binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,378
- 45,639
Miaka 5.
Kijijini kwetu watu walikusanyika ofisi za CCM kwa maombolezo 😅
Kijijini kwetu watu walikusanyika ofisi za CCM kwa maombolezo 😅
HongeraKumbe nyerere ameshafariki? Ndo najua leo maana huku tunajua ndo rais hadi leo
Walijua watateswa na kweli 😅I was 24, nakumbuka kuna vijana walisindikiza Geneza la Mwalimu toka Airport hadi Mikocheni mbio wakiimba...
Nyerere kafaaaaa....... mtuteseeee
Nyerere kafaaaaa.... mtuteseeee
Wamama mitaani walikuwa wakiangua na kuzirai wakishuhudia Geneza la Mwalimu likipita. Hiyo siku ilikuwa ni balaa kubwa.
Kwa kweli hao Vijana ambao sasa wapo 40 hadi 50 by age wanashuhudia Taifa lao likiuzwa kama nguo za mtumba mnadani.
Wengine tulianza kupungiza hizo vitu zaidi ya miakaa thelathini iliyopita,sasa kazi kwenu mnaoelekea tulipo viizee vyenu japo ni wabishi kutusikiliza na kutuelewa!Apunguze kula chumvi na vyakula vya mafuta, avae na sweta baridi inasumbua wazee.....
Asnte kwa ukumbusho huu mzuriNakumbuka nikiwa kwenye pitapita zangu mjini Musoma siku Moja, nikaona Land Cruiser VX ilivyokuwa imembeba Mwalimu akitokea Butiama kuelekea airport. Alipanda ndege kuelekea Dar es Salaam ikiwa ndiyo safari yake ya kwenda kuelekea London Uingereza kwa ajili ya matibabu. Hapo nikiwa bado mwanafunzi shuleni. Na hatimaye Oktoba tukatangaziwa kuwa Mwalimu hayupo nasi tena. Siku wanamleta kutoka Dar, mji wa Musoma ulizizima, tulijana airport ya Musoma kushuhudia shujaa wa taifa akitua katika ardhi ya Mkoa wa asilia yake akiwa amelala. Vilio vilikuwa vingi mnoo siku hiyo. Waombolezaji walisafiri Kwa wingi kwenda kumzika shujaa. Nami sikukubali kubaki nyuma. Nilitua katika Kijiji Cha Ujamaa Butiama, nikawa miongoni mwa maelfu ya watu walioshuhudia kuagwa na hatimaye kuzikwa Kwa nguri huyo wa siasa za bara la Afrika.
mimi pia! Hata wazazi walikuwa bado hawajakutana!!Nilikua sijazaliwa
Wengine humu mtuite vibabu ama vibibi,mtakapo jaliwa kula angalao chumvi kiasi mtaanza kuelewa msiyoyaelewa leo.Na siri ni kuishi maisha halisi ya hali yako.😀😀
22Mimi nilikuwa na miaka 11 tuu
We je?
Nyinyi ndio akina gen ziiiiNilikua sijazaliwa
Mdogo wangu wa afu 2 .Nilikua sijazaliwa
😂😅😅😅
Mnaoandika uongo kwani lazima kujibu!!!
Marahabaaa😅Shikamooo dada
Ila we ni mshangaz wa kwend kabisaMarahabaaa😅