kelenyende
Senior Member
- Aug 24, 2017
- 163
- 153
Shinyanga
ShinyangaUko wapi mkuu?
Kumbe upo shy, mi nilifikiri lbd upo Rombo nikutangaze mtaani kuwa umeshaachana na mvinyo.Shinyanga
Achana nayo.Nipo napiga BAMBODIER hapa yamwisho mwisho mkuu
HeheKumbe upo shy, mi nilifikiri lbd upo Rombo nikutangaze mtaani kuwa umeshaachana na mvinyo.
Acha ulevi.Starehe yoyote ile iwe ngono,pombe na nk,ukishindwa kuikabili ama kuiteka katika himaya yako kisha ikakufanya mtumwa tambua kwamba Wewe ni mdhaifu mno-mno.
Tunaweza tumia njia za Adolf au Amin kupunguza viumbe dhaifu kama hawa.
Nb;Mara moja moja sio mbaya kupata kilevi..Mimi Ngoja niendelea malizia funda langu la Umqumboti-magic beer,African beer.
Amani na iwe kwenu enyi watu wenye msimamo msio watumwa wa pombe!!!!
Alichosema ni ukweli mtupu, sema ndio hivyo tena, tutafanyaje, ni sehemu ya starehe katika maisha.., hivi unafikiri bila pombe na wanawake maisha yangekuwa na raha gani?Muhudumu ongeza glass, maisha ndio haya haya! kwani uliumbwa uishi milele?
Je hizo figo, maini na firigisi unaenda nazo kaburini?
kama vipi si utoe uwape wanaohitaji?
Mhudumu ongeza glass weka wine, whisky, brand, banana, gongo weka mezani!
Sawa nkoi.Hehe
Kwa nini yasitumike tena?We jitunze halafu tuone kama ukifa maini yako kama yatatumika tena
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Acha watu wanywe wapunguze frustration zinasababishwa na utawala mbovu wa CCM.
poa[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kujazwa na Roho Mtakatifu.Ni ulevi gani ambao si hatari kwa namna moja au nyingine?
Kawaida tu.Alichosema ni ukweli mtupu, sema ndio hivyo tena, tutafanyaje, ni sehemu ya starehe katika maisha.., hivi unafikiri bila pombe na wanawake maisha yangekuwa na raha gani?