Ha ha ha masihara haya
 
Ha ha ha masihara haya
Ngomani ni mambo ya kawaida wale wakata mauno kwanza hawana haya...km unataka masihara ya kweli nenda ngomani utafurahia aseehh! yaani hakuna noooo kule !!mume anaeruhusu mkewe aende ngomani hajielewi hata kidogo!

Work mate akitaka kusuuza rungu lake anaendaga kwao Chole wikiendi (maana wazaramo ngoma kila wiki kama ibada vile)yaani anawala kimasihara balaa....!!!

Anakuambia akifika na kimkoko chache mademu wooote kwanza full kumtolea macho...baasi anatulia tulii anaangalia mwenye tako na mauno mengi ndo anakufa nao hao hao...!!!

Wanaliwa sana wanawake wa ngomani
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hayaaaa!! kengine haka hapa!! kanajicheshaa tyuuuu!! mara kanataka kutumia yangu! tena kwa nguvu basi! siku moja nimefanya hivi!!
niliitumbukiza kwa chupi faster!!

DO!! OOoo!! maajabu kidemu si kika amua kuifuata huko huko ndani ya chupi! ebana weee!! ndole laini nakwambia zina pishana tu!! na jimshedede!!! mara huku mara kule, lkn mzoefu mie haikunishtua!!! sasa nawaza sijui nifanyeje? na mie masihara nisha staaf wadau!!

Wadada jamani mnajua zaidi!! si ni nyie mnatufanyia???! kwani uongo? na wana JF kwa ujumla wenu! Riki Boys toeni ushauri wakongwe Wenzangu! tuwafanyeje hawa wadogo zetu!! hatutaki kuwaumiza!! au twende ivo ivo?
 
Baharia Kama baharia
 
Muvi ya Kira noir sio eeeh[emoji2]
 
Kuna demu nilikua namchenga wakati naendelea kupamp akapigiwa simu manzi msenge yule anaongea na simu huku anacheka kama hamna kinachoendelea Manina

mademu wa kimasihara sio
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha maninengaaa
Mi wangu akipokea simu ndo na mshindilia yotee makusudii ataongea lakin kuna mda atabugi tuu atalegeza sauti na kulia kama mlio wa mjusii

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
[emoji1732][emoji1732][emoji38][emoji38]
 
Tunaomba na mrejesho baada ya siku 2 gono ulilitibu msata au chalinze?
 
Kuna demu nilikua namchenga wakati naendelea kupamp akapigiwa simu manzi msenge yule anaongea na simu huku anacheka kama hamna kinachoendelea Manina

mademu wa kimasihara sio
Huyo demu hayupo serious na mpambano, au vinginevyo humtoshelezi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…