Ilikuw 2019 kipind hicho naishi mwanza ,sehemu nilipokuw nmepanga kwa chumba cha pemben aliishi mdada flani anasoma chuo udaktari(wanajisikia sana hawa mbwa), sikuwah kuwa na mazoea nae hata kidogo ,alikuw anajiona mno nahisi ni kwa sababu ya koz alokuw anachukua wakat huo.

mi nilikuw ni mtu wa kutoka asubuh narud night ,nikifika getho ni salam tu bas na penyewe akijibu poa unaishia kusikia p ile (oa) huisikii vizur, nikasema fresh haya maisha tuu . Demu alikuwa mkali balaa kiuno sijui alikijaza gasi maana sio kwa kishundu kile

Siku moja niliamka asubuhi sana (weekend) nikafua nguo zote so alipoamka na kutoka nje alinisalimia kizungu nikaitikia ,akauliza mbona hukuniita nikakusaidia nikamjibu usijal siku nyngne (apo baharia nilijipandisha nyota[emoji1][emoji1]). Akili ya kishetan ikaniijia ikisema "nmekutengenezea njia ya ww kumla muda wowote uutakao, baharia nilifreeze kwa muda huku nikiendelea kuwaza namna ntakavyomchakata uyo mzungu kafiri.

Jion nilimgongea hodi nikaomba namba then nikasave BOSS,i mefika night nikaanza tena kuwaza ntamlaje leo afe kipa afe beki lazma aliwe, nikamchek mhuni mmoja akaja kunirekebishia movie moja(huyu jamaa alikuw anakata kipande cha movie katkat anaweka xxxvideo[emoji1][emoji1],

Usiku nilinunua dawa nikaweka mezan ili akija ajue serious naumwa maana nlimtext kuwa najiskia vibaya akanijibu nakuja kukuona (mbinu ya kibaharia hii), alikuja amevaa kisketi flna iv chepes af kifupi (nahisi shetan alikuw upande wangu 100%,)

Tulipiga story sana shetan akaniuliza umemuita aje apige story au, baharia niliirukia ile cd kama umeme nkamdokeza "boss mda wote umekaa c bora urefresh mind akaitikia poa(kinafik), uyu demu fala sana.

Tuliangalia movie kama dk 6 cndo picha ikabadilika hahahaha kumchek boss ameinama et anaona aibuu nikamsikia shetan anachekelea kwa mbalii, nilimsogelea shika titi katulia shika paja mara ooo unajua mi sipend alafu mbona macho yako yamekuwa mekundu ghafla, mi najua nimekuja kukuona na kukujulia hali kumbe hali yenyew ndo hii.

Sikumjali niliendelea kuscan mwili wake kugundua code zilipojificha, sikuishia hapo nikaona ngoja nimalizie kukamilisha usajil kwa alama ya vidole kwa kupima oil nikasikia aaaassh baas bas baaas niruhusu niondoke, baharia kuchek ndomu sina nikachukua ule mfuko mweupe nylon nikavaa then[emoji1][emoji1] nikamchakata, kilichokuja kuniboa katkat ya game alichukua dushe akazamisha 071 ,inaonekana alikuw mzoefu sana maaan ilipenya kama CCM mbele ya CHADEMA ,aisee stimu ilikata ghafla kama teja alokutana na defender, nlibadilika nikamuuliza hii nini ,akajibu napenda kwa mpalange, huku mbele sio sana so usinichukilie kama malaya please, kusikia ivo niliwaka nikaona bora kumtimua mageton.

Alikuja kuhama baada ya mwez nafikir alikwepa aibu maana baada ya hapo sikutaka tena mazoea na yy ule uzungukafiri akawa ameachananao, uone sasa dunia ilivyo ya ajabu,alikuja kuolewa na bamdogo. nlishtuka tulivyokutana hat yy pia alishtuka sikumzingatia sana ikabid nimuite bamdogo pembeni anipe abc za uyu mke wake.,akanambia anamwelewa kichiz na nibint mstaarabu.nikamwambia hakika bamdogo huyu mke ametoka kwa bwana.bamdogo akaitikia dogo siku izi unasali.bas tukacheka mambo mengne yakaendelea
 
Hii comment kuna watu watasema chai hasa wakifika hapo kwenye ulitumia mfuko wa plastik na kutaka kutuaminisha wewe sio mfir*j
 

Noma sana babu code kali uandishi 100%
 
Huyo baharia yupo anikatie movie zangu kadhaa 🤣
 
Chuo gani mkuu... Huyo lecturer kama kanifundisha na mimi vile, japo huyo wa kwangu alikuwa mtu mzima by then.
 
Acha ufala ww....sasa ulimla au hukumla???

Toka siku ile saa 8 alivyorudi kugonga geti ilibidi umpelekee moto ...

Ina maana hujui watu wakishakula automatically wanapandwa na hamu ya ngono???

Dogo alirudi sababu tumbo liko full na ngenye kama zote.....kwa nn hukumla hapo hapo getini,ukampelekea moto pia sebleni.,bedroom ,bafuni....mbona hujui kutumia vizuri setting ya nyumba yako...peleka moto hata jikoni..


Alafu mara zote anakuja kulala hapo anategemea umpelekee moto...hebu turtle visa vya huyo sista wa lulu kuliwa...kama anakuja siku zote na ndo mchezo wenu huwezi kosa kisa cha kumla...

Unaniangusha sana mzee mwenzako.
 

Baba namaanisha toka siku hiyo kawa mke wangu. mwendo wa kufukunyua ngozi tuuu
 
Baba namaanisha toka siku hiyo kawa mke wangu. mwendo wa kufukunyua ngozi tuuu
Sasa tupe details za kumla kimasihara....hebu tuadiadithie hata mechi mbili....

Moja uwanja wa nyumbani (flat yako),nyingine away. (Rum kwake).

Tuambie ana tabia zipi za kipekee (mpenzi wa koni,mpalange,romance sana ,staili za mikunjo ,hard sex,etc) wakati unampelekea moto au hana maajabu??

Hivi ndo vitu vinafanya huu uzi unaishi.

Tiririka mzee.
 
duh mzee upo siriaz sana[emoji3][emoji3][emoji3]

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
Mtoto wa kike mpaka amalize shule kazi anayo.
 
Mwalimu wa sekondary .......
Sikuwa na mazoea nae kivile , siku moja akaja ofisini kwangu kutaka huduma ya kufungua maabara maana mm ndio mratibu wa huduma za maabara katika wilaya x.
Mwaka wa nyuma alitaka kufungua project kama hiyo hiyo , aliyekuwa ofisin kipindi hicho kwa sasa Marahem, alimzingua na akataka pesa ndefu ili ampe fomu
Baada ya kufika ofisin kwangu nikampa huduma stahiko na hatimae nilitaka kwenda site kuone eneo husika kwa kujiridhisha zaidi
Mwalimu huyu ni mrefu, mnene na anashepu utafikiria mbulu sijui lakin dah, umbo tu analo mashalahaahhh
Nikamwambia usafir juu yako maana nikisema niombe gar la halmashaur kwa DMO atanizingua maana huwa hapend hizi maabara zipo nyingi sana hapa wilayan na zinafanya vibaya sana
Kutoka nje ya ofisi..Verrosa mpya imepaki, nikaingia nyuma nikakaa, akasema kaa mbele nikagoma, nikasema hapo kwa ajili ya mzee, akacheka basi akapotezea,
Lengu la kukaa nyuma nimfaidi kwa kumuangalia vizur maana sio kwa shape hili jaman, basi kipindi tunaenda zetu, akawa ananichek kwa kioo cha kati , mim namkodolea macho tu, ananukia jaman, anaumbo zuri, nikasema hapa leo malaika wa zamu asimame sana.
Mwendo wa dakika 15, tukafika bwana, nikasema kumbe hapa mbona kuna maabara kwa nyuma, akasema haipo ilishafungwa kitambo basi, nikaanza kuangalia jengo kama kuna freebom na eneo la kutoa sample zote zipo , na amepaka rangi nzur na panapendeza kwa kweli, nikamsifia .....kweli umeamua pazur kama ulivyo mwenyewe ticha XY, akacheka akasema asante, sasa mim naendelea kukagua akapigiwa simu na ikabidi aende nje kuongea na simu,
Malaika wa zamu, akasema angalia nyuma, duuuuuuuu, duuuuuu, duuuuuu, duuuuuu, anakiuno na tako kama ng'igu zile, 8-figure jaman Mungu anaumba nyie, hile itakuwa ni uumbaj wa j3.
Nikasema hapa busara za wazee lazima zitumike tu, siwez kumlamba unyayo maana mazingira magumu , nitafanya nini????????
Kuna room ndogo kama futi 4 hivi, kwa upande wa kushoto ambako ameitenga kama stoo kwa ajilivya kuweka vifaa vyake, lakin hakikuwa na kitu chochote yaani, ila kuna kiti kimoja tu.
Basi Xy akamaliza kuongea na simu , akasema bosi upo wapi nikaitikia kwenye kichumba kile, ikabidi aje sasa kupokea maelekezo..........
Kipindi chote hapo kamat ya maadili inawaza namna ya kunipa adhabu ya kuwaza mapenz kazini,
Hellow bosi niambie, nataka nianze kufanya kazi mapema iwezekanavyo naomba sana unisaidoe mambo yaende fasta fasta yaani.
Haina shida hiyo, ipo ndani ya uwezo wangu ujue, ondoa shaka,
Basi akaingia kwenye kile kistooo na mim nipo ndani...nikamwambia sogea huku, akawa anakuja tu bila kujua chochote, basi nikamwambia sogea hapa karibu, akaja, sogea tena, akaja, nikamshika kiuno..heeeee heeee bosi vipi tena.
Nikasema vipimo hivyo nakupa, nikaanza kumpapasa mapaja, akaanza kucheka, akasema wewe bwana, tufanye kazi kwanza mengine badae, ....nikagugumia tu naendelea kupapasa tako, basi nikasema wewe ni zaidi ya malaika, maana so beutfully ever, nikampinda mgongo, akaja kwa kifua changu, nikapeleka mkono kwenye chuchu, nikaanza kutomasa akaawa anatoa mkono,
Mim nikaendelea kutomasa , hadi akawa amepoa tu, nikapeleka mkono kwenye chupi, shika fito ya chupi sana, huku namnyonya mati, nakuta mtu anabadilisha style ya kubana miguu tu, mara huu mara hu, kupeleka mkono chini, kumelowa mbaya .
Chapa chapa, kumelowa chapa chapa, nikashusha chupi, nikaaanza kusugua nembe, hatimae akawa hoi anashindwa hata kusema neno, nikampelekea machine imo, imo, imo, imo, imo, kuna kama gundi ipo ndani, kadr unavyozidi kukandamiza inabana mboo kabisa, jamana mwalimu huyu ni mtamu nyie, aseeee, ashenareeeee, asheeeee
Nikapiga cha kwanza pale pale, nikasema hapa sasa nitafumwa yaani, nikamwambie twende ofisini, yupo hoi hata gar anashindwa kuendesha, yaan hizi shooo jaman,
Basi bwana nikarud hadi ofisin watu hakuna kabisa, nikaenda kwa mlinzi nikamwambia nina mgen nitachelewa kutoka maana mlinz ni mnoko mnoko, nikampa elfu mbili ya kawahawa na fegi
Tukaingia ndani, ikabidi nikumbuke kuna kitu cha Ukimwi, nikavuta Unigold maana SD bioline huwa zinazingua, nikachanja mtu fasta , majibu haya hapa,negative basi nikapiga kingine pale pale ofisin tena cha kushika meza tu, Jaman huyu mwalimu sisemi tena, mtamu sana.
Baada ya hapo sasa, nikawa najilia muda wote tu na maabara ipo hadi leo maeneo ya 4 way code naziba.
Leo amenitumia picha ya shanga zake, ameshanichanganya hapa nataka nikitoka gereji niende kutupia.
Respect kwa walimu jamani.
Nisameheni kwa kukosea maneno lakin jumbe imefika.
........end.........
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…