Ulikuwa na miaka mingapi kipindi Nyerere anafariki?

Ulikuwa na miaka mingapi kipindi Nyerere anafariki?

I was 24, nakumbuka kuna vijana walisindikiza Geneza la Mwalimu toka Airport hadi Mikocheni mbio wakiimba...

Nyerere kafaaaaa....... mtuteseeee
Nyerere kafaaaaa.... mtuteseeee

Wamama mitaani walikuwa wakiangua na kuzirai wakishuhudia Geneza la Mwalimu likipita. Hiyo siku ilikuwa ni balaa kubwa.

Kwa kweli hao Vijana ambao sasa wapo 40 hadi 50 by age wanashuhudia Taifa lao likiuzwa kama nguo za mtumba mnadani.
 
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
 
Back
Top Bottom