Ulaya na Marekani Amkeni mmeshavamiwa tayari!!!

Ulaya na Marekani Amkeni mmeshavamiwa tayari!!!

Unakataa identity yako kuwa wewe ni kafiri.. jipige kifua jikubali kwamba wewe ni kafiri sio tusi bali ni sifa yako ..kwa kuwa sio muislam
Na wewe hapo unajiita mwislamu!,
 
Hapo ni Uingereza wavamizi tayari wako ndani sasa hivi wanaweka tamaduni zao, kwa miaka 10 inayoitwa Ulaya na Marekani zitakuwa chini ya mtu mwingine kabisa.

View attachment 3322765

WAKE-UP EUROPE!!! WAKE-UP AMERICA!!!
Yaani we mkulima mbaazi toka Ngulelo una waambia Watu wa Dunia ya Kwanza waamke 🤣🤣🤣 jitafakari sana broo hapo ukute wewe na familia yako hakuna hata mmoja mwenye bima ya afya...afu unateseka na Ulaya & US..
 
Yaani we mkulima mbaazi toka Ngulelo una waambia Watu wa Dunia ya Kwanza waamke 🤣🤣🤣 jitafakari sana broo hapo ukute wewe na familia yako hakuna hata mmoja mwenye bima ya afya...afu unateseka na Ulaya & US..
Vipi wewe umechoka kuwaramba miguu Warusi??
 
Back
Top Bottom