Hivi kumbe story tu inaweza ika kutia mtu nyege kiasi iki [emoji16][emoji16]
 
Baamed hata hainog,maana most of them ndo kazi yao

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 

Wa kunyumba au wanataka uwathibitishie hawa wanaobisha [emoji28]?
 
Mkuu umeongea ukweli, bar maid wale wanaliwa tu ovyo hamnaga nongwa.

Hata usijisifu umekula bar maid, utachekwa na wakulungwa.
Daaaahh huwez jisifu kula Bar maid aisee hao wote ni malaya tu nakumbuka nlishawahi mwagia matusi Bar maid mmoja kisa nimemwambia nataka nimle eti ananambia ww kaka umenichukuliaje anataka nimtongose dizain nimgaramie salon kama dem wangu nkamwambia ww pumbavu nn yaan ww Bar maid wa kugongwa na kila mtu then unataka nikutongoze?????? Nlimpa matus ikabid anikaushie hata nikienda kulewa eneo lake la kazi anakaa pemben wenzake wananihudumia
 
We kam tyr una tiket ya pepon tuache
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…