Supu na chapati mbili
 
Kwa hiyo mkasahau kinga
 

Bado unapiga?
 
Mkuu bado upo mbeya? Npo block T hapa...tukamatane
 
Mzee ulikupita na mtaro..mtoto mzoefu eeh???
 
that's fact's.! [emoji817]
 
Dah mkuu ni kweli unayoyasema lakin namshukur MUNGU hayakutokea hayo, si unajua mambo ya ujana tena?
 
Qakubwa mnakikumbuka hiki kisa. Mtoto kapagawa mm mwenyewe sijielewi. Alitoroka hm akanifuata nlipo sana nlimtumia nauli akaja. Nikapiga show usiku kucha. Alitoeoshwa na shangazi yake baada ya kumwambia ukweli. Leo nimeshinda naye sio mgegedo nlikuwa naye tu beach anakula vyuku na kila alichokitaka. Full mikumbatio full.mideko nami nimemdekeza hasa. Nimemwacha hapo nafika tu home anpiga simu anashukuru kwa machozi, anasema usiku wa leo utakuwa mkubwa hajawahi kuushuhudia maisha yake yotw, kwani kesho nimemwahidi mgegedo. Anasema hana hakika kama atalala. So kesho sitawaangusha. Ni dogo tu 18yrs ila mrefu and ana mwili wastan so hana shida hata kutoka naye anaonekana mkubwa.
 
KULA KIMASIHARA ILIVYOTAKA KUNITOA ROHO
Eeh bwana eh hizi kula kimasihara sa zingine noma sana! Jana natoka zangu jogging usiku nkakutana na dem flan chap nikachukua no! Sasa leo mida ya mchana nimeshiba ugali dona kiutan nkamwambia yule dem njoo maskani kweli akaja ila akaja na mtoto wa dada ake kwanyo nkashindwa kumla! Jion nimetoka jogging nkamwambia njoo tena akaja kweli! Alivyokuja me nkamparamia bila kupoteza muda wala nini! Nikiwa juu yake akanambia vaa condom, nkamwambia mbona mapema kuvaa condom akanambia basi njoo nkunyonye mboo🍆!! Dem akanyonya mboo mpaka nikamwaga! Baada ya hapo me mood ya kumchakata ikakata maan tangu nimeanza mazoezi natafuta tu madem wa kunyonya mboo staki me kujishughulisha sana!

UTATA ULIPOANZIA
Baada ya hapo sasa tukaanza kupiga stori za kufahamiana kumbe yule dem ni askari magereza aisee!! Sasa me alivyonambia hivyo nkashangaa maana ni pisi kali af mdogo kiumri kabisa! Basi chap nkamwambia tusepe nkusindikize kwan dem anataka kuondoka sasa!! Aisee kangangania hatak kuondoka geto kwangu! Nikatumia akili nkamwambia twende tukale akakubali! Tulivyofika njian me nkamchoropoka akashangaa tu huyo napotelea!
Hapa kantumia text kwamba we kimbia ila utanikuta mlangoni! Nimepanga nisirudi home aisee!
NAWASILISHA

 
Mkuu rudi ghetto wewe askari ni cheo cha kiraia tu, huyo ni binadamu kama wengine usiogope
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…