Ule utapeli wa kijuha umeanza tena...

Wakikupigia simu kuwa mpole wachore tu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Hahahahahhaha
 
Hahaaaaa reg no date 1 Aug
HUYU alikuamulia.MPWAA kanusaa mpunga huko
 
Wakikupigia simu kuwa mpole wachore tu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kuna siku nilitumiwa aina hii ya message na mtu wangu wa karibu sana, Na Ni Mtu Anaejiweza Kiuchumi Na Kielimu,
Nikampia simu hakupokea, akadai ana tonses. Nikamwandikia text "Umeanza Lini Utapeli?" Hadi Leo Kanichukia.
Sasa Sijui Kosa Langu Ni Nini?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kosa lako ni kumgundua
 
Yeah yani jamaa anatapeli yuko home na familia
Mimi ndio niko home, jamaa alikuwa ananisoundisha eti kuna mradi sijui umefadhiliwa na wakorea yeye yuko tanga eti sijui nikaulizie madawa, akanipa hadi namba nyengine eti za daktari. Mi nikamchora tu huku moyoni namwambia mpumbavu sana [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Ukitaka kuwapata wajinga,Chomekea neno Mzungu ndani ya utapeli wako.Au Shirikiana nae
 
Very sad story kuhusu hii ishu ya huu utapeli... Hiyo namba ni ya stuff wetu ofisini kaibiwa simu hivi karibuni na hakujali kwenda polisi kufunga line.... Sasa hii msg wametumiwa karibia watu 15 ofisini na mhusika hapatikani hewani na hajaingia kazini siku 2 sasa
 
Wakikupigia simu kuwa mpole wachore tu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
Tuma part two mkuu nliishiaje???
 
Chief! Stuff wenu ofisini maana hata mimi mwanzo walinitumia msg kwa namba ya rafiki yangu, akidai yuko mkoa. Lakini nilishtuka kwani salamu aliyonisalimia sio kawaida ya salam tunayosalimiana mimi nae, ndipo ikanibidi nianze kuwa-actor
 
Atakuwa tapeli mwanafunzi huyo...

Lakini kwa kuwa wajinga awaishi yamkini kati ya watu miamoja wanotumiwa message kama hizo hawakosekani 2 wa kunaswa.
 
Kajibiwa... Sisi tulifanya utapeli kama huu way back 2000+ ni wa kizamani mno... Sema nikufundishe wa kisasa unaotuweka mjini bila bughudha
Si ungemroga tu mkuu,inaonekana hakujui vizuri kwenye idara yako.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…