Kuna siku nlikaa kibarazan hom akapita dogo miaka kama 13 au 14 alikua anampelekea b mkubwa ake chakula asa nlikua bored nyege zikanituma nimsindikize akakubali,hua sipend kuvaa boxer na hua kila nkiongozana na mwanamke ambae sio ndugu yangu ni lazima nisimamishe mashine,so namsindikiza huyu dogo njia nzima imesimama nkaona isiwe tabu ngoja nisimfikishe mbali watu wakaniona mi wa ajabu so nikamwambia mi narudi ila anipitie hom akakubali,Dogo hakutokea ile siku baada ya siku tatu nikamuona aisee nikamvuta ndani nikakavua chup nkakuta huko chini ni ngozi tu hakuna hata nywele,ikabidi nikaandae vizuri nlikakata kale kadogo lakini cha ajabu kalikua hakatoi kelele za kusikia raha wala hakaoneshi kama nakaumiza yaan nlipeleka moto kwa hasira kama bao tano ila kenyee kapo sawa tu na wala hakajali na hua najiona nna machine kubwa ila pale nilikoma,yaan Dogo k ndogo ila hana maumivu ...nikaja kugundua kua ni kazoefu zile show kitambo...aisee ile k mpaka Leo hainitoki mawazon hua nataman nikaone tena sijui kaliendaga wap
Next time usirudie kufanya ngono na katoto ka umri huo, tamaa za kingono zisikufanye ukose utu
Hahaha....mkuu akikujibu nitagMkuu ukazima taa na ukaona bikini ni nyekundu.
rikiboyIlaa yule mwana aliewekaa Vidolee kwenye utamu akaishia kunyimwaa nashindwa kabisa kumsahau.. Na aliekulaa chiziii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my SM-G611K using JamiiForums mobile app
Kwema mkuu vipi kwema pande hizo
Taratibu boss...!! Visa naona vimepungua majonzi ya Coona yamekuwa mengiKwema mkuu vipi kwema pande hizo
Yaani hatari aiseeUzi unazidi kuchanja mbuga tu😂😂😂
Nimekua sasa selective kuzisoma post za kimasihara, nikiona sijui nilipokua form 4,sijui form 3 kuna manzi sijui kafanyaje hizo hapana, post zangu pendwa ni za wafanyakazi wametaniana wakalana kimasihara au majirani hizi ndiyo zinamzuka kusoma, za wanafunzi wa chuo pia hazina mzuka [emoji23][emoji23][emoji23] za kitoto kimasihara napotezea, mlete visa vya kiutu uzima kidogo above [emoji725]
Kuhusu nini?
Mkuu kimasihara hua inatokea tu,sku yeyote, MDA wowote...Haipangwi otherwise mtongoze.wakuu nipeni mbinu nmleje kimasihara huyu dem mpangaji mwenzangu anaweek tuu, asubuh tunasalimana fresh kila mtu anaenda kwenye mishe mishe zake
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119] kuja kufungiwa tena huu uzi tutakuwa tumeshajua mengi, kwamba nini? ngozi tupu??Kuna siku nlikaa kibarazan hom akapita dogo miaka kama 13 au 14 alikua anampelekea b mkubwa ake chakula asa nlikua bored nyege zikanituma nimsindikize akakubali,hua sipend kuvaa boxer na hua kila nkiongozana na mwanamke ambae sio ndugu yangu ni lazima nisimamishe mashine,so namsindikiza huyu dogo njia nzima imesimama nkaona isiwe tabu ngoja nisimfikishe mbali watu wakaniona mi wa ajabu so nikamwambia mi narudi ila anipitie hom akakubali,Dogo hakutokea ile siku baada ya siku tatu nikamuona aisee nikamvuta ndani nikakavua chup nkakuta huko chini ni ngozi tu hakuna hata nywele,ikabidi nikaandae vizuri nlikakata kale kadogo lakini cha ajabu kalikua hakatoi kelele za kusikia raha wala hakaoneshi kama nakaumiza yaan nlipeleka moto kwa hasira kama bao tano ila kenyee kapo sawa tu na wala hakajali na hua najiona nna machine kubwa ila pale nilikoma,yaan Dogo k ndogo ila hana maumivu ...nikaja kugundua kua ni kazoefu zile show kitambo...aisee ile k mpaka Leo hainitoki mawazon hua nataman nikaone tena sijui kaliendaga wap
aaaa ok ok mkuuMkuu kimasihara hua inatokea tu,sku yeyote, MDA wowote...Haipangwi otherwise mtongoze.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119] kuja kufungiwa tena huu uzi tutakuwa tumeshajua mengi, kwamba nini? ngozi tupu??
Kwahiyo kulala nje, na kulala nyumbani ikiwa kuchelewa kurudi lipi bora? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu mbona maelezo yamejitosheleza kabisa. Ni kwamba huyo dogo alikua anatoka beach anarudi home, mkuu akakutana nae. Kumuuliza anapoenda dogo akadanganya anaenda dukani. Mtu akapewa namba. Dogo kufika home mlango umefungwa. Ikabidi amcheki mkuu na kumwambia ukweli kua anatoka beach, ila kachelewa kurudi home mpaka wamefunga mlango, na anaogopa kugonga. Mwamba ndio akajiongeza kumwambia akalale kwake, dogo akakubali na ndio akaenda kuliwa
Iyo kwel.. maana ivi vident kuliwa kawaida tu...Nimekua sasa selective kuzisoma post za kimasihara, nikiona sijui nilipokua form 4,sijui form 3 kuna manzi sijui kafanyaje hizo hapana, post zangu pendwa ni za wafanyakazi wametaniana wakalana kimasihara au majirani hizi ndiyo zinamzuka kusoma, za wanafunzi wa chuo pia hazina mzuka [emoji23][emoji23][emoji23] za kitoto kimasihara napotezea, mlete visa vya kiutu uzima kidogo above [emoji725]
Hiki kisa hakiingii akilini mkuu,kitendo Cha yeye kukaa beach mpaka usiku 🤔 alafu eti aogope kugonga mlango,alafu aende kulala na jamaa hv hapo kitu gani ni risk Zaid? Kwenda kulala kwa jamaa ili kesho aulizwe ulilala wapi? Au aogonge mlango afungulowe aseme alikua bichi?Mkuu mbona maelezo yamejitosheleza kabisa. Ni kwamba huyo dogo alikua anatoka beach anarudi home, mkuu akakutana nae. Kumuuliza anapoenda dogo akadanganya anaenda dukani. Mtu akapewa namba. Dogo kufika home mlango umefungwa. Ikabidi amcheki mkuu na kumwambia ukweli kua anatoka beach, ila kachelewa kurudi home mpaka wamefunga mlango, na anaogopa kugonga. Mwamba ndio akajiongeza kumwambia akalale kwake, dogo akakubali na ndio akaenda kuliwa
Hivi wew jamaa unajua akili za wanawake vzuri?? ...Tena Binti ambae yuko kweny balehe ....Still unasema Jamaa anadanganya....Hiii bhagosha kua uyaone...Hiki kisa hakiingii akilini mkuu,kitendo Cha yeye kukaa beach mpaka usiku [emoji848] alafu eti aogope kugonga mlango,alafu aende kulala na jamaa hv hapo kitu gani ni risk Zaid? Kwenda kulala kwa jamaa ili kesho aulizwe ulilala wapi? Au aogonge mlango afungulowe aseme alikua bichi?