Ukweli wa Handeni kuhusu wanachama waliokihama CHADEMA

Ukweli wa Handeni kuhusu wanachama waliokihama CHADEMA

Mimi binafsi kama mwanaCCM simkubali kabisa huyo mwenyekiti wa Jumuiya ya wazazi CCM, Abdallah Bulembo na pia yule 'kuwadi..' wake Le Mutuz(Willium Malecella).
Hao jamaa ni waongo na wazushi sana.

Mkutano wao wa hadhara hauzidi watu Mia mbili halafu hapo hapo wanadai kuna wanaCHADEMA zaidi ya mia tatu wamerudisha kadi na kuhamia CCM!!!

Swali la msingi sana! Kama mkutano wao haukizidi watu 200 hao 300 waliorudisha kadi ni kina nani?! Kimahesabu ni kwamba hata na wao wenyewe wamerudisha kadi pamoja na miti na magari yaliyohudhuria mkutano huo.

Hahahahaha hakika hizi ni akili za samaki kama alivyojisemea Karume alivyo kuwa anawaambia wajumbe wa kamati kuu ya ccm pale dodoma "mbona mna akili za samaki nyie"
 
Wewe nani amekuambia ccm inaitaji propaganda iendelee kuwepo?
Wewe CHAMVIGA inaonekana bado ni mchanga sana kisiasa, hujui siasa wala haijui CCM vizuri.

Propaganda ndio muhimili mkuu wa siasa ndani ya CCM, na popote duniani, kupwaya kwa propaganda ndani ya CCM ndio kumepelekea upinzani kukua kwa kasi ya ajabu hapa nchini katika miaka ya karibuni.

Tatizo nyinyi 'vijana' wa sasa hamjui maana ya propaganda, nyinyi mnadhani propaganda ni kuropokaropoka ujinga kama anavyofanya Nape au vijana wake wa Lumumba wanaokesha mitandaoni kwa ujira wa mwera, au Kupanga hila za uongouongo kama Mwigulu na wale 'mataahira..' wake.

Propaganda is Pure science in politics, it needs to Research and Prove for it before to apply else where.
 
Last edited by a moderator:
Bulembo alishindwa udiwani na kijana wa chadema wa kata ya kijitonyama anayeitwa uloleulole nashangaa mtu aliyeshindwa udiwani kupewa jumuiya ya wazazi ana achwa na chama chake asambaze hadaa na uwongo! Jumuiya gani inayoendeshwa na mzazi aliyeshindwa na muongo?

Hata mahakamani aliangukia pua , nimegundua kwamba ni rahisi sana kuwa kiongozi wa ccm kuliko hata kuendesha baiskeli shinyanga !
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.

kila mara hapa jf mtu akitoa uzi anashauriwa atoe na source ya habari husika. Mtoa mada katoa source including phone number jambo ambalo ni nadla sana kutolea.

Sasa wewe nini huelewi, kama bado unabisha si ufuatilie source. Mbona unajiaibisha sana
 
Mkuu Ritz uwepo wa hii habari unadhihirisha kuwa Chadema imesambaratika Handeni.

Habari kama hii inatakiwa kutolewa na kiongozi Mkuu wa Chama wa Wilaya, lakini habari hii imetolewa na kiongozi wa Bavicha. This is more than ridiculous...

Taking into account kwamba uwezo wa kufikiri wa Bavicha ulivyo, hii habari hainaongezi thamani yoyote kwenye taarifa za wanachama wa Chadema walioshtukia ulaghai wa chama hicho...
 
Last edited by a moderator:
Wewe CHAMVIGA inaonekana bado ni mchanga sana kisiasa, hujui siasa wala haijui CCM vizuri.

Propaganda ndio muhimili mkuu wa siasa ndani ya CCM, na popote duniani, kupwaya kwa propaganda ndani ya CCM ndio kumepelekea upinzani kukua kwa kasi ya ajabu hapa nchini katika miaka ya karibuni.

Tatizo nyinyi 'vijana' wa sasa hamjui maana ya propaganda, nyinyi mnadhani propaganda ni kuropokaropoka ujinga kama anavyofanya Nape au vijana wake wa Lumumba wanaokesha mitandaoni kwa ujira wa mwera, au Kupanga hila za uongouongo kama Mwigulu na wale 'mataahira..' wake.

Propaganda is Pure science in politics, it needs to Research and Prove for it before to apply else where.

Halafu unajiita mwanaccm.
 
Last edited by a moderator:
Chadema ni chama cha watu flani wenye nia flani na malengo flani. Ni chama hatari kwa mustakabali wa nchi yangu ya Tanzania.

Inaleta raha unapoikana chadema mchana usiku unavaa gwanda na kutaja tarehe za kujenga chama tangu uanze kusema na kupewa mishiko na usalama wa taifa umeweza kuiua chadema Jakaya amekuharibia you were one of the best young politician of our time umepata mihera heshima huna
 
Mkuu Ritz uwepo wa hii habari unadhihirisha kuwa Chadema imesambaratika Handeni.

Habari kama hii inatakiwa kutolewa na kiongozi Mkuu wa Chama wa Wilaya, lakini habari hii imetolewa na kiongozi wa Bavicha. This is more than ridiculous...

Taking into account kwamba uwezo wa kufikiri wa Bavicha ulivyo, hii habari hainaongezi thamani yoyote kwenye taarifa za wanachama wa Chadema walioshtukia ulaghai wa chama hicho...

Tatizo unasga makalio kwenye mitandao lakini hata ofa ya kumsogelea Sadif kwenye UVCCM hujawahi kupewa hata 2015 hutapitishwa jimbo lolote manake siasa huwezi wewe UVCCM kazi yenu kunyongana shingo tuu
 
Tatizo unasga makalio kwenye mitandao lakini hata ofa ya kumsogelea Sadif kwenye UVCCM hujawahi kupewa hata 2015 hutapitishwa jimbo lolote manake siasa huwezi wewe UVCCM kazi yenu kunyongana shingo tuu

Jaribu kuona ulichokiandika uone kama utakielewa. Kama wewe mwenyewe hukielewi, unategeema nani aelewe?
 
Mkuu ZeMarcopolo, Mohamed Mtoi kajiondoa Chadema teh teh teh, nilisikia naye anataka kugombea ubunge Bumbuli.
Hizi kauli zenu ndio zimemfanya Mohamed mtoi akate tamaa za kushiriki shughuli za Chadema
Mkuu, Sijaipata hii ya Mohamed Mtoi, kumbe kimenuka Chadema.
CC; chama.
Hahahahahahaha Mtoi kaona magumashi yamezidi. Mkuu kumbe ulikuwa hujapata taarifa bado?
Mkuu kwani hicho ni chama?!,wanaondelea kuwemo ndani yake ni Mamburula pekee,wenye zao timamu wanatoka mkuku!
Mohamed Mtoi amefanya uamuzi wa maana sana kuachana na harakati za Chadema. Alikuwa anapoteza muda wake bure. Bado Mawazo naye very soon atagundua kuwa anajilostisha tu...
WABHEJASANA said:
Halafu jamaa aliwapa makavu makavu.
Duh! Hawavumi lakini wamo...Kaaazi kweli kweli!
 
Kuna mijinga Ritz, chama na liuguzi moja la zamu kule Morogoro hospital ZeMarcopolo lilikuja kupakaza hapa kwamba nimejiondoa kushiriki harakati za chadema!!!

Get knowing, in chadema i trust. Bahati yenu sikuiona mapema ile thread. I am now back in the forum after being busy as bee due to unavoidable circumstances. I am here to stay but with chadema full stable mood. Mtakaa tu wauza sembe.
 
Last edited by a moderator:
Mfa maji ahachi kutapatapa, kama zilikuwa za uongo ungewaacha wajindanganye wenyewe? Kulikuwa hamna haja ya kutapatapa huku jf

Wewe kweli kababu mpaka akili zako za kibabu!... Shame on you!
 
Kuna mijinga Ritz, chama na liuguzi moja la zamu kule Morogoro hospital ZeMarcopolo lilikuja kupakaza hapa kwamba nimejiondoa kushiriki harakati za chadema!!!

Get knowing, in chadema i trust. Bahati yenu sikuiona mapema ile thread. I am now back in the forum after being busy as bee due to unavoidable circumstances. I am here to stay but with chadema full stable mood. Mtakaa tu wauza sembe.
Mohamedi Mtoi
Mwerevu wewe utaishi hadi lini kwa kuramba watu makalio? Eti hukuiona thread wenye mji hawakutaki kaka endelea kujipendekeza angalio sana utaishia kulamba kinyesi mwisho wa yote!
 
Last edited by a moderator:
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.

Mkuu Ritz unataka aufungue moyo wako akujaze imani?Unaweza tu kutumia logic kupima anachosema hapa bw mtoi.Kwani hao ulowaamini walikuwa wasemaji wa Handeni?

 
Ningeshangaa kama msingepinga issue ya handeni kwa nn mnalazimisha cdm tanga? Shame machadema
 
Mohamedi Mtoi
Mwerevu wewe utaishi hadi lini kwa kuramba watu makalio? Eti hukuiona thread wenye mji hawakutaki kaka endelea kujipendekeza angalio sana utaishia kulamba kinyesi mwisho wa yote!

unaonekana kabisa una guilty conscious. Kilichokufanya mwanaume mzima kuja kuongea umbeya kama yule mzazi wenu muongo kule handeni ni kipi?! Unawaabisha sana watu Monga kwa tabia zako za ajabu ajabu.

Wazee wa sembe rudini kwenye mada tupige facts na hoja sasa kama muda wa kubeba box umeshaisha. HANDENI HAKUNA MAJI MIAKA 52 sasa mtaacha lini siasa za ulaghai?!
 
Last edited by a moderator:
Ningeshangaa kama msingepinga issue ya handeni kwa nn mnalazimisha cdm tanga? Shame machadema

Hizi ndio akili za samaki alizo kuwa anawaambia raisi Karume wale wajumbe wa kamati kuu ya ccm kule dodoma, naona na wewe pia mchango wako umeandika ukiwa hujaziba mwanya wa ubongo wako na hivyo kauli ya Karume inakufaa "Mbona mna akili za samaki nyie?" Chadema inalazimishwaje Tanga? Sheria ya vyama vingi imekataza Chadema kufanya siasa Tanga? Kama jibu ni hapana, je Tanga haiko Tanzania.

Kafanywe punda na kina masogange mbebee wanaume wenzenu sembe mkikamatwa waje kuwaokoa. Leomimi LEO sio wewe bali jumu la kubebea uwono.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom