Ule ugomvi wa Venus na mwenzie uliishia wapi?

Ule ugomvi wa Venus na mwenzie uliishia wapi?

ziba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2016
Posts
474
Reaction score
549
Nakumbuka siku za nyuma kulizuka ugomvi wa kukata na shoka, ugomvi ulikuwa wa kugombea mwanaume.
Napenda kujua nani alishinda na nani alishindwa? Maana jamaa inasemakana wakati ana gombaniwa alikuwa amemtelekeza mkewe wa ndoa lkn wawili hawa hawakujali hayo kila mtu akawa anajaribu kutafuta nafasi ya kuwa Mrs wa jamaa.

Naomba kujuzwa nani aliibuka kidedea na kuolewa na jamaa au wote mlikula kibuti?
Naomba kusahihishwa kama ntakuwa sipo sahihi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakumbuka siku za nyuma kulizuka ugomvi wa kukata na shoka, ugomvi ulikuwa wa kugombea mwanaume.
Napenda kujua nani alishinda na nani alishindwa? Maana jamaa inasemakana wakati ana gombaniwa alikuwa amemtelekeza mkewe wa ndoa lkn wawili hawa hawakujali hayo kila mtu akawa anajaribu kutafuta nafasi ya kuwa Mrs wa jamaa.

Naomba kujuzwa nani aliibuka kidedea na kuolewa na jamaa au wote mlikula kibuti?
Naomba kusahihishwa kama ntakuwa sipo sahihi

Sent using Jamii Forums mobile app
Venus yupi? wa wa Nchi gani? ambaye anafanya nini (Kwanini ajulikane na kila mtu)? Ahsante
 
Ugomvi ulikuwa wa humu JF?au ni movie?mi ata sijaelewa
 
Huo ni mtazamo wako tu, kama hujui jambo usiwe nakiherehere kujibu

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwa nilivyouliza sikutarajia comment kama hii. Mimi nafuatilia sana mchezo wa Tennis na hasa umaaarufu wa willium family ya marekani yaani wachezaji Venus na Serena Willium ndio maana nikauliza wa nchi gani na maarufu kwa kitu gani. Samahani kama swali langu lilikukwaza.Anyway, Merry christmas and Happy new year 2019. Ahsante
 
Back
Top Bottom