Ulikuwa na miaka mingapi kipindi Nyerere anafariki?

Ulikuwa na miaka mingapi kipindi Nyerere anafariki?

Nyani Ngabu ukiamua kudanganya, jitahidi kutunza kumbukumbu!
Umesema kipindi JK Nyerere anadanji ulikuwa na 57yrs. Kwahiyo mpaka sasa una miaka 83...!
Baadae tena umejichanganya ukasema kipindi Tanganyika tunapata uhuru ulikuwa na miaka 12.
12+64=76
Je, 76=83...??!
Taja umri wako sahihi usichukulie kila mtu humu jf hajui hesabu za kujumlisha na kutoa.
 
Nyani Ngabu ukiamua kudanganya, jitahidi kutunza kumbukumbu!
Umesema kipindi JK Nyerere anadanji ulikuwa na 57yrs. Kwahiyo mpaka sasa una miaka 83...!
Baadae tena umejichanganya ukasema kipindi Tanganyika tunapata uhuru ulikuwa na miaka 12.
12+64=76
Je, 76=83...??!
Taja umri wako sahihi usichukulie kila mtu humu jf hajui hesabu za kujumlisha na kutoa.
Kama umenichikulia serious basi tatizo ni wewe!
 
Kuna msukuma mmoja ananiambia kuwa mama yake na Nyerere aliolewa tokea huko usukumani akiwa tayAri ameshazaliwa , yaani Nyerere alizaliwa na msukuma si unajua Ile mara wenyeji wanaoa wanawake wakiwa na watt na watt ni WA huyo baba
 
Kuna msukuma mmoja ananiambia kuwa mama yake na Nyerere aliolewa tokea huko usukumani akiwa tayAri ameshazaliwa , yaani Nyerere alizaliwa na msukuma si unajua Ile mara wenyeji wanaoa wanawake wakiwa na watt na watt ni WA huyo baba
Analazimisha baba wa taifa ni ngosha??
😂
 
Mimi nilikuwa na miaka 11 tuu
We je?
Nilikua mdogo bado ,tumetoka shule na ndugu yangu tukakuta home kuna ugeni (ndugu) halafu bi mkubwa analia kwa maelezo babu kafariki.
Tukajiunga na kulia tukijua babu yetu kafariki na yule mgeni ndiye mleta habari...kuja kufahamu ni babu/baba wa taifa tushalia sana🙌
 
I was 24, nakumbuka kuna vijana walisindikiza Geneza la Mwalimu toka Airport hadi Mikocheni mbio wakiimba...

Nyerere kafaaaaa....... mtuteseeee
Nyerere kafaaaaa.... mtuteseeee

Wamama mitaani walikuwa wakiangua na kuzirai wakishuhudia Geneza la Mwalimu likipita. Hiyo siku ilikuwa ni balaa kubwa.

Kwa kweli hao Vijana ambao sasa wapo 40 hadi 50 by age wanashuhudia Taifa lao likiuzwa kama nguo za mtumba mnadani.
Nyie wazee jau sana 😹😹
 
😅😅😅
Mnaoandika uongo kwani lazima kujibu!!!
Mimi nilikua nimeachika ndoa yangu ya kwanza, nasubiria mchumba aje kuleta posa niolewe tena..!!
Ikabidi tusitishe posa kuombeleza kifo cha baba wa taifa 😹😹😹

Mume wa kwanza alikua mdutch, nilimpata kipindi cha ukoloni wakitawala Tanganyika 😹😹
 
Nilikua mdogo bado ,tumetoka shule na ndugu yangu tukakuta home kuna ugeni (ndugu) halafu bi mkubwa analia kwa maelezo babu kafariki.
Tukajiunga na kulia tukijua babu yetu kafariki na yule mgeni ndiye mleta habari...kuja kufahamu ni babu/baba wa taifa tushalia sana🙌
Haki nimecheka km chizi 😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹😹

We jamaa jau sana ujue, umefanya watu wajue mwezi mchanga 😹😹😹
 
Nlkua darasa la Nne na darasan kwetu mwanafunzi mkubwa kuliko wote alikua na miaka 22 na mm ndo nlikua na umri mdogo darasan,
Km ulisoma hesabu na kufaulu bas tafuta umri?
 
Back
Top Bottom