
Kwa muktadha wa hospital ipo sawa medical mara nyingi inatumika kumaansha internal medicine na OPD

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Lakini pia kwa muktadha wa kitaa, barmaid huwezi kumuambia aende medical akapate medications huku akilini ukimaanisha internal medicine au OPD na ukiamini na yeyey amekuelewa hivyo hivyo unavyowaza wewe. Unless huyo malaya alipitia med school na akarotate ktk hizo departments..

Huku kitaa simply mtu anaelekezwa tu aende hospital akapate matibabu..

Anyways tuendelee kushusha za kimasihara sasa
 
Si ndo mazoea mzee au hujawahi kumwambia layman nenda ukapigwe powersafe akashindwa kuelewa na akavunga

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
 
Hao mademu wa saloon ni malaya wanatombwa na kila mwanamke anayetaka[emoji1][emoji1]
 
Demu wa salon,bar maid, muhudumu wa gesti hawezi kuwa kimasihara.labda kidogo wa mhudumu wa hotel
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…