Eehe Christmass hiyo nimeenda kula likizoo yani nimefika leo kesho yake nikaenda kwa mshkaji wangu huwa ana Kimpesa chake sasa nikamuona demu flani sio mkali sana ila ana kitako nikasema Shemeji naona umekuja kumsalimia kaka[emoji3][emoji3][emoji3] Broa akadakia shemeji yako wapi wew sema umeelewa mzigoo huu... Aaha nikasema naogopa laana ya kaka tukaishia hapo...!! Kwa mbali hivi kuna mama alikuwa anapika Vibama ni kama vichapati flani manzi akasema natamani ninywe na soda me sasa wallet imetuna confidence ipo ya kumwagaaaa nikaropoka kunywa hata Kreti shem wew tu.

Kesho yake huyo kaja tena nikamuita shem darling mambo kakajibu poa beib... Hapo hapo kakaomba vocha yani balaa nikasema nipe namba nikurushie faster! Siku mbili mbele nikamuita jae geto akazingua na mimi hapo nina siku mbili kusepaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Kichekesho kesho yake jioni nikamtxt mpenzi tutoke bhasi hata twende tukatembee kidogo akamute.. Kufika saa 2 akasema nimpitie pale kwao nikaenda hapo kumbe hata hajaanza kuvaa nikamwambia me siwezi kuendelea kusubiri hapa nje akasema pita ndani yeee nikasema hapa ameishaaa huyuuu.

Kufika kamevaa khanga alafu kamejilazaa na mimi nikaenda nikajaza pembeni etii kanaanza kusema wee huogopi kukutwa humu???[emoji846][emoji3][emoji3] Nikutwe tu maana nishapawa anza kushika shika hagomii nikitaka kuweka anasema huwezi Nitom..bea kwangu dharau hizi nikasema ooho subiri utalegea tu yani yule manzi utelezi umejaa ila anabana mapajaaa aisee kufika saa saba akaachiaa eehe Mngoni yuleee niliwekaaaa mpaka akasema unanikomoa au... Kuna ile demu kalala ubavu alafu kabinua kiunoo hivi eehe balaa tupu alafu yeye akifika unasikia tu anakaza misuli alafu anatoa ute mzitoo balaa ambao unaongeza mzuka na utelezi wa kutoshaa ikafika point nkaamua nimuache alalee....[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Ubaya wake hakujua nakaribia kuondoka yani kesho yake nachat nae nipo kwenye gari.. Nikawa namdanganya nimeenda kufatilia mpunga wa biashara ntarudi ila ndo ikawa nitolee.
 
MASIKHARA KAMA MASIKHARA 🤔🤔🤔🤔🤔🤔


Picha linaanza nimemaliza bachelor yangu huku Nina stress ya breakup ya hatari,muda so mwingi nikabahatika kupata ajira kwenye NGO kubwa Ina matawi kibao ndani na nje ya nchi...hapa ndio balaa lilipoanza,Ile naenda report huyo boss nusu nizimie kwa mstuko jinsi alivyokuwa chombo,,,Boss alikuwa anamvuto yule jamani Kaka flan hivi anatokea Kilimanjaro hiyo body,rangi,anavyoongea uwiii hakuna mwanamke anachomoka pale..jamani boss alikuwa anajua kunukia mipafyum ya hatari yule ,anajua kuvaa kuanzia pamba zake mpaka mikanda na saa zake aisee siwezi maliza muelezea.Tatizo la boss alikuwa kauzu Sana,anampenda huyo mkewe Mara watumie gari moja asubuhi mkewe anamdrop jioni anapitia waliokuwa wapya wapya kwenye ndoa..

Basi Mimi nikaendelea na majukumu ya ujenzi wa taifa Kama kawaida,nilivyojua hapendi shobo Mimi ndio nikajitune zaidi Sina mazoea Wala shobo nae.

Miezi mitatu kupita ikatokea tunatakiwa kwenda semina Arusha,Tulitakiwa kwenda wanne boss,Kaka mwingine,Dada mwingine na mimi....Nakumbuka siku ya Safari Dada alipata udhuru mtoto wake alivunjika mguu so akaomba abaki amwangalie,..Basi mida ya saa mbili asubuhi siku ya jumamosi tuliondoka maeneo ya ofisini sisi watatu dereva akawa huyu Kaka mwingine,huyu Kaka mwingine na boss Ni washkaji Ila sikujua Wana ukaribu kiasi hicho,haooo kufikia stop over gari imesimama naona tuna mdada mpya kaingia nikajua tu bila kutumia nguvu Ni chombo ya huyu Kaka mwingine,tukasafiri salama kabisa muda mwingi nikitumia kulala boss alikuwa anaangalia nini sijui kwenye laptop yake huku anakunywa Jack Daniels mdogomdogo...
Tulifika Kama saa mbili kasoro hivi,hao mpaka hotelini,kukodi room wanasema vimabaki 2 tu Ni high season,Sasa Kaka mwingine akasema yeye Basi atenda lala hotel nyingine yeye na mgeni wake,,,boss akajibu no no nooo!sisi tutashare chumba hakuna kitu kitachotokea,halafu akanigeukia kwa utani eti Joannah au utanidhuru nikajibu siwezi boss...Basi tukagawana vyumba nikaingia chumbani na boss wangu kinanda..Nikaingia kuoga maana ilibidi twende dinner na wadau waliotoka mikoa mingine,nikasema moyoni leo sijuii!nikaoga fresh nikavaa nikakaa namsubiri boss aoge tofauti na Mimi yeye hakuvalia bathroom nikasema rohoni boss unanibip au?
Tukaenda dinner tukaenjoy Sana japo sikuwa na ukaribu na boss hata kidogo nikawa busy na Kaka mmoja alitokea mbeya yeye nikawa namchek boss ananitupia jicho la wizi wizi nikasema eeeh mbuzi kafia kwa muuza supu..sijui na yeye alikuwa anawaza nini

Saa 1:45 tumerudi hotel,boss ana JD zake kichwani Mimi nilikunywa glass Kama 3 za wine, nilikuwa na akili timamu kabisaa...nilivyoingia room Nikaanza kuvua nguo nikaoge maana huwezi lala kitanda kimoja na senior wako bila kuoga,Ile nimengia kuoga maji matamu Yana joto la wastani si mnnajua kulivyo baridi kule,naskia mtu kaingia nimejipaka shower gel najisugua bila brush taratibuuu(ilikuwa show tu yaani,boss nae akajaa)boss huyu hapa Kama alivyozaliwa kaja kashika kiuno..Mimi Tena nazuga aaaaaaaaaah boss mapigo ya Moyo yamebadili speed,boss kaniwekea kidevu chake maeneo yakati ya mabega na shingo ndevu zinachochoma kwa mbalii,"Jo naomba nikuogeshe"Kabla sijajibu mkono umepita kunako nyonyo analiminyaminya,mie ooooooh lakini we ni......."kanigeuza"shhhhhhhhhhh forget it,call my name"....Kanirukia lips boss jamani anajua Mambo Nyie, sijakaa vizuri boss ananawa jamani....nilipewa mbilinge za maandalizi huku vimaji Moto vinatumwagikia nikaaomba poooh....hakunifanya kitu tukarudi chumbani,,Boss ndio kawa mtenda kazi mkuu kanifutaa na taulo vizuriii kanirushia kitandani Ile kufumbua na kufumbua my darling boss anadeki kila kona ya mwili.....siwezi maliza hii kitu Ila usiku ule ulikuwa the Night to remember! Darling boss alienjoy maana nilikuwa sijafanya hizo shughuli muda so nilikuwa high Sana alipata ushirikiano wa kutosha.....Basi ndio hivyo Tena tukalana kimasihara na penzi nikaendelea Kama miaka 4 mbele japo lilikuwa la Siri mno Ila nilienjoy kitandani na matunzo kwa ujumla hakuwa bahili my darling boss.....msiniulize alikwenda wapi,yupo tuliachana baada ya kupata hili ngalangala langu.....jmosi njema tunywe kistaarabu
 
Ila wewe unapenda mibususu😂😂😂😂😂
 
Irudiwe hii
 
Ila kimasikhara inakuwaganna muendelezo wa miaka mingi hivyo
 
@joannah nakuloga kwa kosa la kunisaliti na boss wako
Halafu unaniitaje vile [emoji1787][emoji1787][emoji1787] umenishinda tabia mwanamke
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kwa mara ya kwanza umenogesha kijiwe 🧗‍♀️👍
 
Dah!!Nime...di..ndisha

Kula/kuliwa kimasihara asimulie mwanamke aliliwaje huwa inanoga sana kwa kweli.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…