Ukweli wa Handeni kuhusu wanachama waliokihama CHADEMA

Ukweli wa Handeni kuhusu wanachama waliokihama CHADEMA

Joined
Dec 11, 2010
Posts
3,321
Reaction score
6,331
Taarifa zilizowekwa kwenye mitandao ya kijamii pamoja na baadhi ya magezeti (Uhuru, Jambo leo, na Majira). Kuhusu kuhama kwa viongozi na wanachama wa chadema na hivyo kupelekea kufungwa kwa ofisi ya Chadema wilaya ya Handeni sio za kweli bali za kupikwa.

Mtakumbuka kuwa imekuwa kawaida ya ccm kusema na kuzusha uongo ili kuendelea kuhadaa watu kwa manufaa ya siasa nyepesi ili kukwepa kujibu au kutatua mambo mazito yanayo kabili jamii na taifa kwa ujumla.

UKWELI NI UPI.

1. Shabani Ngido aliyetajwa kama katibu hakuwa katibu wala mwanachama wa Chadema, katibu halali wa Chadema wa wilaya ya Handeni anaitwa Ramia Ibrahimu Kisalazo anaishi Mkata umbali wa zaidi ya kilometa 20 kutoka Handeni mjini. Huyo Shabani Ngido alikuwa mwanachama wa ADC hakuwahi kuwa mwanachama wa Chadema.

2. Ni kweli mwenyekiti wa wilaya Bwana Lucas Elisa Selemani amehamia ccm kwa sababu anazojijua yeye moja kubwa ikiwa ni pamoja na kutishiwa kuchomewa tena nyumba. Alisha chomewa nyumba mara ya kwanza na wafuasi wa CCM.

3. Idadi ya wanachama zaidi ya 300 iliyo tolewa kuwa wamehama Chadema sio ya kweli na imejaa takwimu za uwongo. Wanachama walio kihama Chadema na kuhamia ccm haizidi 10, miongoni mwa hao kuna aliyetajwa kuwa alikuwa mwenyekiti wa Kabuku, hakuwa mwenyekiti bali mwanachama wa kawaida.

4. Baadhi ya wanachama wa ccm walipewa kadi bandia ili watakapo zirudisha ijenge taswira kuwa wanahandeni wameanza kuikataa Chadema, hili limefanyika kwenye ziara nyingi za mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi ya ccm. Mfano ukiwa wilaya ya Hai ambako kadi na walioitwa wanachama wa Chadema zaidi 300 walitajwa kuwa wamerudisha kadi na kurejea ccm wakati ilikuwa ni uwongo.

5. Ccm walidiriki kununua bendera za chadema kati ya shilingi 20000 na 30000 ili zisipepe kwenye maeneo ambayo Bulembo alikuwa anapita au kwenda kufanya mikutano na kushindwa kujali na kutatua shida ya maji inayo ikumbuka wilaya ya Handeni kwa zaidi ya miaka 50 sasa.

Mwisho.

CCM waache kufanya siasa nyepesi zenye ghiriba na kuhadaa wananchi, ni wakati wa wanahandeni kuungana pamoja kuendelea kufanya mabadiliko ya kukataa chama chenye serikali iliyoshindwa kuleta ya huduma ya maji.

Imetolewa na Mashuve Aroni

Mwenyekiti wa BAVICHA TANGA

0756 923 945
 
Mkuu twende na mkakati wa Katibu Mkuu wa kufanya mambo kimya kimya sasa kwa sababu huo uongo hauna mashiko. Baada ya kuwajibu hivi tutekeleze maagizo ya chama ya kuwa na mashina imara. Nasisitiza uongo huu ni vizuri sana unapojibiwa kwa ukweli kama hivi.
 
Mfa maji ahachi kutapatapa, kama zilikuwa za uongo ungewaacha wajindanganye wenyewe? Kulikuwa hamna haja ya kutapatapa huku jf
 
Ahsante Mkuu,
Ni vizuri kurugenzi itoe taarifa hiyo rasmi kama kuna urazima na magazeti yaliyoandika ----- yakanushe.
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.
 
Nashangaa kama kuna sehemu ina shida ya maji iliyokithiri ni Handeni,watu hawaogi huku maji ni ya kubahatisha halafu mtu anadanganya eti ofisi imefungwa,ni miaka 52 sasa bado shida ya maji iko palepale sasa hao wahame kwamba huyo Bulembo kaleta maji Handeni? Na matatizo waliyonayo ameyamaliza kwa ziara ya siku moja hiyo?

Ccm mbona mnafanya siasa za maji taka ili mumfurahishe nani? Au mnajipumbaza wenyewe?

Mtaweweseka sana Chadema mwendo mdundo nyie jitkenyeni halafu mnacheka wenyewe
 
Mfa maji ahachi kutapatapa, kama zilikuwa za uongo ungewaacha wajindanganye wenyewe? Kulikuwa hamna haja ya kutapatapa huku jf
Umesahau mlivyolipwa posho kujaza u.p.u.u.z.i wa uongo huo jukwaani? Si ajabu lakini maana mna akili za kuku.
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.



Wewe unaelewa nini kuhusu Handeni,mbona mnawashwa nyie? Ili umfirahishe nani acheni ujinga,majungu kueleza na kushobokea usichokijua
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.

Wahame wasihame ila chadema mkoani Tanga ni mfu kila kona ya wilaya.
 
Chadema ni chama cha watu flani wenye nia flani na malengo flani. Ni chama hatari kwa mustakabali wa nchi yangu ya Tanzania.
 
CCM wamezoea siasa nyepesi na za kijinga so kila wakija na mikakati ya kitoto tunagundua wala hawatupi shida!
 
Chadema ni chama cha watu flani wenye flani na marengo flani. Ni chama hatari kwa mustakabali wa nchi yangu ya Tanzania.
Mkuu CHAMVIGA,

Chadema ni chama cha Kaskazini, CUF ni chama cha Zanzibar.
 
Last edited by a moderator:
Magamba mtadanganya sana,mtakuja na single nyingi sana;mtakuja na taarabu nyingi sana lakn hamuwezi kuizuia CDM popote ilipo na uzuri waTz wameshawagundua hii janja yenu ya uongo uongo
 
Nimesoma malalamiko yako sijaona huo ukweli uliousema kwenye heading.

Unacholalamika sijui ni nini unataka watu wakusaidie nini.

Tutakuamini vipi kwani wewe ni msemaji wa watu wa Handeni.

Vipi sembe imefika salama?
 
Ama kweli CCM wanapenda kujifariji. Kwa nini wawe kama mbuni ambaye hujificha kwa kuficha kichwa kwenye mchanga huku mwili wote ukiwa nje lakini akawa anaona faraja kuwa nimejificha kumbe inamlaisishia kazi mwindaji.
 
Back
Top Bottom