Ukweli kuhusu Udsm huu hapa

BUMIJA

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
3,420
2,000
Mimi ni mwana udsm.Nimeishi na ni mwaka wa3 hapa,Ni kweli chuo chetu kina sifa ambayo ni ya zamani ila kwa sasa mabadiliko yanahitajika mana Saplimentary ni nyingi sana afu tunadai sisi ni bora.Watu 500walidisco campus zote mwaka juzi, na watu wanasoma sana lakini bado matokeo ni ya kawaida sana.Malalamiko ya mitihani kua migumu ni wimbo wa kila siku,na kama elimu yetu ni bora yote haya yanini?
 

Ndakilawe

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
4,817
2,000
Mimi ni mwana udsm.Nimeishi na ni mwaka wa3 hapa,Ni kweli chuo chetu kina sifa ambayo ni ya zamani ila kwa sasa mabadiliko yanahitajika mana Saplimentary ni nyingi sana afu tunadai sisi ni bora.Watu 500walidisco campus zote mwaka juzi, na watu wanasoma sana lakini bado matokeo ni ya kawaida sana.Malalamiko ya mitihani kua migumu ni wimbo wa kila siku,na kama elimu yetu ni bora yote haya yanini?

someni, acheni kulalamika! mtadisco sana! Zamani kabla ya TCU kufanya udahili, UDSM ilikuwa inachukua cream tupu, ila sasa wanachanganyiwa na magarasa! ndio hao wanasapua!
 

dikembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
1,646
2,000
Vijana wa digitali, huku FB, HUKU WhatsApp, pale twiter pembeni Badooo, Sjui nini na nini...dah..kugusa gusa ka smartphone screen kako kutwa nzima, Unadhani kutakua na matokeo mazuri? Watoto wa wakulima tulimaza miaka ya nyuma. Ila poleni na badilikeni.
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,917
2,000
Vijana wa digitali, huku FB, HUKU WhatsApp, pale twiter pembeni Badooo, Sjui nini na nini...dah..kugusa gusa ka smartphone screen kako kutwa nzima, Unadhani kutakua na matokeo mazuri? Watoto wa wakulima tulimaza miaka ya nyuma. Ila poleni na badilikeni.

amna haja ya kuwapa pole wasome la sivyo wataishia kulalama tu na kupoteza mda...
 

ndupa

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
4,411
0
Mimi ni mwana udsm.Nimeishi na ni mwaka wa3 hapa,Ni kweli chuo chetu kina sifa ambayo ni ya zamani ila kwa sasa mabadiliko yanahitajika mana Saplimentary ni nyingi sana afu tunadai sisi ni bora.Watu 500walidisco campus zote mwaka juzi, na watu wanasoma sana lakini bado matokeo ni ya kawaida sana.Malalamiko ya mitihani kua migumu ni wimbo wa kila siku,na kama elimu yetu ni bora yote haya yanini?

Mimi siamini kama kweli mna mitihani migumu!!! Kama husomi unashinda mliman city na beach kila siku unataka ufaulu uende wapi??? Acha uzembe...
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,292
2,000
Mimi ni mwana udsm.Nimeishi na ni mwaka wa3 hapa,Ni kweli chuo chetu kina sifa ambayo ni ya zamani ila kwa sasa mabadiliko yanahitajika mana Saplimentary ni nyingi sana afu tunadai sisi ni bora.Watu 500walidisco campus zote mwaka juzi, na watu wanasoma sana lakini bado matokeo ni ya kawaida sana.Malalamiko ya mitihani kua migumu ni wimbo wa kila siku,na kama elimu yetu ni bora yote haya yanini?

Ikiwa wewe ni mwanachuo wa mwaka wa tatu na unaandika kama mtoto wa darasa la tatu, kweli kazi ipo.

Hata "supplementary" imekushinda kuandika, majanga!

Hii nchi tuna safari ndefu ajabu.
 

BUMIJA

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
3,420
2,000
Wapo wanaofaulu sana ila mbona supu ni nyingi sana na mnadai bora
 

dikembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
1,646
2,000
amna haja ya kuwapa pole wasome la sivyo wataishia kulalama tu na kupoteza mda...
Wao ni smart life tu, wanaishi maisha ya wafanyakazi sasa sijui maisha yao nani atawasaidia kuishi? Siku hizi ukiwatazama utadhani unaangalia tamthiliya za kifilipino, kitu kidogo kiss, hug, mara hili mara lile mradi tu watengeneze motion...nawasikitikia sana. Ukiwapiga enterview ndio utakoma kabisa...............Hakuna kitu, Hasara tupu.
 

Tiba

JF-Expert Member
Jul 15, 2008
4,596
2,000
Yaani wewe ni bure kabisa. Yaani mnataka mtungiwe mitihani rahisi ili mfaulu? Acha utoto soma kwa bidii, ukifanya mchezo wanakula kichwa. Eti unataka UDSM nayo iwe kama vyuo vya kata ambavyo ukiishapata registration tu, wewe tayari una degree.

Hauwezi kuruhusu hiyo itokee UDSM, unafanya mchezo na masomo, unatangulizwa nyumbani.

Tiba
 

BUMIJA

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
3,420
2,000
Tiba suala ni kua kwanini mnadai ni bora afu supu ni nyingi?huo ubora ukwapi si aheri vya kata hawasapui wako poa
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,091
2,000
Nina video moja ya demu wa Mabibo anatafuta Bwana amuoe ILA Sijui namna ya kuiweka hapa. Iko kwa WhatsApp
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,917
2,000
Wao ni smart life tu, wanaishi maisha ya wafanyakazi sasa sijui maisha yao nani atawasaidia kuishi? Siku hizi ukiwatazama utadhani unaangalia tamthiliya za kifilipino, kitu kidogo kiss, hug, mara hili mara lile mradi tu watengeneze motion...nawasikitikia sana. Ukiwapiga enterview ndio utakoma kabisa...............Hakuna kitu, Hasara tupu.
alafu wanasema mitihani migumu...shauri yao hawataki kuumiza kichwa kabisa mambo yao laini laini tu.... afu si ajabu ni mtoto wa kiume analalama hapa ....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom