Maamuzi ya kiume hayoJINSI NILIVYOMTIMUA DEMU GHETTO SAA 10 USIKU
Wakuu poleni na miangaiko ya hapa na pale katika kutafuta riziki, nije kwenye point kuna demu mmoja nilikuwaga nae urafiki kwa mda mrefu hadi nilipomtongoza kama wiki 2 hivi demu akanikubalia sasa nikampanga jana aje ghetto akajibu sawa kweli saa moja jioni kanicheki nakuja kwako leo nalala daah kidume nikampa furaha nikaseti ghetto freshi tv yangu inchi 32 nilikuwa nimemuazima mshikaji nikaifuata na kupamba ghetto saa mbili demu kafika kituo x then nikamuelekeza apande boda hadi nilipo then mtoto akafika nikampokee na kwenda nae masikani kuingia masikani mtoto anashangaa mara ooh ndani kwako pazuri basi mtoto akakaa pale kwenye kochi nikamuuliza unataka kula nn akanijobu anataka chipsi basi yai basi nikaenda kumnunulia basi nikamletea akala akaanza naomba nilishe nikaanza kumlisha aisee mtoto anajua mapenzi kinoma sasa buana kitu ambacho aliniudhi mda wa kusex nimemshika shika kila eneo demu anakubali mate namla ishu kutaka kumtia anasema ooh mbona mapema siwezi kukupa sex mapema hivyo hadi tujuane vizuri kila nikifosi kanigomea kata kata basi nikamwambia kwahyo ndio umeamua hivi? Nikajifanya kumaindi nikamuacha pale kitandani nikatoka zangu nje ilikuwa mida ya saa 6 usiku huku dar sehemu x maduka uwa yanakesha nikaenda kununua sigara zangu 5 then nilipofika ghetto nilitaka kumuonyesha mimi ni muhuni kiasi gani namkuta pale kitandani basi nikaanza kuvuta sigara zangu pale mtoto ananiambia kumbe unavuta sigara kumbe ww muhuni? Nikawa kimya nilipomaliza kuvuta pale kichwa changu uwa kinakuwa na maamuzi ya kinyama sana pindi ninapovuta sigara nabadilika nakuwa zaidi ya adolph hitttler, demu yupo kitandani anajifanya ameanza kulala wakuu mimi sikushindwa kufosi kumtia kwa nguvu hapana nilitaka nimuonyeshe uhuni wangu,
Nikatulia pale kwenye kochi nikawa nimeingia jf nasoma madudu ya bwana mshana jr nikapita pita kwenye madudu ya buana carlos the jackal aisee nilicheka pekee angu pale kuna topic carlos aliiandika jf jinsi anavyotumaga ma sms magumu kwa mademu [emoji1][emoji1]nakuja kushtuka saa nane usiku hapo nikasema huu ndio mda mzuri wa kumtimua huyu demu basi nikamuacha pale akaamka nikamwambia kwahyo umegoma kunipa k? Akasema kwa leo siwezi kukupa labda jumapili nikija,
Nikamuuliza unadhani mimi kakaako? Unakujaje kwangu hautaki kutombwa?
Akakaa kimya mara ooh ningejua nisingekuja okay nikamwambia sasa vaa nguo zako zote ondoka kwangu upesi tena haraka mno, demu akawa anatia huruma nikainuka pale nikamwambia nahesabu moja hadi 5 kama bado upo nakufanya kitu kibaya nikaanza kuhesabu moja ile nakaribia 5 demu anasema njoo unitie nimekubali ikawa ndio ponea yake nilimtomba kinyama sana demu alikojoa alipiga kelele mno yaani nilimtomba hadi demu anasema unataka kuniuwa basi nilipiga show hadi saa 6 asubuhi nikamuacha then tukawa tumepumzika nakuja kushtuka imefika saa nne na job nimechelewa nikamuacha demu fasta sasa maajabu demu asubuhi ananiita mume wangu mara ooh ww muhuni sana mara ooh kesho ijumaa usiku nakuja tena kwako kupunguza mda tukaenda kuoga wote kule napo nikala kimoja cha fasta fasta basi nikasepa nae yeye akalekea sehemu x na mimi nikaenda job sehemu C
Hadi mda huu kanitumia sms anasema kanimiss
Mademu wote mnaojifanya wa mjini huu upuuzi muache mkija kwangu lazima mtiwe
Sent from my SM-J260T1 using JamiiForums mobile app
Dah moja ya story nzuri na mwisho wake ni mzuri heko brother, sasa ndiyo utulie [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mie hapo kipindi flani mwaka 2019 nilienda zangu Dodoma kwa mara ya kwanza kikazi,..sasa usiku wa kuamkia siku ya safari nikawa kitandani nawaza kuna mtoto ni schoolmate wangu kitambo kwenye group alikuwa anajinadi watu wakija Dom wasiache kumtembelea maana ndio kahamia huko siku hizi...basi kidume nikapata jibu nikajitosa inbox "hello mambo,tmor nkuja dom ila sio mwenyeji kabisaa,unanisaidiaje?" Mtoto akajibu "unakuja maeneo gani? " kidume nikamjibu akataka kuruka mmh huko mbali na mie nilipo..dah nikaona ndege anataka kuruka hapa..nikamwambia nitakulipia kila kitu ilimradi uje tu kunionesha mji..akujibu ile text mpk nikalala...kesho asubuh nikaanza safari,mida ya saa 7 nipo dodoma town,kumbuka jana mtoto nilimtajia mpaka ticket ya basi niliokata na muda wa kufika dom..ile nashuka kwenye bus nasikia simu inaita kucheki,naona namba ngeni..nikapokea naona msichana ananiuliza umevaaje?..nkashtuka maana yule demu nina muda sijawah kumsikia akiongea...huwa ni chats tu...nikamuelekeza nikaona mkono umeinuliwa unanionesha ishara nipo hapa...nikaenda mpk pale mtoto toka kaniona anacheka cheka tu mara ooh wakaka mmekuwa wazuri,maraa ohh nimekusubiria sana mpaka nilijua umeighairisha...mzee nautikia itikia tu..moyoni nikisema leo ni neema imenishukia...mtoto akaniuliza sasa pa kulala umeisha pata? Nikamwambia hapana,akasema bsi utaenda kulala kwangu then kesho tutatafuta lodge uwe una lala....nyieeeeeeee nusu niruke kama mmasai moli ishapanda reyeeeee mama yooooo..kufika gheto mtoto katandika poa kwa baridiii afu aliacha maji kachemsha eti dom kuna baridi uoge maji ya moto...akatoa kanga ya kujifunga nikataka kugoma akasema acha ufalaaa wewe[emoji38]...
Jamani ndio mama mtoto wangu now..japo bado ndoa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kabisaa yaanJina la Masihara lidumu!
Mmeo hajambo?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kabisaa yaan
Mzima wa afya kabisa, vipi wee? [emoji23][emoji23][emoji23]
Huku mambo ni yente yente sema sijapata ka mualiko kako ka sikukuu mkuu?[emoji1]Mzima wa afya kabisa, vipi wee? [emoji23][emoji23][emoji23]
Whatever happened to humanity and common sense!Daaaahh huwez jisifu kula Bar maid aisee hao wote ni malaya tu nakumbuka nlishawahi mwagia matusi Bar maid mmoja kisa nimemwambia nataka nimle eti ananambia ww kaka umenichukuliaje anataka nimtongose dizain nimgaramie salon kama dem wangu nkamwambia ww pumbavu nn yaan ww Bar maid wa kugongwa na kila mtu then unataka nikutongoze?????? Nlimpa matus ikabid anikaushie hata nikienda kulewa eneo lake la kazi anakaa pemben wenzake wananihudumia
Mkuu jukwaa halijaundwa kwa wanaume kusifiana hiliUsitegemee tutakusifia kwa ujinga ulioufanya! Wanaume hatuwi ivyo hata sk 1
HongeraNiLIVYOKULA PISI KALI YA KITAA
Hii inshu ya huyu mtoto mazingira yake yanafanana na mada niliyowahi ileta humu
Inshu ilikuwa hivi
Hapa nilipopanga ni eneo ambalo lina watu wenye 'kahadhi' flani hivi..hakuna nyumba ambayo haina uzio..kila mtu kwake,kwa hiyo mambo ya uswahili swahili hakuna kbsa
Sasa haka kamtaa kuna sehemu moja tu ndo kuna duka ambapo "wana mtaa" karibu wote huwa tunaenda kupata mahaitaji ya nyumbani hapo
Sasa katika enda enda zangu hapo dukani kuna pisi moja ni kali hatari,nyeupe,imepanda hewani,kifua kimejaa,chura ipo ile ya kawaida...nilikuwa naonana nayo ila sikuwahi kusalimiana nayo wala nn,huwa tunachunia tu..maisha yakawa yapo hvyo
Sasa siku 1 muuza duka "ni mmama mtu mzima tu" akaniuliza dhehebu nnalo sali,nikamjibu ni RC,akaniuliza kwa nini sijagi jumuia?nikipatwa na katatizo itakuwaje?basi akanishawishi hapo nikaona sio inshu,nikamwambia jumuia inayofata ntaenda
Jumuia iliyofata sa 1 kasoro nikawa dukani kwake..huwa anafunguaga then anamwacha mtoto wake hapo dukani then anaenda jumuia/kanisani,kwa siku za jumamosi na j2
Basi nikampitia dukani kwake tukaenda jumuia..tukafika,kumbe siku hyo jumuia ilikuwa inafanyika nyumbani kwa hiyo pisi nnayokutanaga nayo dukani tunachuniana
Basi baada ya jumuia mwenyekiti akasema naona tuna mgeni,naomba ajitambulishe..nikaamka pale,nikamwaga maneno 2, 3 ya hapa na pale...baada ya hapo nikaandikwa kwenye daftari la jumuia(ile pisi ndo ilikuwa na daftari)..hvyo nikamfata akaniandika jina + no ya simu
Sasa mwezi August,kuna chuo kimoja cha kilimo(kilishaleta barua ya maombi ya kuomba wanafunzi wake waje wafanye field kwenye taasisi yetu) baada ya kukubaliwa,wanafunzi idadi 12,walikuja kwenye taasisi yetu,hivyo mkuu wao akaja nao kuwakabidhi kwenye uongozi
Basi kati ya hao wanafunzi 12,kale kadada kalikuwepo,sasa nilipokaona tu nikajikuta nimecheka,nako kakacheka,sasa wenzake hawakujua kwa nn tunafurahi,ikabdi niwaaambie kuwa mwenzao ni jirani yangu kabisa ila anajidaigi "nunda" tukikutana hanisalimii wala nn...kakaanza kujitete pale uongo na kweli...basi baada ya kumalizana nao nikawakabidhi kwa mtu wa kitengo husika akaendelea nao
Basi kama wiki 2 mbele siku nimeenda dukani wakati narudi nikakutana nae anaenda dukani..tukasalimia,nikamuuliza field inavyoenda akajibu vzr tu
Sasa shida ilianza siku zamu ya kusali jumuia ilipodondokea kwangu...siku ya jumuia ilipofika ile pisi nayo ilikuja..utaratibu wa huku jumuia watu wanasali ndani ya nyumba sio nje
Basi baada ya jumuia kuisha,nashangaa no mpya inanicheki whatsapp,kuuliza ni nani,akanijibu..sikushangaa no alipoitoa kwani tuna grup la jumuia,so nikajua no yangu kaitoa huko
Akaanza na kusifia mazingira ya gheto..then akaniuliza kuhusu "WIFE"..Nikamjibu indirect tu kuwa pale naishi peke yangu..mambo ya WIFE sikugusia kbsa
Sasa nikaona anauliza maswali mengi ya kutaka kujua ABC zangu..kumkatisha nikamwambia anakaribishwa nyumbani mda wowote,atajibiwa maswali yake...nikaona kapotea online..na mm nikatoka zangu...kwa vile ckuwa na wazo hata la kumtokea/kumla,hata sukumtafuta
Sasa ikapita kama wiki hivi,jumuia iliyofata SIKWENDA,Nilikesha na wana maeneo yetu yale ya kupiga vyombo
Saa 3 asububi nashtuliwa na simu..kupokea ni yeye..akaniuliza kwa nn sikuja jumuia..nikamjibu najisikia hovyo,akanipa pole tukaishia hapo
Sasa jioni nipo zangu ndani nachek muvi nikahisi kama geti linagongwa(ila kwa vile sikutarajia ugeni wowote)nikapuuzia
Nikaona simu inaita kumbe ni yeye,kupokea ananambia yupo getini anagonga..nikatoka kwenda kumfungulia
Kilichonipa wazo kumdinya ni namna alivyokuja amevaa..alikuwa amevaa tyt zao nyeusi zile ndefu na khanga kwa juu..then juu katupia kitop kimeacha mabega wazi..yeye akawa mbele mm nyuma naangalia tu tentemente
Kufika ndani ananambia eti amekuja kuniona mgonjwa...nikamuuliza mbona hajaja hata na juice au matunda ya mgonjwa...kakacheka pale kanajitete uongo na kweli...nikaona usintanie...nikamwambia usihofu,hata na ww ni zawadi tosha...akaniuliza kivipi?nikamsogelea pale nikaanza kucheza na mikono yake naona anaanza kuwa na aibu zile za kike...nikaanza kusifia nywele huku nazishika naona hana pingamizi..nikapeleka mkono ndan ya khanga naona hana pingamizi...nikacheza nae pale mpk hisia zilipoanza kumpanda then nikampeleka ghetto
Kumvua nguo,kumbe alikuwa hajavaa hata "pichu"..nikajua huyu alikuwa amejiandaa kuliwa kbsa...nikampelekea moto haswaaa!!
Sasa hv ananisumbua hatari....na kwa vile kashajua hapa nakaa peke yangu,yani mda wowote anakuja tu anavyojisikia..nimepanga kuhama hapa,asije niletea balaaa kwa Wife!!
Amezidisha tangawizi ukamuasha hadi amejisahau namna chai yake alivyoiandaaMuongo ww soma title yako ulimtimua saa ngp?
Baada ya jumuiya mkaamua kujumuika kwa muingiliano wa maungo ya siri. Dah! Kwel Ibilisi ana nguvu sanaNiLIVYOKULA PISI KALI YA KITAA
Hii inshu ya huyu mtoto mazingira yake yanafanana na mada niliyowahi ileta humu
Inshu ilikuwa hivi
Hapa nilipopanga ni eneo ambalo lina watu wenye 'kahadhi' flani hivi..hakuna nyumba ambayo haina uzio..kila mtu kwake,kwa hiyo mambo ya uswahili swahili hakuna kbsa
Sasa haka kamtaa kuna sehemu moja tu ndo kuna duka ambapo "wana mtaa" karibu wote huwa tunaenda kupata mahaitaji ya nyumbani hapo
Sasa katika enda enda zangu hapo dukani kuna pisi moja ni kali hatari,nyeupe,imepanda hewani,kifua kimejaa,chura ipo ile ya kawaida...nilikuwa naonana nayo ila sikuwahi kusalimiana nayo wala nn,huwa tunachunia tu..maisha yakawa yapo hvyo
Sasa siku 1 muuza duka "ni mmama mtu mzima tu" akaniuliza dhehebu nnalo sali,nikamjibu ni RC,akaniuliza kwa nini sijagi jumuia?nikipatwa na katatizo itakuwaje?basi akanishawishi hapo nikaona sio inshu,nikamwambia jumuia inayofata ntaenda
Jumuia iliyofata sa 1 kasoro nikawa dukani kwake..huwa anafunguaga then anamwacha mtoto wake hapo dukani then anaenda jumuia/kanisani,kwa siku za jumamosi na j2
Basi nikampitia dukani kwake tukaenda jumuia..tukafika,kumbe siku hyo jumuia ilikuwa inafanyika nyumbani kwa hiyo pisi nnayokutanaga nayo dukani tunachuniana
Basi baada ya jumuia mwenyekiti akasema naona tuna mgeni,naomba ajitambulishe..nikaamka pale,nikamwaga maneno 2, 3 ya hapa na pale...baada ya hapo nikaandikwa kwenye daftari la jumuia(ile pisi ndo ilikuwa na daftari)..hvyo nikamfata akaniandika jina + no ya simu
Sasa mwezi August,kuna chuo kimoja cha kilimo(kilishaleta barua ya maombi ya kuomba wanafunzi wake waje wafanye field kwenye taasisi yetu) baada ya kukubaliwa,wanafunzi idadi 12,walikuja kwenye taasisi yetu,hivyo mkuu wao akaja nao kuwakabidhi kwenye uongozi
Basi kati ya hao wanafunzi 12,kale kadada kalikuwepo,sasa nilipokaona tu nikajikuta nimecheka,nako kakacheka,sasa wenzake hawakujua kwa nn tunafurahi,ikabdi niwaaambie kuwa mwenzao ni jirani yangu kabisa ila anajidaigi "nunda" tukikutana hanisalimii wala nn...kakaanza kujitete pale uongo na kweli...basi baada ya kumalizana nao nikawakabidhi kwa mtu wa kitengo husika akaendelea nao
Basi kama wiki 2 mbele siku nimeenda dukani wakati narudi nikakutana nae anaenda dukani..tukasalimia,nikamuuliza field inavyoenda akajibu vzr tu
Sasa shida ilianza siku zamu ya kusali jumuia ilipodondokea kwangu...siku ya jumuia ilipofika ile pisi nayo ilikuja..utaratibu wa huku jumuia watu wanasali ndani ya nyumba sio nje
Basi baada ya jumuia kuisha,nashangaa no mpya inanicheki whatsapp,kuuliza ni nani,akanijibu..sikushangaa no alipoitoa kwani tuna grup la jumuia,so nikajua no yangu kaitoa huko
Akaanza na kusifia mazingira ya gheto..then akaniuliza kuhusu "WIFE"..Nikamjibu indirect tu kuwa pale naishi peke yangu..mambo ya WIFE sikugusia kbsa
Sasa nikaona anauliza maswali mengi ya kutaka kujua ABC zangu..kumkatisha nikamwambia anakaribishwa nyumbani mda wowote,atajibiwa maswali yake...nikaona kapotea online..na mm nikatoka zangu...kwa vile ckuwa na wazo hata la kumtokea/kumla,hata sukumtafuta
Sasa ikapita kama wiki hivi,jumuia iliyofata SIKWENDA,Nilikesha na wana maeneo yetu yale ya kupiga vyombo
Saa 3 asububi nashtuliwa na simu..kupokea ni yeye..akaniuliza kwa nn sikuja jumuia..nikamjibu najisikia hovyo,akanipa pole tukaishia hapo
Sasa jioni nipo zangu ndani nachek muvi nikahisi kama geti linagongwa(ila kwa vile sikutarajia ugeni wowote)nikapuuzia
Nikaona simu inaita kumbe ni yeye,kupokea ananambia yupo getini anagonga..nikatoka kwenda kumfungulia
Kilichonipa wazo kumdinya ni namna alivyokuja amevaa..alikuwa amevaa tyt zao nyeusi zile ndefu na khanga kwa juu..then juu katupia kitop kimeacha mabega wazi..yeye akawa mbele mm nyuma naangalia tu tentemente
Kufika ndani ananambia eti amekuja kuniona mgonjwa...nikamuuliza mbona hajaja hata na juice au matunda ya mgonjwa...kakacheka pale kanajitete uongo na kweli...nikaona usintanie...nikamwambia usihofu,hata na ww ni zawadi tosha...akaniuliza kivipi?nikamsogelea pale nikaanza kucheza na mikono yake naona anaanza kuwa na aibu zile za kike...nikaanza kusifia nywele huku nazishika naona hana pingamizi..nikapeleka mkono ndan ya khanga naona hana pingamizi...nikacheza nae pale mpk hisia zilipoanza kumpanda then nikampeleka ghetto
Kumvua nguo,kumbe alikuwa hajavaa hata "pichu"..nikajua huyu alikuwa amejiandaa kuliwa kbsa...nikampelekea moto haswaaa!!
Sasa hv ananisumbua hatari....na kwa vile kashajua hapa nakaa peke yangu,yani mda wowote anakuja tu anavyojisikia..nimepanga kuhama hapa,asije niletea balaaa kwa Wife!!
Mm najiuliza sana dem alishawah kuwakarimu hivyo wangap???ila nawaombea wafunge ndoa salamaMungu ni mkuu,hebu tazama alivyowaunganisha,Mungu akitaka kufanya jambo lake hashinwi
Nikafikiria umeliwa kinasihara
Mbona hufanani na avatar yako Hilda..??
umenikumbusha mwezi juzi nilikuwa mkoa fulani nikawasiliana na single maza mmoja rafiki yangu sana. Akaja hotel akanywa sana bia za kunikomoa mi namtazama tu. Akanililia ana shida ya 50k-ntazama tu. Ilipofikia saa 2 usiku nikamuomba mbususu akajifanya kukaza. Anasema yeye ni mwaminifu sana kwa bwana wake,halafu ananiheshimu kama bro.JINSI NILIVYOMTIMUA DEMU GHETTO SAA 10 USIKU
Wakuu poleni na miangaiko ya hapa na pale katika kutafuta riziki, nije kwenye point kuna demu mmoja nilikuwaga nae urafiki kwa mda mrefu hadi nilipomtongoza kama wiki 2 hivi demu akanikubalia sasa nikampanga jana aje ghetto akajibu sawa kweli saa moja jioni kanicheki nakuja kwako leo nalala daah kidume nikampa furaha nikaseti ghetto freshi tv yangu inchi 32 nilikuwa nimemuazima mshikaji nikaifuata na kupamba ghetto saa mbili demu kafika kituo x then nikamuelekeza apande boda hadi nilipo then mtoto akafika nikampokee na kwenda nae masikani kuingia masikani mtoto anashangaa mara ooh ndani kwako pazuri basi mtoto akakaa pale kwenye kochi nikamuuliza unataka kula nn akanijobu anataka chipsi basi yai basi nikaenda kumnunulia basi nikamletea akala akaanza naomba nilishe nikaanza kumlisha aisee mtoto anajua mapenzi kinoma sasa buana kitu ambacho aliniudhi mda wa kusex nimemshika shika kila eneo demu anakubali mate namla ishu kutaka kumtia anasema ooh mbona mapema siwezi kukupa sex mapema hivyo hadi tujuane vizuri kila nikifosi kanigomea kata kata basi nikamwambia kwahyo ndio umeamua hivi? Nikajifanya kumaindi nikamuacha pale kitandani nikatoka zangu nje ilikuwa mida ya saa 6 usiku huku dar sehemu x maduka uwa yanakesha nikaenda kununua sigara zangu 5 then nilipofika ghetto nilitaka kumuonyesha mimi ni muhuni kiasi gani namkuta pale kitandani basi nikaanza kuvuta sigara zangu pale mtoto ananiambia kumbe unavuta sigara kumbe ww muhuni? Nikawa kimya nilipomaliza kuvuta pale kichwa changu uwa kinakuwa na maamuzi ya kinyama sana pindi ninapovuta sigara nabadilika nakuwa zaidi ya adolph hitttler, demu yupo kitandani anajifanya ameanza kulala wakuu mimi sikushindwa kufosi kumtia kwa nguvu hapana nilitaka nimuonyeshe uhuni wangu,
Nikatulia pale kwenye kochi nikawa nimeingia jf nasoma madudu ya bwana mshana jr nikapita pita kwenye madudu ya buana carlos the jackal aisee nilicheka pekee angu pale kuna topic carlos aliiandika jf jinsi anavyotumaga ma sms magumu kwa mademu [emoji1][emoji1]nakuja kushtuka saa nane usiku hapo nikasema huu ndio mda mzuri wa kumtimua huyu demu basi nikamuacha pale akaamka nikamwambia kwahyo umegoma kunipa k? Akasema kwa leo siwezi kukupa labda jumapili nikija,
Nikamuuliza unadhani mimi kakaako? Unakujaje kwangu hautaki kutombwa?
Akakaa kimya mara ooh ningejua nisingekuja okay nikamwambia sasa vaa nguo zako zote ondoka kwangu upesi tena haraka mno, demu akawa anatia huruma nikainuka pale nikamwambia nahesabu moja hadi 5 kama bado upo nakufanya kitu kibaya nikaanza kuhesabu moja ile nakaribia 5 demu anasema njoo unitie nimekubali ikawa ndio ponea yake nilimtomba kinyama sana demu alikojoa alipiga kelele mno yaani nilimtomba hadi demu anasema unataka kuniuwa basi nilipiga show hadi saa 6 asubuhi nikamuacha then tukawa tumepumzika nakuja kushtuka imefika saa nne na job nimechelewa nikamuacha demu fasta sasa maajabu demu asubuhi ananiita mume wangu mara ooh ww muhuni sana mara ooh kesho ijumaa usiku nakuja tena kwako kupunguza mda tukaenda kuoga wote kule napo nikala kimoja cha fasta fasta basi nikasepa nae yeye akalekea sehemu x na mimi nikaenda job sehemu C
Hadi mda huu kanitumia sms anasema kanimiss
Mademu wote mnaojifanya wa mjini huu upuuzi muache mkija kwangu lazima mtiwe
Sent from my SM-J260T1 using JamiiForums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]wanawake wakisoma hii wanakasirika sanaumenikumbusha mwezi juzi nilikuwa mkoa fulani nikawasiliana na single maza mmoja rafiki yangu sana. Akaja hotel akanywa sana bia za kunikomoa mi namtazama tu. Akanililia ana shida ya 50k-ntazama tu. Ilipofikia saa 2 usiku nikamuomba mbususu akajifanya kukaza. Anasema yeye ni mwaminifu sana kwa bwana wake,halafu ananiheshimu kama bro.
Nikamuuliza kwa hiyo bwana ako kakuruhusu kuja room na kunywea wanaume bia? Nikataka kumkumbatia akanifokea. Nikauchuna
Saa 3 ananiomba ile 50k na nauli aondoke. [emoji1787][emoji1787]
Kisha nikamuuliza kama k yake inauma kuliko 50k yangu. akakawa kimya kama dk 3 baadae akauliza kama nina kondom
Darasa la nne unadinya?. Kweli hii chaiMuda huo nikiwa darasa la nne saa nane hiyo nimetoka shule narudi nyumbani.kama kawaida nikafika chumbani tua begi la daftari na kuanza kupekenyua viporo vipo wapi huku namuita Dada wa kazi.
Akaitikia chumbani kwake na akanielekeza misosi ipo wapi Basi nikiwa na kaptula ya shule tu nikala msosi nikashiba na kuanza kuangalia Cha kufanya.
Wakati huo huyu Dada wa kazi nilikua namdinya kila siku usiku, Sasa siku hiyo Kuna mdogo wa jirani yetu alikua anaitwa subira huyu mwanamke alikua chombo usipime ...alikua kapanda hewani mweupe shape imekubali haswa . Na wale mabraza wetu wa kitaa walitutuma Sana tukamuite ila walikua wanaambulia chaga.
Basi bana kumbe hiyo siku walikua wote chumbani wanakula story zao , nikiwa sebuleni nataka kuvunja Sheria ya mzee ya kuto kuwasha tv siku za shule nikaitwa na Dada nikaenda chumbani kwao na kukuta Dada kasimama subira akiwa kalala chali miguu kaikunja alafu kaitanua. Kusema ukweli ile situation natamani Hadi kesho ijitokeze .
Nikaulizwa unataka kufanya nn ....? Nikamjibu kuangalia tv akasema fimbo za juzi huzikumbuki nikamuuliza kwani utanisemelea akaji ee .... Akaendelea Kama hutaki nikusemee njoo unifanye nikawa naogopa ogopa cos walikua wawili ...subi akadakia au unaniogopa Mimi ..sikujibu akaja subi akanikamata na kunivuta na kunikumbatia akiwa chali na kuivuta sketi yake mapajani na kuanza kunivua kaptula Basi Dada akaimalizia huku subi anavua chupi Basi nikamsimamisha pale na kuchomekwa mashine ....nilikua mdogo lkn kiboo kilikuwepo na naamini watu wazima wengi tu niliwashinda .
Basi nikaanza kuwasugua zam zam kitu walikua nyeupe na nyeusi yaani yaani huyu. Akikojoa Ana mpasia mwenzie wao ndio walikua wanachoka cos Mimi kipindi hicho nilikua nasimamisha ila simwagi ... Nakumbuka hiyo game ilikuja kuisha mida ya saa 12 jioni. Ujinga na utoto nikamuhadisia jamaa . Jamaa akamuhadisia broza yake . Bro ake wakahadisiana na mabroo wengine kwa kua ile pisi ilikua ni gumzo kitaa Hadi mitaa ya mbali Basi nikawa famous kuwa Mimi nakula Hadi mama zangu wadogo [emoji1][emoji1] kiufupi Kuna mabroo wali mind wao kubaniwa alafu kijamaa tu nakula. Mchezo haukuishia siku hiyo ikawa ndio hivo hivo Hadi wakaja kuolewa huko ndio kupoteana.
NB
Wazazi Kama una watoto wa kiume hapo kwako embu ongeza sifa za mfanya kazi lazima apimwe magonjwa itasaidia kuwaepusha vijana wako.kiuhalisia wanaume wengi Sana tumejifunzia kudinya Dada wa kazi . Yaani madada wa kazi ndio walikua wanatuweka mjini na wanaendelea kuweka wengine . Huo ndio ukweli japo mtakuja na ngonjera zenu ila madada wa kazi ndio wanao tubikiri wanaume.
Haya ni maji ya Moto ukimisi chai yaweke sukari na majani upate chai.