Nshomile wa Muleba
JF-Expert Member
- Dec 5, 2015
- 2,165
- 5,643
Daah hii chai yenye ndimu kali ....ngoja nisubiri half cakeMUENDELEZO: NILIVYOWALA PIA KIMASIHARA MARIKI ZAKE JASMIN.
Ni asubuhi na mapema, ninashtuka usingizini nikiwa na uchovu mwingi. Kiuno kimechoka huku mikono na magoti vimechoka. Upande wangu wa kulia mwanadada mwembamba mrefu amenilalia kifuani wakati upande wa kushoto, binti mwenye unene kiasi, mfupi kiasi na nywele zake kazitia dawa na kuwa blonde amenilalia. Wote wapo ktk usingizi mzito.
[emoji38][emoji38][emoji38]wonders shall never end wallah
Ila duniani kuna vituko jaman khaah[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Leo nimekumbuka tukio ambalo mshkaji (tumuite T) alikula mzigo kimasihara kwa mdada wa M-PESA.
[emoji23][emoji23][emoji23]Kunyonya kinyeo raha sana na kile kiantena hahaa alafu kuna wasichana wasafi bana ukiipakia na asali nd maweeh unaweza hisi unanyonya mzinga wa asali
-Eeh bhana eeh, kwa jinsi huu Uzi unavonifungua macho, sidhani kama ntakuja kujihusisha na mahusiano ya kimapenzi na girl yeyote, bora nipige puli tuu...ila ni hivi tujitahidi tusiwaumize tena watu wetu, tubaki normal tusi sex tena.
Umetusumbua kweli japo sio kimasihara ila tunashukuru[emoji23][emoji23]Wakuu kweli kutoboa peponi ni kazi just imagine
Kitaa napo stay kuna sehemu ina maduka makubwa yenye uhakika wa kupata karibu kila kitu unachokihitaji. Sasa kuna duka moja hua naenda kudaka mahitaji yangu mara kwa mara. Halafu
[emoji23][emoji23][emoji23] Bro huwezi kupata mwanamke wa peke yako, Jeff ana msemo wake unasema "There is always a bigger fish than you"-Eeh bhana eeh, kwa jinsi huu Uzi unavonifungua macho, sidhani kama ntakuja kujihusisha na mahusiano ya kimapenzi na girl yeyote, bora nipige puli tuu...
-anyway, sikuiz situmii kono la kulia, kono la kushoto ni tamu saaaaaana
KONO LA KUSHOTO=MY FUTURE WIFE TO BE
[emoji23][emoji23] Sawa mkuu, bt kimasihara si ile unajilia bila ku approach,, naomba kufahamu jinsia yako kama ni me au ke, then nikuulize ka swali kafupi nahisi hakataharibu uzi maana ndio mulemuleUmetusumbua kweli japo sio kimasihara ila tunashukuru[emoji23][emoji23]
AiseeeHapa kimasihara hailiki?View attachment 1997725
Mm ni ke,uliza swali lako[emoji23][emoji23] Sawa mkuu, bt kimasihara si ile unajilia bila ku approach,, naomba kufahamu jinsia yako kama ni me au ke, then nikuulize ka swali kafupi nahisi hakataharibu uzi maana ndio mulemule
Nyama za mapaja, siyo nanihiiHapa kimasihara hailiki?View attachment 1997725
Kaliwa yeye si alikulaLeo nimekumbuka tukio ambalo mshkaji (tumuite T) alikula mzigo kimasihara kwa mdada wa M-PESA.
Mshkaji anafanya kazi katika bar yenye lodge akiuza chips. Siku ya tukio kuna jamaa alikuja na demu wake kwa ajili ya kugegeda akaagiza vinywaji na chips kuku hivyo tenda ikamuangukia T.
Broo kono langu la kushoto haliwezi kunisaliti, linani ridhisha saaaaana, nna mpango wa kulioa......broo Fanya mpango bac mchango wa harusi??[emoji23][emoji23][emoji23] Bro huwezi kupata mwanamke wa peke yako, Jeff ana msemo wake unasema "There is always a bigger fish than you"
So uki i set akili yako kukubali hali halisi ya sasa kua siwezi kua wala kupata wa peke yangu basi kila kitu utaona kawaida. Kweli inauma kuona mtu unayempenda anakazwa na mtu mwingine lakini hakuna namna maisha lazima yaendelee, kama puchu huwezi piga maisha yako yote kuna muda utafika utahitaji kua na mke na watoto, sasa kama hujajiandaa kisaikolojia mapema si ndio utaumia sana maana hata wake za watu siku hizi wanapigwa sana.
A,aA,zs,xx ,Broo kono langu la kushoto haliwezi kunisaliti, linani ridhisha saaaaana, nna mpango wa kulioa......broo Fanya mpango bac mchango wa harusi??
Usiache binti lodge hata kama umemkula .. ni makosa makubwa sana kusponsor mpaka location halafu papuchi akala mwingine ππIla duniani kuna vituko jaman khaah[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wamekulana ila sponsor ni jamaa aliyerudi ofisini hajamla demu akamwacha na genye za kutoshaKaliwa yeye si alikula