Life taiti mzee baba, humo kushinda mabandani wanalipwa 10K per day! So its hardly wanapata hela za kula tu na watoto wao nyumbani! Unakuta mtu alikuwa jobless mda mrefu so hako ka channel ndio sehemu yao ya kuonesha ufanisi so wakiona kale kalebo ka “Court of Arms” lazima walegeze masharti kwamba huenda mkawapa shavu! 😂😂😂
 
Kama unauhitaji nikupasie wadada kadhaa wa twiga na dangote pia kuna wadada fulani hivi wa kiarabu walikuwa tent moja la electronic woiii...
Hahahahahah aisee gharama za kuwavua vyupi wote hao zitaniwia ngumu..Maana kuna kulishia na Lodge na depreciation fees!

Hao wanawafaa wenye mishahara ya kukinga na per diems!
 
Ukienda pale Jkt kula unachoma 8K kula sato unashushia na juice ya tende 3k halafu huna presha, yaani wewe ni Hi unawapa simu wenyewe wanajaza namba.

Ila mzee wa Nexus kule kuna nyapu kuna watoto wazuri hasa, sema nimebadili formular nakula wamama walio kwenye familia zao maana hawa wengine njaa zinawasumbua yaani baada ya mchezo anakutangazia shida zake zote kitu ambacho nakipinga sana
 
Hahahah mzee baba hao kuwala simple ila hizo invoice zitakazofuata ni mauaji maana mademu wengi wanatafta support yani! Heheheh bora ule wanaotunzwa maniner!

Hahaha sasa kama lunch we unachoma hela ambayo wao wanalipwa siku nzima unafikiri kitoto...Lazma wakuone papa Don mwamba!
 
Hahahahahah aisee gharama za kuwavua vyupi wote hao zitaniwia ngumu..Maana kuna kulishia na Lodge na depreciation fees!

Hao wanawafaa wenye mishahara ya kukinga na per diems!
Lodge 15000 ipo hapo jirani tu na baraza la kiswahili Tanzania

Chips kidari na maji ... 5000

Yeye anapoozwa 15,000

Then block... 😄
 
Hawa wenzetu wenye jinsia KE wanatia huruma kweli tena ukute umemuunganishia sehemu akawa analipwa 15k atakushukuru mpaka basi.
 
Itabidi nije kuifahamu tu mzee baba kwa bei elekezi lazma nitembelee maeneo hayo😂! Maana wajuba tushazoea kumwaga moto kwa 35K hio funguo tu! Bado extra charges
Hahha umenikumbusha hotel moja kali sana pale sinza kijiweni kwa mbele tu pale huwa napeleka watoto classic tu, hawa wa mafungu ni hapo hapo makumbusho tunamalizana akiwa standard nampeleka mwananyamala kuna chimbo maridadi sana kwa 20K tu.
 
Itabidi nije kuifahamu tu mzee baba kwa bei elekezi lazma nitembelee maeneo hayo😂! Maana wajuba tushazoea kumwaga moto kwa 35K hio funguo tu! Bado extra charges
Hii dinner muda wowote itakuwa saved, ngoja nianze kutafuna mihogo nimeipigia muda si mrefu naona inacheka cheka ndio ile shombe shombe.

Mke ya askari naona inakuwa ngumu kurespond text zangu.

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…