kuna yule mwanamke aliyeficha ATM cards kwenye tunda lake, bahat mbaya ATM cards amepigwa life-ban lkn angekuja kuleta stor hapa ya kufaid tunda lile.
 

Mkuu mkeo kajifungua binamu yako. Noma sana
 
mechi imeisha,
njoo uendelee bana
 
Mkuu, hiyo bahati mbaya ni kwamba mtoto alifariki au
Mkuu mimi sikuwa hata na mpango na papuchi yake lakini sasa ningefanyaje. Na ukizingatia wakati ule nilikuwa ndio nipo kwenye balahe changa hivyo viungo vya uzazi vilikuwa active mara mia ya sasa hivi.
 
So nilikua kipind cha likizo form three hio.Sina hili wala lile akaja rafiki yake bimkubwa na mwanaye.Huyo mwanae alikua katoka kungoa jino so walipitia nyumbani kumuacha pale alafu amchuke maza wangu waende kwa msiba .
Sasa nimebaki home na hiyo pisi na house gal. Hio pisi ilikua form five so ilinizidi age na alikua kaumbika kweny zigo la kwenda. Nikamwekea Movie kweny Tv,kipind tunaangalia umeme ukakatika .Nikaona isiwe shida nikachukua laptop nikamwekea movie flan inaitwa the Notebook.
Hapo ndo mambo yote yakabadilika nashangaa ananipapasa juu ya bukta yangu.Nikajisemea nisiwe bwege nikanza kumpapasa nataka kumkiss ananiambia domo linauma.So kaniambia twend chumban maana tulikua sebulen.
Kufika room kashakaa mkao wa kula.mpaka kipind hiko sikuwah kukutana na mwanamke zaid ya maromance na mafinga ya vichochorini.So na mm naona mbunye ilepale tumia sana knowledge ya porn kujua pakuingiza.Sasa nimeingiza kichwa tu nikasizi cjui hata chakufanya naskia raha balaa nipo juu ya yule manzi nakenua tu,meno yote nje.Nikaskulizia bonge la tusi we mxen** nn ndo nkashutuka.nikaanz kupump sasa hata dakika moja haikuisha wazungu hao.Akaniuliza ndo mara ya kwanza nikamwambia yah,akaanza kunitrain pale.Ikawa kila likizo tunatafutana na style mpya mpaka baadae chuo akaenda huko nchi za watu.
Ntakukumbuka sana Nancy teacher wangu kwenye haya mamboz
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…