Jana natoka Kibamba naenda Kimara na private nikiwa alone. Nafika Kibanda cha mkaa simu inaita kuangalia Boss wangu. Wakati naongea huku na drive nikasema sio poa nilivyofika kwa Msuguli nikapaki kushoto.
Namaliza kuongea kama dk 8 hivi nataka kuingia road naona mbele kuna pisi inakuja kwa mwendo wa kawaida tu but alikuwa mpita njia ila pisi kali kwakweli.
Ilivyotaka kunipita tu tena upande wa dereva nikashusha kioo nikamsalimu.
Kwakuwa kulikuwa na jua kali was around saa 9:30 nikamuomba aingie kwa gari kwakuwa ac ilikuwepo akakubali. Tukasaliamiana pale na kufahamiana juu juu tu. Nikaitania kwamba hapa uvumilivu sina vile ulivyo mrembo huku nashika mapaja. Nikamwambia nageuza gari tuende sehemu aisee. Akasema we mwanaume wa ajabu sana yaani ndio tunakutana unawaza ujinga. Basi kama sisikii nikasogeza gari hadi sehemu ya kugeuza nika turn mpaka lodge flani Mbezi kwa Yusufu. Basi kufika anagoma kushuka kwenye gari nikachezea pale kiana kama dakika 5 nikamuacha. Nikachukua room na ndom hapohapo then nikaja kumuita. Ingia room nikapiga moja kwanza. Nikaendelea na match ya Yanga na Namungo mpaka ikaisha. Ilivyoisha tu nikahamia tena kuongeza. Baada ya hapo tukarudi mpaka tulipokutana nami nikaendelea na zangu.
Ila jamani hawa watu wanatumalizia hela aisee.
Sasa nimeanza kusumbuliwa hatari. Ila gari ni uchawi sana.
 
Guest mnazi au[emoji1787]njia ya goba upande wa kulia
 
kuna chai hapa nileteeni vitafunio
 

braza shetan[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwetu kulikuwa na mbwa jike bandani yupo ameingia kwenye joto ,madume hayapo nikampapasa akatulia alala chali nikamshika ukeni kwake ukawa anatikisa mkia na ute unatoka nilimtomba bala anatoa na udenda

daaaaaaaah[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]
 
Nilivyomla kimasikhara msafiri mwenzangu.
Jumatatu nahitajika niwe kahama. So jumamosi jioni nikamcheki Ustadhat wangu mtoto wa kirangi yupo chuo kikubwa zaidi Afrika mashariki na kati kalikuja kufanyia field ofisini kwetu nikajiongeza nkakamiliki... Kama vipi jioni aje tu spend pamoja mpka jumapili then niende zangu kahama. Mtoto akakubali tukayuna town jion hiyo tukaenda lodge usiku nkajilia vyangu vya kutosha asubuhi tukaaga mimi nkaelekea zangu stand kusubiri gari za dar zinazoenda bukoba...saa saba dk 45 gari ikafika nikapanda ndani ya bus huwa napenda kukaa seat moja na mwanamke so nkachagua seat aliyokuwa amekaa binti fulani hivi katoka nayo dar.
Nkakapa hi...tukaelewana story nyingi...kakaaanza kusinzia nkakaambia kalale kwa bega..kakalala, baadae kakajionheza kaka lala kifuani..mara kwenye miguu mimi nkawa nakapimia tu. Tukafika kahama saa sita usiku nkakaomba tuende wote tukalale wote asubuhi nitakarudisha kwa gari ili kaendelee na safari...coz mimi nilikuwa naishia Kahama.
Nikakachukua hao mpk lodge.. hapo sijakatongoza tukafika lodge kakaenda kuoga kakarudi kakapanda kitandani...nikanunua condom (kula kimasikhara ni marufuku kwenda kavu) nikajipigia vyangu viwili ila mtoto huyu alikuwa anapiga kelele kama msiba🙄 .. Asubuhi mapema nkakarudisha stand.... Sikafahamu hata jina na namba hata sikuchukua.
 
Around shs ngap imekutoka????
 
Nimecheeeeka lkn najizuia sauti isitoke. Hadi machozi
 
Carlos tha Jackal na Lugumya ni Kulwa na Dotto. Wajinga sana nyie
 
Kwahiyo unataka kusema magari yanayotoka Dar kwenda Bukoba kahama yanafika saa 7???
 
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…