Ulaji mwingine waja vyeti vya udereva

Ulaji mwingine waja vyeti vya udereva

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,717
Reaction score
17,221
Nasikia eti traffic wako mbioni kugagua leseni pamoja na vyeti vya vyuo vya udereva walikosomea madereva.

Nijuavyo mimi 99.1% ya madereva Tanzania walipewa leseni zao mkononi bila kwenda vyuo vya udereva. Nijuavyo mimi michongo yooote ya kupata leseni inaendeshwa na askali police wasio wema.
Nadhani saa ya ulaji kwa vyuo vya udereva imewadia "madereva" wa magari kwenda kununua vyeti kwao ili kujinusuru. over!!!
 
Jeshi limesurrender
IMG-20180726-WA0009.jpg
IMG-20180726-WA0010.jpg
 
Sasa watakaguaje vyeti bila madereva kutembea na hivo vyeti au watapita kila nyumba kukagua ili madereva wasitembee navyo ,hilo halina ubishi lazima watembee navyo siku ya ukaguzi nk.
 
Alafu mnalaumu askari police wana vitambi
nina jamaa zangu watatu wako kitengo cha leseni, wana utajiri usiolingana na kazi zao, ukifika ofisini mwao yaani pesa za hongo zinamiminika hata bila kuomba.
 
Nimepanga kutafuta milioni moja ninunue balloon, gari yangu ya kwanza kabisa. Kwahiyo katika hiyo milioni moja niongezee na hela ya kusoma na leseni?
 
Sasa watakaguaje vyeti bila madereva kutembea na hivo vyeti au watapita kila nyumba kukagua ili madereva wasitembee navyo ,hilo halina ubishi lazima watembee navyo siku ya ukaguzi nk.
nawakisha kagua wanagonga mhuri? naona hii ni vita kati ya kangi na sirro
 
Nchi ya matamko kila kiongozi akilala akiamka na tamko. Na sio sheria. tutapata tabu sana mpaka ccm itakapo kabidhi nchi, ukiona haya matamko yakiongezeka ujue kukabidhi nchi kunakaribia.
 
Askari wakavikague vyuo kwanza vinavyotoa vyeti kisha wajitahmini wao madereva hatuna shida
Nimekua na leseni yangu miaka 20+ mara Ya mwisho mwaka jana nimeilipia 40 000/=pale tra makumbusho ikakaguliwa na maafisa wa police wakaiona haina shida sijafanya ajali yeyote wakanikabidhi... Leo unaniambia nipeleke cheti cha shule niliosomea?
Huu ni usumbufu 100%
 
Askari wakavikague vyuo kwanza vinavyotoa vyeti kisha wajitahmini wao madereva hatuna shida
Nimekua na leseni yangu miaka 20+ mara Ya mwisho mwaka jana nimeilipia 40 000/=pale tra makumbusho ikakaguliwa na maafisa wa police wakaiona haina shida sijafanya ajali yeyote wakanikabidhi... Leo unaniambia nipeleke cheti cha shule niliosomea?
Huu ni usumbufu 100%
Kweli kabisa, NACTE wizara ya elimu wahakiki kwanza hivyo vyuo kama vina vifaa na walimu wenye ujuzi wa kufundisha fani ya udereva, je hovyo vyuo vina driving simulator za kufundishia na kuhakiki madereva? hapo trafiki hawana hata ubao wa kupimia macho wanahakiki nini? isitoshe leseni hatukupewa na trafik tumepewa tra na hao ndio wenye mitambo ya kuhakiki leseni, kama kuna haja ya kuhakiki basi tra ndio wanaopaswa kuwajibika.
 
kama ni kweli pande zote ziwajibike zinazohusika kwenye upatikanaji wa leseni isiwe upande wa madereva kana kwamba leseni zimeundwa na madereva peke yao..

Sheria ni msumeno ikate pande zote mbili sio kwa madereva tu...nawasilisha hoja
 
Huu msemo wa vodacom aliyeutunga alipatia sana kwa kweli .

Ahsante.
 
Huu msemo wa vodacom aliyeutunga alipatia sana kwa kweli .

Ahsante.
 
Back
Top Bottom