Ulikuwa wapi Siku hiyo??

Ulikuwa wapi Siku hiyo??

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
11,453
Reaction score
10,059
Tujikumbushe Kidogo wadau wa JF, siku ile ya Alhamisi ya tarehe 14/10/1999 mida ya asubuhi kama sikosei ulikuwa wapi na unafanya wakati Kifo cha baba wa Taifa kinatangazwa!
 
Nilikuwa klass basi ikapigwa kengele tukakusanyika kisha tukatangaziwa msiba, ila tulipoambiwa kuwa shule itafungwa kwa wiki mbili kwa ajili ya kuomboleza nilifurahi sana.. but now i'm sad🙁
 
Nakumbuka nilikuwa nadrive nikashituka kusikia wimbo wa taifa ukipigwa na kufuatiwa na sauti ya aliekuwa raisi wa jamhuri ya muungano wa tanzania WBM.
 
Najiandaa na graduation ya darasa la saba ila kutokana na huo msiba haikufanyika tena..
 
dah hicho kipind nlikua darasa la tatu, kusoma nini..., nishajua basi kila gazeti nilionalo nasoma basi alipofia huyo JK wa kwanza huko LONDON lilinisumbua kutamka hilo neno
 
Mie nilikuwa form3 shulen kwetu tv ilikuwa haiwashwi mpaka jmosi so siku hiyo kengele ikagongwa Sister Mkuu tukatangaziwa msiba na kuambiwa twende daining hall tv imewashwa tundelee kufatilia habari za msiba wa baba wa taifa mpaka atakapozikwa ndipo utaratibu wa kuwashiwa jmosi na jpili utarudi mahala pake.
 
Nilikuwa mbeya kimaisha,
nililia sana hadi mwalimu akanijia kwenye ndoto.
 
Tujikumbushe Kidogo wadau wa JF, siku ile ya Alhamisi ya tarehe 14/10/1999 mida ya asubuhi kama sikosei ulikuwa wapi na unafanya wakati Kifo cha baba wa Taifa kinatangazwa!

Nilikuwa juu ya kifua cha shemeji yako, ile kusikia Mzee Kimavi anatangaza msiba, na mashine ikanywea papo hapo.
 
Nilikuwa medical school mwaka Wa pili na tulikuwa kibong'oto hospitali tukijifunza matibabu ya Kifua kikuu, mganga mkuu Wa Hospitali hiyo alikuja wodini kutueleza Habari za msiba Wa baba Wa Taifa, sote tulisikitika!!!
 
Nilikuwa medical school mwaka Wa pili na tulikuwa kibong'oto hospitali tukijifunza matibabu ya Kifua kikuu, mganga mkuu Wa Hospitali hiyo alikuja wodini kutueleza Habari za msiba Wa baba Wa Taifa, sote tulisikitika!!!

Karibu tena Kibong'oto. . .
Siku ukija usiache kunitembea maana hua nafanya fanya usafi kule juu.
 
Kwani nikichangia kuna tatizo gani?

Yummy hata sijui mwaya.

Hapo chachaaa.....mi sioni tatizo wifi yangu Lizzy hebu wakuache, kila mtu anaandika anachojisikia! Kwanza sikuona tatizo kwa swali lako.
 
Last edited by a moderator:
Kama hukuwa na jibu basi ungepga kmya tu. Mbona unaropoka sana we mdada?

Sasa ameropoka nini jamani si ameuliza mbona mnakua wakali kama pilipili??? Nicas Mtei hata wewe bosi wangu?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom