Ule utapeli wa kijuha umeanza tena...

Mmoja kanipigia simu ananiambia za siku, alafu anasema ni siku nyingi hatujaonana tangu kipindi kile tupo posta.

Nikamwambia ishia hapo hapo ...akakata simu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mzee wa nyuki,[emoji23][emoji23][emoji23]
 

makao yao makuu pale njia ya kwenda argentina......barabara ya morogoro road
 
Nimepigiwa simu muda wa SAA tano Leo anataka taarifa zangu za mpesa et wakala wa voda huduma kwa wateja

Namba hii

+255693168808
 
Hueleweki
 
NAWAFUATILIA KIDOGO TAHARIFA NILIYOIPATA HAWA MAJAMAA WANAGROUP LAO WhatsApp UKO MOROGORO WANAFUNDISHANA MBINU MPYA ZA KUIBA MITANDAONI.
 
Nimewafuata inbox TCRA kuwaelezea hili swala la utapeli limeshamiri tunechoka.
Nawasubiri kama watajibu SMS yangu.
 
Kidogo wanipune hela ya pango maana nilikuwa na miadi ya kuituma kesho yake baadae nikapokea msg kutoka namba mpya kwamba nitume pango la nyumba namba fulani fasta nikawekza pesa kwenye laini yangu tiyari kwa kutuma shida ikaja simu ikawa haipokelewi nami nikasita tuma ndo pona yangu nikawa nimewachania mkeka
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…