Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 20,763
- 63,569
Usiponiletea Kiko yangu nitakulaani ujue Mjukuu 🤗We mzee jau sana😂
Usiponiletea Kiko yangu nitakulaani ujue Mjukuu 🤗We mzee jau sana😂
Nitakuletea babu😂Usiponiletea Kiko yangu nitakulaani ujue Mjukuu 🤗
Hapo roho yangu imetulia, manake kwa umri huu sijawahi kupata mgeni wa Mwaka 2000 zaidi ya kusoma visa vyenu hapa jukwaani 🤗Nitakuletea babu😂
Mi sio wa 2000 mzee😂Hapo roho yangu imetulia, manake kwa umri huu sijawahi kupata mgeni wa Mwaka 2000 zaidi ya kusoma visa vyenu hapa jukwaani 🤗
NakupendangaNilikua sijazaliwa
We nyani mwongo sana 😂Wakati tunapata uhuru nilikuwa na miaka 12.
Bado ulikua mdogo sana hata kuoga mbele ya dada zako unaweza😆Mimi nilikuwa na miaka 11 tuu. We Je?
Mi nilikua napuruni kahawaMimi nilikuwa na miaka 11 tuu. We Je?
Haya uje uninong'oneze ni wa Mwaka tisini na ngapiMi sio wa 2000 mzee😂
Na 3🌚Haya uje uninong'oneze ni wa Mwaka tisini na ngapi
Mbona seems kama 97 hiviNa 3🌚
majira radio tanzania kilikua kinaanza saa tatu kamili usiku pia taarifa ya kifo ilitangazwa saa nne asubuhi na ben w mkapa alie kua rais wa tzMajira radio Tanzania (kipindi kilikuwa kinaitwa majira cha saa kumi jioni) ndo walitangaza kuwa mwamba kaaga ,nakumbuka vyema.
Umekosa😂Mbona seems kama 97 hivi
Njoo uninong'oneze basi 😅Umekosa😂
Njoo uninong'oneze basi 😅
🙏Nakuja daddy😌😂