Ukweli wa Handeni kuhusu wanachama waliokihama CHADEMA

Ukweli wa Handeni kuhusu wanachama waliokihama CHADEMA

Chadema ni chama cha watu flani wenye flani na marengo flani. Ni chama hatari kwa mustakabali wa nchi yangu ya Tanzania.

Teh teh teh...Mgonjwa upo kwenye terminal stage lakini bado unajipa moyo....Chadema ndo chama dume bana.....
 
Mfa maji ahachi kutapatapa, kama zilikuwa za uongo ungewaacha wajindanganye wenyewe? Kulikuwa hamna haja ya kutapatapa huku jf

Kwani hao ccm hzo habari walipeleka kijijini kwenu!?? si walizileta hapa JF, sasa ulitegemea nini!?
 
Ama kweli CCM wanapenda kujifariji. Kwa nini wawe kama mbuni ambaye hujificha kwa kuficha kichwa kwenye mchanga huku mwili wote ukiwa nje lakini akawa anaona faraja kuwa nimejificha kumbe inamlaisishia kazi mwindaji.

Hawa watu ni wakuwaonea huruma...
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.

Hivi hata kiswahili huwa kinakupa taabu kuelewa.!? nilijua ugonjwa wako ni Kiingereza tu.
 
Chadema ni chama cha watu flani wenye nia flani na malengo flani. Ni chama hatari kwa mustakabali wa nchi yangu ya Tanzania.

Kama neno rahisi tu "malengo" umeandika marengo , uwezo wa kufikiri si ndo uko ICU kabisa!?
 
Ahsante mkuu mohamed mtoi kwa ufafanuzi mujarab dhidi ya upotoshaji huu wa wauza sembe..
 
Last edited by a moderator:
Hakuna la zaidi ktk bandiko lako, limejaa malalamiko tu.
 
Juliana Shonza aliishobokea kweli ile thread ya uwongo ambayo ilikuwa na mambo ya kupikwa, mpka akajidai eti yeye alichomoka CHADEMA WAKATI ukweli alifukuzwaaa.
 
Hakuna la zaidi ktk bandiko lako, limejaa malalamiko tu.

Akili zako umeziweka kwenye chupi au.....? Unajua maana ya malalamiko ma amko...????.....Magamba nani kawalogaaaa??? Nani kawashika ufahamu..
 
Juliana Shonza aliishobokea kweli ile thread ya uwongo ambayo ilikuwa na mambo ya kupikwa, mpka akajidai eti yeye alichomoka CHADEMA WAKATI ukweli alifukuzwaaa.

Unajua mkuu daima njia za muongo ni fupi mno....
 
Namfahamu vizuri sana Bulembo , uwezo wake ni mdogo mno, hawezi kufunga ofisi ya mtu yeyote .
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.

CCM acheni propaganda za kijinga, watu 9 kwenu mnatafsiri ndiyo miatatu?
Vichwa kubwa akili za nzi
 
Mkuu CHAMVIGA,

Chadema ni chama cha Kaskazini, CUF ni chama cha Zanzibar.
Sembe zinakuchanganya sana kijana wa mshua. Huko kaskazn na huko Zanzbar CCM haipo? Eti watu wenye mawazo ya hivi ndo CCM inategemea,CCM hatari sana kwa taifa letu siku zijazo
 
Back
Top Bottom