Ulinzi wa penzi.......


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
How do you protect your love ?
Je unalinda vipi upendo(penzi)??

nawasalimu nyote , poleni na kazi za hapa na pale
na majuukumu ya maisha..

Swala la upendo ni kitu kizito sana , ni mara nyingi nimeona hapa jamvini,
tunaongelea swala hili . tunafundishana jinsi ya kupenda na kupendana.
na upendo niuongelea hapa ni wa kati ya mke na mume, Gf na Bf, partners.....etc..
na ulinzi ni uongeleao ni wa ndani"emotional side" pamoja na wa nje...

Je tuki linda penzi hii itasaidia ku imarisha uhusiano kati ya wapendanao au ku
punguza talaka au kutengana ??

asanteeni AD..
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
How do you protect your love ?
Je unalinda vipi upendo(penzi)??

nawasalimu nyote , poleni na kazi za hapa na pale
na majuukumu ya maisha..

Swala la upendo ni kitu kizito sana , ni mara nyingi nimeona hapa jamvini,
tunaongelea swala hili . tunafundishana jinsi ya kupenda na kupendana.
na upendo niuongelea hapa ni wa kati ya mke na mume, Gf na Bf, partners.....etc..

Je tuki linda penzi hii itasaidia ku imarisha uhusiano kati ya wapendanao au ku
punguza talaka au kutengana ??


asanteeni AD..
mimi ninajitahidi ucku na mchana kutafuta hela za kulipia bill za maisha,...mimi ni mwanaume na najua for sure ukiwa huna hela hakuna mapenzi siku hizi,..na hili ni kwa upande wangu

asanteeni...Igwe
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
217
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 217 160
I have nothing to wory.....
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Pesa ndio mlinzi bora zaidi...kosa uone wenzio watakavyokusaidia kumuweka mwenzi wako mjini...
Kiuhalisia mapenzi yanatakiwa kuwa kwenye autopilot mode...
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
Mimi hapa nina shoka, visu, mshale , gobore, manati na nyuki nalinda penzi kwa style hiyo sidhani kama mtu anaweza kusogea
ahahahaaaaaaaaaa,...na vip kuhusu bill when they fall due,....walindao ucku na mchana kwa mapanga wakesha bure kama hawana hela.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
Ngoja ODM aje akufundishe jinsi ya kulinda...!
Mie leo mtazamaji tu!
Haya Kimey!......ngoja namuona Bebii hapa chini aje na mbinu zake za kuchukua simu
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Brother Teamo na babu Aspirin last week walitushauri tu-let love lead the way..sijui leo watasemaje juu ya ulinzi wa penzi,am waiting
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
ahahahaaaaaaaaaa,...na vip kuhusu bill when they fall due,....walindao ucku na mchana kwa mapanga wakesha bure kama hawana hela.
IGWE hata hela kuna kipindi huwa zinaisha sasa ukiwa hauna hela si bora ku-apply hizo lol!!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mimi ninajitahidi ucku na mchana kutafuta hela za kulipia bill za maisha,...mimi ni mwanaume na najua for sure ukiwa huna hela hakuna mapenzi siku hizi,..na hili ni kwa upande wangu

asanteeni...Igwe
asante sana mkuu ..
dahhh Je vipi kuhusu emotional side??
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Mimi hapa nina shoka, visu, mshale , gobore, manati na nyuki nalinda penzi kwa style hiyo sidhani kama mtu anaweza kusogea
hahahahahah loohhh
mwehhh unataka kuua mtu au una linda penzi tu??
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Swafi sana... Ntakuongezea na mabomu kwa ulinzi imara zaidi...
Asante sana wewe tuko pamoja, hamna cha kusubiri sijui let love lead the way, unaweka ulinzi imara zaidi
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
mimi ninajitahidi ucku na mchana kutafuta hela za kulipia bill za maisha,...mimi ni mwanaume na najua for sure ukiwa huna hela hakuna mapenzi siku hizi,..na hili ni kwa upande wangu

asanteeni...Igwe
Umenena mkuu.... tutake tusitake penzi la ukweli haliihitaji pesa lkn pesa/ monies ina nafasi kubwa sana ktk kulinda penzi....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
ahahahaaaaaaaaaa,...na vip kuhusu bill when they fall due,....walindao ucku na mchana kwa mapanga wakesha bure kama hawana hela.
duuhhh
mna fujo kweli humu ndani....
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,771
Likes
34,888
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,771 34,888 280
Ngoja ODM aje akufundishe jinsi ya kulinda...!
Mie leo mtazamaji tu!
Brother Teamo na babu Aspirin last week walitushauri tu-let love lead the way..sijui leo watasemaje juu ya ulinzi wa penzi,am waiting
Habari zenu binafsi..........

Ni hivi: Penzi halilindwi! Penzi linajilinda lenyewe, ambaye hajaelewa anifuate huku kitandani nimfafanulie. Aje without.........
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Pesa ndio mlinzi bora zaidi...kosa uone wenzio watakavyokusaidia kumuweka mwenzi wako mjini...
Kiuhalisia mapenzi yanatakiwa kuwa kwenye autopilot mode...
pesa ndio mlinzi imara.. nakubaliana na wewe kwa 100%
 

Forum statistics

Threads 1,213,091
Members 461,948
Posts 28,466,644